Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Sao các bác cứ bị Ban múi trừ điểm ghê vậy :binhsua123:
Em nghe mà thốn quá :binhsua87:.Em choi IP thật.Ko fake ko fiec gì cả.3 acc vẫn ngon lành này.acc chính Rating 6 rồi.2 cái kia rating3.Em cứ làm theo list job thôi.Thi thoảng cũng bị gửi trả job thì em làm lại báo cáo luôn.Đọc kỹ lại xem nó bảo cái gì :binhsua123:.Thường là những thằng chủ job khó tính nó ko cho mở 1 lúc nhiều Tap.Nó bắt chờ đủ 30s mới đc mở Tap mới :binhsua122:

Google! GeV
Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định Thêm vào mục yêu thích

Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định THÊM YÊU THÍCH

là sao nhỉ :-s ( thằng bạn nó bị )

Tin nhắn này là gì zậy a e? có sao hok là newbie mới chơi có 2 hôm

Google! Gev
мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146568 (hotelsin-dubai.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146567 (famous-rapper.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

Last edited by a moderator:
mình đăng ký và đăng nhập 2 nick trên một IP và giờ đang bị nó phạt 10 rub ... giờ còn 156 giờ nữa là bị xoá tài khoản ... vậy trong khoảng thời gian này mình làm job đủ 10rub rồi rút ra xong thanh toán qua WM được không nhỉ ... ai biết giúp mình với ... sợ làm xong không rút được thì lại mất công ...

mình đăng ký và đăng nhập 2 nick trên một IP và giờ đang bị nó phạt 10 rub ... giờ còn 156 giờ nữa là bị xoá tài khoản ... vậy trong khoảng thời gian này mình làm job đủ 10rub rồi rút ra xong thanh toán qua WM được không nhỉ ... ai biết giúp mình với ... sợ làm xong không rút được thì lại mất công ...

khi chưa nộp phạt thì không rút được tiền nhé bạn, nếu bạn muốn giữ acc thì có thể làm job khi nào acc của bạn có đủ 10 Rub thì có thể nộp phạt luôn từ acc của bạn

Tin nhắn này là gì zậy a e? có sao hok là newbie mới chơi có 2 hôm

View attachment 16187

Google! Gev
мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146568 (hotelsin-dubai.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146567 (famous-rapper.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

Mình cũng bị như bạn này, có pro nào biết tiếng nga đọc hiểu dùm cái. Hình như chủ thớt biết, nhưng mãi ko thấy on9.

khi chưa nộp phạt thì không rút được tiền nhé bạn, nếu bạn muốn giữ acc thì có thể làm job khi nào acc của bạn có đủ 10 Rub thì có thể nộp phạt luôn từ acc của bạn

sao mình ấn vào thanh toán 10 rub nó không có hình thức thanh toán bằng số rub có trong tài khoàn vậy nhỉ ... hay nó sẽ tự động thanh toán 10 rub khi trong tài khoản của mình có 10 rub ?

@SVHUA: cho vào google dịch thấy có số 54 hơi bị hoảng ...

Last edited by a moderator:
Google! GeV
Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định Thêm vào mục yêu thích

Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định THÊM YÊU THÍCH

là sao nhỉ :-s ( thằng bạn nó bị )

tiÌnh hình là rất nhiều người bị gửi. Nhưng mình dịhc nó ra là tài khoản của tôi sẽ bị xóa... Còn các bạn thì dịhc là tài khoản của bạn.... @@~ chả hiểu gì

tiÌnh hình là rất nhiều người bị gửi. Nhưng mình dịhc nó ra là tài khoản của tôi sẽ bị xóa... Còn các bạn thì dịhc là tài khoản của bạn.... @@~ chả hiểu gì
Google dịch là tài khoản của bạn, nhưng chắc ko chính xác. Cậu biết tiếng nga à, thế chắc tài khoản của thằng chủ job sắp bị khóa.

phải chi tiếng anh, tiếng nga dịch khó hiểu quá, biêt bao giờ dc 10$ / ngày

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=146700&cnt=a725753cd7db5509bfd46e12e15a07c6

nv 1 lần nè :binhsua104:
http://gamekiemtienhaynhat.blogspot.com/
ko thấy ga đâu nhỉ ai chĩ dùm dang cái adsen của ga cái nào

blog của thằng chủ job này làm gì đk GA mà có... có Takru thôi :)):binhsua112:

- - - Updated - - -

phải chi tiếng anh, tiếng nga dịch khó hiểu quá, biêt bao giờ dc 10$ / ngày

Máy ngon mạng khỏe.... 10$/ngày dễ thôi... :))=))

Các bác xem dư lày là dư lào hộ em với :m131:
Do em làm việc chăm chỉ quá ah?hay là Bác thớt Bán Cm em đi rồi nên giờ em ko làm Ref cho ai cả :binhsua08:

View attachment 16194

Các bác xem dư lày là dư lào hộ em với :m131:
Do em làm việc chăm chỉ quá ah?hay là Bác thớt Bán Cm em đi rồi nên giờ em ko làm Ref cho ai cả :binhsua08:

bạn vẫn đang là ref của mình nhé. đó là thằng điên kia muốn cậu làm ref cho nó =)) vì tưởng cậu chưa có upline

bạn vẫn đang là ref của mình nhé. đó là thằng điên kia muốn cậu làm ref cho nó =)) vì tưởng cậu chưa có upline

Tưởng bác bán em rồi chớ :binhsua01:
Mỗi ngày chơi hơn 100 job chắc thằng bé kết mình quá :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020