Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt và các Pro seo giúp mình với. Mình nhận được 1 thông báo trong mail thế này:

Google! Gev
мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146568 (hotelsin-dubai.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146567 (famous-rapper.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

Gevor [900373] (
Сегодня
, 11:31)

Dịch ra tiếng việt google là như này:

Google! GeV
Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định Thêm vào mục yêu thích

Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định THÊM YÊU THÍCH
Gevor [900.373] (Hôm nay, 11:31)

hix hix. Sao tài khoản của mình lại bị cảnh cáo là bị xóa thế các bác
:binhsua23:
. 2 cái nhiệm vụ 0.5$ là
hotelsin-dubai.blogspot.com và famous-rapper.blogspot.com) mình làm chiều nay, nó đều trả tiền rồi mà, có thông báo là làm sai hay j j đâu.

P/s: Sao SVAL lại loại mình ra khỏi nhóm vậy, mình ref của bạn, vẫn làm job đều mà lại bị loại khỏi cuộc chơi thế nay
:binhsua29:. Bây giờ mình là ref của вова [ID: 721572] chẳng biết của ai nữa.

chủ thớt lại đi bán ref kiếm tiền vậy ai còn ủng hộ cho cậu được nữa, các bạn newbie tin tưởng mới ref cho cậu, đối với anh em như thế là ko tốt đâu. theo mình thì tốt nhất các bạn nên làm nhiều nick rồi để một nick đấy,không làm việc nên cũng ko cần verified sđt, chỉ để kiếm tiền ref thôi vì vip và seo nó ko có yêu cầu bạn phải làm việc thường xuyên mới được cộng tiền (tuy nhiên mỗi ngày vào click 1 ad để kiếm điểm rating). đấy là kinh nghiệm của mình. hiện mình chiến cả vip và seo, mỗi bên 4 tài khoản có sao đâu. chỉ phiền một nỗi dạo này rút về LR quá khó :)

chủ thớt lại đi bán ref kiếm tiền vậy ai còn ủng hộ cho cậu được nữa, các bạn newbie tin tưởng mới ref cho cậu, đối với anh em như thế là ko tốt đâu. theo mình thì tốt nhất các bạn nên làm nhiều nick rồi để một nick đấy,không làm việc nên cũng ko cần verified sđt, chỉ để kiếm tiền ref thôi vì vip và seo nó ko có yêu cầu bạn phải làm việc thường xuyên mới được cộng tiền (tuy nhiên mỗi ngày vào click 1 ad để kiếm điểm rating). đấy là kinh nghiệm của mình. hiện mình chiến cả vip và seo, mỗi bên 4 tài khoản có sao đâu. chỉ phiền một nỗi dạo này rút về LR quá khó :)
đấy là tại các cậu không on đủ ngày quy định thì bán thôi. 3 ngày không on là ra đi rồi nhé. thêm 1 số quy định nữa mà quên mất rồi

đấy là tại các cậu không on đủ ngày quy định thì bán thôi. 3 ngày không on là ra đi rồi nhé. thêm 1 số quy định nữa mà quên mất rồi

Cái đấy ko quan trọng. Ref hay ko cũng vẫn thế.

- - - Updated - - -

Chủ thớt và các Pro seo giúp mình với. Mình nhận được 1 thông báo trong mail thế này:

Google! Gev
мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146568 (hotelsin-dubai.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146567 (famous-rapper.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

Gevor [900373] (
Сегодня
, 11:31)

Dịch ra tiếng việt google là như này:

Google! GeV
Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định Thêm vào mục yêu thích

Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định THÊM YÊU THÍCH
Gevor [900.373] (Hôm nay, 11:31)

hix hix. Sao tài khoản của mình lại bị cảnh cáo là bị xóa thế các bác
:binhsua23:
. 2 cái nhiệm vụ 0.5$ là
hotelsin-dubai.blogspot.com và famous-rapper.blogspot.com) mình làm chiều nay, nó đều trả tiền rồi mà, có thông báo là làm sai hay j j đâu.

P/s: Sao SVAL lại loại mình ra khỏi nhóm vậy, mình ref của bạn, vẫn làm job đều mà lại bị loại khỏi cuộc chơi thế nay
:binhsua29:. Bây giờ mình là ref của вова [ID: 721572] chẳng biết của ai nữa.

Có khi cậu nhầm.
Google! GeV
tài khoản của tôi sẽ được xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đây là mã số của tôi novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một JOB vĩnh viễn Thêm vào mục yêu thích tài khoản của tôi sẽ được xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đây là mã số của tôi novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định ADD YÊU THÍCH

Cho mình hỏi có mấy bạn nick bị trừ điểm thế lý do bị trừ điểm là gì và làm thế nào để tăng điểm. em nb :D

Cho mình hỏi có mấy bạn nick bị trừ điểm thế lý do bị trừ điểm là gì và làm thế nào để tăng điểm. em nb :D

Lí do là làm sai yêu cầu của nhiệm vụ. Muốn tăng thì làm nhiệm vụ Có chữ
Одноразовое

- Được support tốt nhất có thể, mình biết chút tiếng Nga và đó là lợi thế hơn các upline khác
- Cấp độ của mình ở Seosprint đã là cao nhất, đồng nghĩa với việc các bạn sẽ nhận được hoa hồng cao nhất có thể.
- Hiện tại thì autoreback ở seosprint không phải do upline đặt cho ref, mà do hệ thông tự đặt, nó phục thuộc vào rating của bạn.

% reback = rating * 2. và reback không vượt quá 80%
- Vì vậy ai đăng kí tk mà chưa active thì rb = 0%

hi vọng bạn đã đọc bài 1 + biết tính toán.

ID bạn là gì thế ?

ID: 1164112

theo mình hiểu thì:

mình có rating = 1 vậy ref back mình là 2%

vật vã 1 hôm được 16,35rub
tính mãi chả thấy ref back nên hỏi

có rút đc đâu bạn,tớ lúc trước -1 vẫn ko đc nè
acc của cậu active chưa vậy, mình - 15 vẫn rút bỉnh thường nhé

- - - Updated - - -

ID: 1164112

theo mình hiểu thì:

mình có rating = 1 vậy ref back mình là 2%

vật vã 1 hôm được 16,35rub
tính mãi chả thấy ref back nên hỏi
refback auto mà cậu,

acc của cậu active chưa vậy, mình - 15 vẫn rút bỉnh thường nhé

- - - Updated - - -

refback auto mà cậu,

mình biết là auto nên mới tính sem nó có ref ko,,,mà 2 % nên tính làm gì ra:binhsua96:

mấy pro cho hỏi ID em active lun rồi chơi 3 ngày rồi sao rating vẫn là 1 vậy T_T
rút tiền tăng rating
thứ 2 dau tuần tăng rating 1 lần

rút tiền tăng rating
thứ 2 dau tuần tăng rating 1 lần

vầy cho đầy đủ

• Hoạt động trong dự án trong tuần - 1 điểm
  • Thay đổi trạng thái từ "Newbie" để "làm việc" - một điểm
  • Giới thiệu thay đổi trạng thái từ "Newbie" để "làm việc" - 1 điểm
  • Giới thiệu để quảng cáo, cho mỗi 10 rúp đầy đủ - 0,2 điểm
  • Rút khỏi hệ thống, cho mỗi 10 rúp đầy đủ - 0,2 điểm
  • Giới thiệu những khoản ngân quỹ bắt nguồn từ hệ thống, cho mỗi 10 rúp đầy đủ - 0,2 điểm

• Việc thiếu các hoạt động của người sử dụng trong dự án trong tuần - 1 điểm

Tuyển ref bên facebook có cái ông làm ref cho mình. Gửi cho cái list job cái mà ngay hôm reg acc đã đc hơn $.Mình thì đợt mới làm 5 ngày 1$, Sáng lóe ;)). Vãi, ngồi bát ăn bát vàng, mình thì ngồi làm 1 list há mồm. :binhsua85: ý đồ ẩn sau bên trong :binhsua104:

Cái đấy ko quan trọng. Ref hay ko cũng vẫn thế.

- - - Updated - - -

Có khi cậu nhầm.
Google! GeV
tài khoản của tôi sẽ được xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đây là mã số của tôi novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một JOB vĩnh viễn Thêm vào mục yêu thích tài khoản của tôi sẽ được xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đây là mã số của tôi novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định ADD YÊU THÍCH

Thanks cậu nhé, thế có nghĩa là tài khoản của mình ko sao à bạn. Nếu ko sao thì tốt nhỉ, làm mấy ngày mới được ~5$ vẫn chưa rút được đồng nào mà bị khóa thì nhục :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,007
Latest member
iphonexsmax256gb

Most viewed of week

Most discussed of week