Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
avatar kết quá. giờ mới onl dc 1 tẹo, đi ngủ mai dậy sớm, chào cả nhà.

Lại có thêm cái hay này bác.Không biết cái này là do thằng chủ job hay Admin nó thử em.Em dịch luôn cho mọi người đọc dễ hiểu :

Ah ngoài ra còn điều này nữa.Warning anh em cẩn thận.Ai biết rồi thì đừng ném gạch nhá :binhsua15:.Cảnh báo anh em nào ko để ý và chưa biết thôi.:binhsua09:Anh em mình add job vào Tool nên để ý những cái nhiệm vụ khi nó báo hết tiền hay báo gì gì đó.Lúc khác có thể làm lại đc thì anh em nên để ý nhiệm vụ của nó thay đổi nhé.Hum nay mình dính 2 job thay đổi rồi.May mà để ý.Ko cứ làm theo cái fom cũ là chết :binhsua12:

Last edited by a moderator:
Cho hỏi mấy cái job yêu cầu click wmlink ý , khi vào trang web thấy có phần quảng cáo wmlink mà chả thấy link nào , vậy thì click ra sao ?

Cho hỏi mấy cái job yêu cầu click wmlink ý , khi vào trang web thấy có phần quảng cáo wmlink mà chả thấy link nào , vậy thì click ra sao ?
Cái đấy thường nó chỉ bắt bấm 1 lần rồi chuyển tap là xong thôi.Còn nếu ko có link nào hay kể cả GG cũng thế.Có 1link thì cứ báo cáo nó sẽ biết :binhsua15:

Mà hum nay rút tiền acc 2 nó báo :
"Thời gian có sẵn để thanh toán đã hết hạn.Hãy thử lại" là sao nhể các bác.Nó hết tiền ah?:binhsua10:
Nguyên Văn đây :
Время на проведение выплаты истекло. Повторите попытку

không thấy thì viết thêm một dòng vào phần báo cáo là tôi không thấy link quảng cáo wmlink nào trên site của bạn cả, nếu ko có thật nó sẽ chấp nhận

- - - Updated - - -

Cái đấy thường nó chỉ bắt bấm 1 lần rồi chuyển tap là xong thôi.Còn nếu ko có link nào hay kể cả GG cũng thế.Có 1link thì cứ báo cáo nó sẽ biết :binhsua15:

Mà hum nay rút tiền acc 2 nó báo :
"Thời gian có sẵn để thanh toán đã hết hạn.Hãy thử lại" là sao nhể các bác.Nó hết tiền ah?:binhsua10:
Nguyên Văn đây :
Время на проведение выплаты истекло. Повторите попытку

có thể là chưa đủ 24h từ lần rút tiền trước

không thấy thì viết thêm một dòng vào phần báo cáo là tôi không thấy link quảng cáo wmlink nào trên site của bạn cả, nếu ko có thật nó sẽ chấp nhận

- - - Updated - - -

có thể là chưa đủ 24h từ lần rút tiền trước

Vừa comment xong vào rút thử thì lại được luôn.Chả hiểu kiểu gì :m131:

Bác thớt bỏ chế độ Bunos với thưởng rồi ah?:binhsua10:
Em làm việc chăm chỉ bác Bonus 1 tý đi :binhsua15:

:m020: sau khi trừ reback đi còn 30rubs/ 13 ngày. 1 ngày vài rubs thì đáng là bao.

làm thế nào để cho job vào lits của mình vậy ?

ấn vào hình ngôi sao sẽ lưu lại vào danh mục ưa thích, muốn tạo list jobs ở file txt thì copy link lại.

rút bây giờ 1 phát về luôn hả bác :D

lúc nào nó cũng pay instant mà.

bác svalmta rút 16$ như vậy free lr là bao nhiêu vậy bác

các bro cho mình hỏi mình xài trình duyệt chrome xài ip bình thường để chiến , mình add thêm con sock của nước ngoài vào firefox và chiến 2 acc cùng 1 lúc liệu nó có phát hiện được ko nhỉ :(

các bro cho mình hỏi mình xài trình duyệt chrome xài ip bình thường để chiến , mình add thêm con sock của nước ngoài vào firefox và chiến 2 acc cùng 1 lúc liệu nó có phát hiện được ko nhỉ :(

bạn không cần add sock vào nó cũng không phát hiện nhé ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week