Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
chơi 1 list jobs ở 4 trình duyệt, 4 acc, ip khác nhau ( giống nhau nó cũng ko ban tài khoản đâu, chỉ là giống nhau thì ko làm jobs cũ dc thôi) 4 trình duyệt thì ko cần xóa cookie, nhớ là 1 acc 1 trình duyệt

Mình tính làm thêm 1 acc bên FF mà FF ko có add-on copy all urls,bro có add-on FF nào hay để làm SEO ko :binhsua50:

mod nào ra nhập hội seo đây

- - - Updated - - -

đại gia HYIP lại chơi seo rồi ah ;))

Mình cũng đã bắt đầu chiến dịch chơi 4 acc ;))

chơi 1 list jobs ở 4 trình duyệt, 4 acc, ip khác nhau ( giống nhau nó cũng ko ban tài khoản đâu, chỉ là giống nhau thì ko làm jobs cũ dc thôi) 4 trình duyệt thì ko cần xóa cookie, nhớ là 1 acc 1 trình duyệt

đến khi nào mới rút đc LR hả các bác!!!!

@nhangheo : chị giờ bỏ cả hyip lẫn seo, seo thì máy lag quá,ko làm được, nhưng thỉnh thoảng vẫn vào xem

@svalmta: lần trước chị đăng ký mấy acc liền, khi đăng ký thì trên các trình duyệt khác nhau, còn khi làm job thì làm trên 1 trình duyệt, đến h chưa thấy cái nào bị phạt :binhsua146: chắc tại ít log vào

@riverplate: khi nào LR nó mở lại thì chắc là có thể rút được

@nhangheo : chị giờ bỏ cả hyip lẫn seo, seo thì máy lag quá,ko làm được, nhưng thỉnh thoảng vẫn vào xem
thế giờ chị chơi cái gì thế cho em theo với . 50% tháng lương đầu :X

- - - Updated - - -

mấy bác cho hỏi sao tui bấm vào nút bắt đầu làm nhiệm vụ thì nó chuyển sang trang http://www.seosprint.net/gotask.php , còn trang kia thì nó ko hiện ra ô để mình nộp báo cáo là sao vậy?????????????
thì cậu gõ google.ru rồi làm tieps cái nhiệm vụ đó

active số đt giờ khoai quá nhỉ. Mới kiếm đc 4 ref mà chưa active đc @@~

mấy bác cho hỏi sao tui bấm vào nút bắt đầu làm nhiệm vụ thì nó chuyển sang trang http://www.seosprint.net/gotask.php , còn trang kia thì nó ko hiện ra ô để mình nộp báo cáo là sao vậy?????????????

bạn xem lại nhiệm vụ đó, hoặc nó tạm dừng hoặc đang bị lỗi scrip.hoặc có thể nhiệm vụ đó ko cho VN làm

thế giờ chị chơi cái gì thế cho em theo với . 50% tháng lương đầu :X

- - - Updated - - -

thì cậu gõ google.ru rồi làm tieps cái nhiệm vụ đó

hè hè, giờ chị đang chơi không nè, hic,em có mối nào cho chị theo với, hic :binhsua46:

bạn xem lại nhiệm vụ đó, hoặc nó tạm dừng hoặc đang bị lỗi scrip.hoặc có thể nhiệm vụ đó ko cho VN làm

hè hè, giờ chị đang chơi không nè, hic,em có mối nào cho chị theo với, hic :binhsua46:
em đang xin chị coi mối nào ngon giới thiệu em vậy mà lại hỏi ngược lại. troll ah :binhsua46:

em đang xin chị coi mối nào ngon giới thiệu em vậy mà lại hỏi ngược lại. troll ah :binhsua46:

hic, thì chị bảo chị đang chơi ko nè, sáng nay định quay về với seo làm ít job, mà mới làm được có 5 job, máy nó lag lư chán chẳng làm nữa :binhsua46:

các bác cho em hỏi mấy cái nhiệm vụ ấn like ficebook mình cần phải viết báo cáo thế nào.
đang cần gấp tại sắp -10 đến nơi rùi.hix.bác nào giúp em với.

hjx giờ nó cấm active acc rùi hay sao gửi sms từ hôm qua đến giờ chục lần rồi mà ko về vitettell 11 số +84169xxxxxx :(( pro nào giúp vụ active với

hjx giờ nó cấm active acc rùi hay sao gửi sms từ hôm qua đến giờ chục lần rồi mà ko về vitettell 11 số +84169xxxxxx pro nào giúp vụ active với

Bạn thử cách chỗ +84 1 cái xem ! Theo mình là vậy...:binhsua46:

các bác cho em hỏi mấy cái nhiệm vụ ấn like ficebook mình cần phải viết báo cáo thế nào.
đang cần gấp tại sắp -10 đến nơi rùi.hix.bác nào giúp em với.

Bạn đọc xem nó yêu cầu báo cáo gì,mỗi nhiệm vụ nó yêu cầu khác nhau mà.Chủ yếu là link đến hồ sơ facebook của bạn,1 số nhiệm vụ nó yêu cầu họ tên trong facebook,1 số yêu cầu thêm số Like trước và sau khi bạn like.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week