Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
có thời gian mà làm thì chơi list nhiều nhiều jobs ấy :D giờ mới chơi cái 100

em có 70 cái mà nó die mịe gần hết :binhsua46: ảo vãi chảo tool thì ko biết sài. Các tool các bạn share thì ko ghi thời gian yêu cầu của job là bao nhiều chả dám làm.

em có 70 cái mà nó die mịe gần hết :binhsua46: ảo vãi chảo tool thì ko biết sài. Các tool các bạn share thì ko ghi thời gian yêu cầu của job là bao nhiều chả dám làm.
nó die chỉ là phụ thôi chủ yếu nó cấn VN nên không làm tiếp dc có 200job mà giờ còn 50job nè tuy nó không ghi cấm VN nhưng click vô không bao giờ làm dc

- - - Updated - - -

ai mua HMA chung không chơi cái 1thang coi có lên $ không

nó ko cho làm job đấy rồi chứ sao :binhsua50:

Mình làm max speed cũng chỉ 35 job/ giờ. Có ai có mẹo nào tăng speed nữa ko T_T

Mình ngồi 2 tiếng làm hết khoảng 80 job trong list của mình :binhsua58:
Làm 1 lèo xong vào xem lại cái đang chờ kiểm tra nó ứ thành gần 5 page :m131:
Nghỉ ngơi chờ thanh toán đêm nay Log acc 2 vào chiến tiếp 100job.Ko quan trọng nhanh.bạn cứ làm từng job 1 thôi.Bấm 1 lèo theo kiểu :
Tìm kiếm GG or Yandex => đến site => 4-5 hay bao nhiêu lượt tùy job=> Ads GG ...Có job cả Ads TaR.ru có job cả WMlink.ru
Với lại tùy nó bắt chờ bao nhiêu s mà.
Bấm xong loạt thì để đấy làm job khác.Làm xong job thay thế này thì quay lại job bên trên báo cáo => chuyển job mới.
Quan trọng có job chỉ Ads GG có job lại nhiều Ads hoặc bắt chờ lâu.Mới lại để nhiều nó lag.Có lúc làm 3-4 job treo thời gian ở đấy nhìn Ram gần 100% :binhsua53:

Mình ngồi 2 tiếng làm hết khoảng 80 job trong list của mình :binhsua58:
Làm 1 lèo xong vào xem lại cái đang chờ kiểm tra nó ứ thành gần 5 page :m131:
Nghỉ ngơi chờ thanh toán đêm nay Log acc 2 vào chiến tiếp 100job.Ko quan trọng nhanh.bạn cứ làm từng job 1 thôi.Bấm 1 lèo theo kiểu :
Tìm kiếm GG or Yandex => đến site => 4-5 hay bao nhiêu lượt tùy job=> Ads GG ...Có job cả Ads TaR.ru có job cả WMlink.ru
Với lại tùy nó bắt chờ bao nhiêu s mà.
Bấm xong loạt thì để đấy làm job khác.Làm xong job thay thế này thì quay lại job bên trên báo cáo => chuyển job mới.
Quan trọng có job chỉ Ads GG có job lại nhiều Ads hoặc bắt chờ lâu.Mới lại để nhiều nó lag.Có lúc làm 3-4 job treo thời gian ở đấy nhìn Ram gần 100% :binhsua53:

một ngày 80jobs cậu được bao nhiêu tiền ? chơi 3 acc à ? pm inbox mình ID các acc đó nhé.

một ngày 80jobs cậu được bao nhiêu tiền ? chơi 3 acc à ? pm inbox mình ID các acc đó nhé.
nay mới đẹ ý thấy cái số điện thoại . mấy hn nay mất ngũ có khi tối nay 4h sáng nhấy mấy chơi ;))

dùng VN,VT k đăng ký đc vậy mọi người ?
Mobi gửi cái có tn về luôn :binhsua168:

- - - Updated - - -

Một ngày 80 job mình kiếm khoảng 40-50 rub... Ai kiếm hơn không share vs :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week