Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Của mình phải tầm 60-70 Rup
Bác thớt em pm yahoo ko thấy gì :binhsua58:.Em mới làm thêm 1acc bắt đầu từ đêm qua thôi.Làm phát hết 70job hum qua đc gần 60 rup :binhsua57: cơ mà acc mới chưa active đc :binhsua46:
Ngon thế, inbox cho mình list job với :D

cho mình hỏi nếu công việc thường ngày mình copy hết câu trả lời rồi hôm sau trả lời lại chỉ paste y nguyên liệu có sao ko các bác

Cách này thì giàu to nha. :binhsua172:

Mình hỏi ngu tí 2 acc 2 trình duyệt nhưng 1 ip liệu SEO nó có baned không...

Theo cá nhân em thí nó ban nhưng không biết các pro nghĩ sao....:binhsua48:

Ah quên giờ em mới để ý.Mới đọc lại cái hướng dẫn của bác thớt về rating và active acc :binhsua58:
Giờ mới nhớ lại là hình như hum em rút lần đầu khi chưa active acc này là hơn 150 rup rồi :binhsua57:.Nên nó ko cho rút là đúng.Muốn hỏi lại Bác lần nữa cho chắc hoặc anh em Pro nào biết thông não cho em với :binhsua166:
Là acc chưa active vẫn rút đc tiền đúng ko?Nhưng max là 100Rup đúng ko???
Còn vấn đề này nữa : acc Webmoney mình DK theo kiểu có ví rồi và ko active bằng điện thoại thì có chuyển tiền bình thường ko ah???:binhsua58:

Ah quên giờ em mới để ý.Mới đọc lại cái hướng dẫn của bác thớt về rating và active acc :binhsua58:
Giờ mới nhớ lại là hình như hum em rút lần đầu khi chưa active acc này là hơn 150 rup rồi :binhsua57:.Nên nó ko cho rút là đúng.Muốn hỏi lại Bác lần nữa cho chắc hoặc anh em Pro nào biết thông não cho em với :binhsua166:
Còn vấn đề này nữa : acc Webmoney mình DK theo kiểu có ví rồi và ko active bằng điện thoại thì có chuyển tiền bình thường ko ah???:binhsua58:

Pro nào thông não cho em với :binhsua46:

-Theo quy định của nó thì chưa active được rút tiền ( max là 2rubs, và điểm danh tiếng phải lớn hơn hoặc bằng 0) trong trường hợp acc lớn hơn 2rubs thì lúc rút nó chỉ trừ 2rubs thôi. còn bao nhiêu ở lại balance. Và LR thì min là 3rubs nên bạn ko rút được là đúng rồi.
- WM cần có điện thoại mới chuyển tiền được. vì cần dùng đến OTP ( tạm dịch mật khẩu 1 lần)

Webmoney ko active bằng điện thoại vẫn chuyển được tiền bình thường, bạn chỉ cần nhớ câu hỏi bảo mật là được

Webmoney ko active bằng điện thoại vẫn chuyển được tiền bình thường, bạn chỉ cần nhớ câu hỏi bảo mật là được

ủa vậy ạ. giờ em mới biết, mỗi lần chuyển nó hỏi câu hỏi thôi chứ ko gửi pass về đt ạ chị ?

ủa vậy ạ. giờ em mới biết, mỗi lần chuyển nó hỏi câu hỏi thôi chứ ko gửi pass về đt ạ chị ?

uh, lúc em đăng ký ko sử dụng active điện thoại, thì chỉ cần câu trả lời cho câu hỏi bảo mật thôi, còn em để chế độ nhận SMS thì code vẫn về điện thoại bình thường

uh, lúc em đăng ký ko sử dụng active điện thoại, thì chỉ cần câu trả lời cho câu hỏi bảo mật thôi, còn em để chế độ nhận SMS thì code vẫn về điện thoại bình thường
Cảm ơn chị nhiều :binhsua166:
Vì lúc em đăng ký cái acc ko DK theo kiểu veri bằng điện thoại.Chỉ theo kiểu active bằng Mail thôi.Hum trước lỡ chuyển tiền về đấy nên lo quá :binhsua53:
-Thế ko Cheat đc SEO rồi :binhsua46:.Em định mỗi hôm làm 1 cái acc :m131: vì chờ mấy thằng chủ job nó check job lâu quá.Uk đọng đến 3-4 page đang kiểm tra liền :binhsua58:

sao mình bấm vào rút về nó báo hoàn tất nhưng trong WM mình ko đc + tiền và nó cũng chả mất rúp trong acc thế @@ :binhsua46:

sao mình bấm vào rút về nó báo hoàn tất nhưng trong WM mình ko đc + tiền và nó cũng chả mất rúp trong acc thế @@ :binhsua46:

tài khoản bạn đã active chưa?nó chưa mất rub nào trong acc nghĩa là bạn chưa rút được, hoặc có thể nó update chậm,có gì bạn chụp cái hình lên cho mọi người xem

haha đã veried được seo bằng số ảo :m131:
nick này nhiều bài kiểm tra dã man mà ko biết trả lời :m017:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops