Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
thử đi cậu, mobi thì chắc chắn được.

cấm nhá máy nhé.
;)) ...............................................................

- - - Updated - - -

thử đi cậu, mobi thì chắc chắn được.

cấm nhá máy nhé.
;)) ...............................................................

Mobi gửi cái có tn về luôn :binhsua168:

- - - Updated - - -

Một ngày 80 job mình kiếm khoảng 40-50 rub... Ai kiếm hơn không share vs :binhsua46:

Của mình phải tầm 60-70 Rup
Bác thớt em pm yahoo ko thấy gì :binhsua58:.Em mới làm thêm 1acc bắt đầu từ đêm qua thôi.Làm phát hết 70job hum qua đc gần 60 rup :binhsua57: cơ mà acc mới chưa active đc :binhsua46:

Của mình phải tầm 60-70 Rup
Bác thớt em pm yahoo ko thấy gì :binhsua58:.Em mới làm thêm 1acc bắt đầu từ đêm qua thôi.Làm phát hết 70job hum qua đc gần 60 rup :binhsua57: cơ mà acc mới chưa active đc :binhsua46:

pm inbox mình những ID mà cậu chơi nhé.

được danh tiếng thôi chứ ko được gì

Em inbox bác rồi đấy :binhsua58:
Mà bác chơi 4 acc 4 trình duyệt là những cái gì thế :binhsua47:.Em chơi 1 acc Chrome sang cái acc 2 chơi trên FF thấy đã thấy FF chậm lòi ra rồi.IE nữa thì có mà chết :m131:
Mà bác active kiểu gì nhanh mà siêu thế bác chỉ em với.Cái acc trước 1 tuần em mới active đc.Cái này ko biết đến bao giờ :binhsua46:

Em inbox bác rồi đấy :binhsua58:
Mà bác chơi 4 acc 4 trình duyệt là những cái gì thế :binhsua47:.Em chơi 1 acc Chrome sang cái acc 2 chơi trên FF thấy đã thấy FF chậm lòi ra rồi.IE nữa thì có mà chết :m131:
Mà bác active kiểu gì nhanh mà siêu thế bác chỉ em với.Cái acc trước 1 tuần em mới active đc.Cái này ko biết đến bao giờ :binhsua46:
.

Sáng nay mình ms active xong nè..... Sim VT không được :(...... Mobi vừa gửi cái nhận được tn phản hồi ngay :)....... Pác thử xem :binhsua172:

.

Sáng nay mình ms active xong nè..... Sim VT không được :(...... Mobi vừa gửi cái nhận được tn phản hồi ngay :)....... Pác thử xem :binhsua172:

acc chính trước cũng thử cả 2 cái sim Mobi mà ko đc.Giờ dùng lại 2 cái sim đấy đc ko nhê? Lần trước ko đc mà :binhsua58:
Chứ ko active nhìn tiền ứ ở đấy mà ko rút đc sót lắm :binhsua46:

acc chính trước cũng thử cả 2 cái sim Mobi mà ko đc.Giờ dùng lại 2 cái sim đấy đc ko nhê? Lần trước ko đc mà :binhsua58:
Chứ ko active nhìn tiền ứ ở đấy mà ko rút đc sót lắm :binhsua46:
:)) Chắc là do ăn ở đấy. Sáng nay mình vừa nhập sđt vào cái là có tn về luôn :binhsua53:

lại thêm vài job cấm VN trong list :binhsua46:

Có cách nào Làm job bằng 2 acc trên 1 máy 1 lúc ko nhỉ :D vì mình có 200 job mà làm cả ngày chẳng hết :(

Có cách nào Làm job bằng 2 acc trên 1 máy 1 lúc ko nhỉ :D vì mình có 200 job mà làm cả ngày chẳng hết :(

Bác share shang cho em đê :binhsua46:
Mà em muốn hỏi bác thớt là bác bảo làm 4 acc là bác làm 4 trình duyệt khác nhau thật ah?:binhsua53:
Chrome-FF-IE-Opera ah?hay cái gì :m131:.Em mới làm có 2 acc vì cái active của nó nan giải quá.Bực hết cả mình.Lúc làm acc Chrome xong sang acc dùng FF em thấy nó lag mà đơ kinh khủng.Ví dụ lúc mở 5-6 Tap mới liền 1 lúc chẳng hạn thằng FF lag chứ chạy ko mượt như Chrome :binhsua52:.Bác mà dùng IE hay Opera nữa thì :binhsua53:.hay là dùng tất Chrome cũng đc hả bác :binhsua172:

cho mình hỏi nếu công việc thường ngày mình copy hết câu trả lời rồi hôm sau trả lời lại chỉ paste y nguyên liệu có sao ko các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week