Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Mình tính chiến theo 1 trong 2 cách này,bro sval xem dùm mình coi ổn ko nhé :)
1/.acc 1 chiến = chrome,chiến xong ra tắt-mở modem thôi (ko reset modem),sau đó chiến acc 2 = chrome
2/.acc 1 chiến = chrome,chiến xong ra tắt-mở modem thôi (như trên),sau đó chiến acc 2 = FF
Cả 2 cách đều del cookie cẩn thận :D

Thế cách nào thì an toàn nhất bro,mà FF có add-on copy all urls ko bro,có hoạt động giống như bên chrome ko :binhsua11:

1/.acc 1 chiến = chrome,chiến xong ra tắt-mở modem thôi (ko reset modem),sau đó chiến acc 2 = chrome
2/.acc 1 chiến = chrome,chiến xong ra tắt-mở modem thôi (như trên),sau đó chiến acc 2 = FF

Thế cách nào thì an toàn nhất bro,mà FF có add-on copy all urls ko bro,có hoạt động giống như bên chrome ko :binhsua11:
cái nào cũng dc cứ xóa cooke đi là ok hết

Tình hình là khéo khi cũng phải 3 acc 1 máy mới được! Làm như các bác kia hi vọng là ok! @@
Mà mọi người del cookie bằng phần mềm hay là del luôn trong phần công cụ của web! Ai dùng cái phần mềm gì thì sent cho với nhé! ^^
Mà nếu cho mấy acc phụ kia làm ref ac chính liệu có sao ko nhỉ! Hay là nó lại ban cho chết! @@
Cơ mà muốn làm vậy phải đợi Lr nó mở lại đã! Oánh ngày nào rút ngày đó cho noấn toàn!
Ai biết bao giờ Lr nó hết bảo trì không! Sao lâu quá nhỉ!

Mà mình ko có dùng cái gì facke IP cả! Đang dùng láp win 7 mà sao chơi seo!
Mỗi hm vào lại thấy nó ghi 1 IP khác ở chỗ báo cáo là sao nhỉ! (Ngày bật tắt model 2-3 lần lúc ko sử dụng)!

Last edited by a moderator:
Reset modem thì nó chỉ đổi đuôi IP thôi chứ nhỉ, 2 số IP đầu vẫn giống nhau mà

VD: 123.123.12.13 sau khi reset sẽ thành 123.123.25.26 => Seo vẫn có thể biết cheat

sax pro nào nữa đây
tắt mở modem là reset modem rồi còn gì nữa hjx hjx

Reset modem thì nó chỉ đổi đuôi IP thôi chứ nhỉ, 2 số IP đầu vẫn giống nhau mà

VD: 123.123.12.13 sau khi reset sẽ thành 123.123.25.26 => Seo vẫn có thể biết cheat

IP vn bắt đầu bằng 123 nhiều mà bạn nếu ban có mà ban tất

Thật ko,thế cái động tác chọt tăm 3s vô modem là để làm gì :binhsua72:
chọt tăm vào là để reset về mặc định lúc ban đầu ca modem khi chưa được cấu hình. còn tắt mở thì mỗi lần như vậy modem sẽ được cấp 1 ip mới IP VN là ip động

Thật ko,thế cái động tác chọt tăm 3s vô modem là để làm gì :binhsua72:
tắt mở thì reset IP
chọt tăm thì reset system modem lun, vidu như quên pass hay gì gì đó đó
đa số chọt tâm thì bộ phát wifi thì nhiều 7s chứ

Đang chiến thêm 1 acc nữa trên FF :binhsua72:
Không biết tình hình thế nào.Đang chiến ngon lành làm Ref của bác thớt :m131:
Có Tool hộ trợ làm thêm acc sướng thật.Ko phải đi tìm =>lọc =>dịch lại nữa =>sướng quá :binhsua90:
Mỗi cái active chưa biết active kiểu gì đây.Ai giúp em cái khoản ấy với.Đánh nhanh rút gọn ngày nào rút ngày ấy :m131:
acc trước hơn 1 tuần em mới active nổi.Phải nói chuyện với Support của nó.Nó bắt gửi từ số điện thoại của mình với mã ID thì nó mới active cho.Lần này ko biết sao đây :binhsua80:

Đang chiến thêm 1 acc nữa trên FF :binhsua72:
Không biết tình hình thế nào.Đang chiến ngon lành làm Ref của bác thớt :m131:
Có Tool hộ trợ làm thêm acc sướng thật.Ko phải đi tìm =>lọc =>dịch lại nữa =>sướng quá :binhsua90:
Mỗi cái active chưa biết active kiểu gì đây.Ai giúp em cái khoản ấy với.Đánh nhanh rút gọn ngày nào rút ngày ấy :m131:
acc trước hơn 1 tuần em mới active nổi.Phải nói chuyện với Support của nó.Nó bắt gửi từ số điện thoại của mình với mã ID thì nó mới active cho.Lần này ko biết sao đây :binhsua80:
mình chơi 4 acc trên google, có sao đâu

123 chỉ là ví dụ thôi, IP mình 47.150.xxx.xxx reset mãi mấy năm nay thì nó vẫn 47.150

Mình thì nó nhảy loạn lên!

Hm qua 43.xxxxx Hm nay nó lại 1.xxxxx :))

mình chơi 4 acc trên google, có sao đâu

Thế mấy ac của bác cho làm ref acc chính hay là sao! Có kinh nghiệm gì cần chú ý khi chơi nhiều acc trên máy ko! Chia sẻ chút với! ^^
Mà bác đã bị ban ac phát nào chưa! ^^!

Last edited by a moderator:
Mình làm 2 trình duyệt mỗi trình duyệt 1 acc khác nhau có được ko nhỉ :D ( làm liền 1 lúc trùng 1IP ) nó có band hem ta :(

Ơ cái đệch :binhsua85:
GG nó chêu mình ah???Đêm qua làm chả sao.Sáng nay dậy làm 3 cái nhiệm vụ Ads GG ko thấy như trước nữa.
Ví dụ nhiệm vụ này :
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=140569&cnt=4ac3439d2e1d7bb9910e7ef490763ade
Và 2 cái nữa vừa làm xong toàn gặp cái quảng cáo này của VN :
http://www.zalora.vn/women/trang-phuc/do-ngu/

Chỉ nguyên 1 cái Banner quảng cáo.Thử mở các Tap khác vẫn Banner của bọn zalora.vn này.Có ai bị như em ko???:binhsua80:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week