Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
4 trình duyệt làm đi 4 acc. lọc jobs ra 1 list, làm list này cho 4acc ngày cũng có 7$

Hỏi bác thớt là chính xác nhất :binhsua14:
Bác Support cho em tý kinh nghiệm đi.Nếu em muốn làm thêm 1 acc nữa trên 1 máy có đc ko?1 acc thế này 1 ngày làm đc ít quá.Hix.Em reset modem xóa Cookie thay acc khác tài khoản LR khác active sô DT khác thì có ổn ko bác :binhsua10:
Dow thêm FF về,1 acc làm Chrome 1 acc làm FF :binhsua15:

Vậy HMA có thể làm nhiều acc à bác, chưa dùng HMA bao giờ

dc cậu ạ. nhớ dùng các trình duyệt khác nhau ( làm 1 list jobs thì cần gì dịch nữa :D hiểu hết rồi) tiết kiệm thời gian tìm jobs

dc cậu ạ. nhớ dùng các trình duyệt khác nhau ( làm 1 list jobs thì cần gì dịch nữa :D hiểu hết rồi) tiết kiệm thời gian tìm jobs
Vậy dùng chung LR hay WebMoney được không bác, hay mỗi acc 1 LR

Mua HMA ở đâu tốt vậy các bác, để làm 1 cái thôi

Có thể áp dụng cách 4 acc này cho Web IP đc không nhỉ ?

Last edited by a moderator:
Mua HMA ở đâu tốt vậy các bác, để làm 1 cái thôi

Có thể áp dụng cách 4 acc này cho Web IP đc không nhỉ ?

webip ko chơi nhưng mà dùng trình duyệt khác nhau thì chắc là được bạn ạ.

Hỏi bác thớt là chính xác nhất :binhsua14:
Bác Support cho em tý kinh nghiệm đi.Nếu em muốn làm thêm 1 acc nữa trên 1 máy có đc ko?1 acc thế này 1 ngày làm đc ít quá.Hix.Em reset modem xóa Cookie thay acc khác tài khoản LR khác active sô DT khác thì có ổn ko bác :binhsua10:
Dow thêm FF về,1 acc làm Chrome 1 acc làm FF :binhsua15:

Up lại phát bác thớt thông não giúp em với :binhsua12:
ct-ou nó bảo dùng VPN còn bị Ban 3 cái nick thì HMA ko biết có ổn ko?Còn nếu em làm như trên có đc ko bác thớt :binhsua10:

ct-ou nó bảo dùng VPN còn bị Ban 3 cái nick thì HMA ko biết có ổn ko?Còn nếu em làm như trên có đc ko bác thớt :binhsua10:
muốn chiến mấy acc thì cứ delete cooke đi nhé . dùng ccleaner mà xóa .

ko sao đâu, ko cần xóa cookie nếu dùng trình duyệt khác nhau, nó ko phát hiện được đâu.

ko sao đâu, ko cần xóa cookie nếu dùng trình duyệt khác nhau, nó ko phát hiện được đâu.

Tức là em ko dùng cái gì để Face IP cả.IP thật luôn.Xong acc này em xóa Cookie đi reset Modum vào làm acc khác.Khác Mail khác LR or WMR.1 acc làm Chrome 1 acc làm FF .active số điện thoại khác thì ok hả Bác :binhsua15:
Vì em thấy mấy bác bị Ban acc hoặc bị phạt bỏ acc đó vẫn lập acc làm đc thì mình làm thế này có sao ko bác nhê?:binhsua10:

Tức là em ko dùng cái gì để Face IP cả.IP thật luôn.Xong acc này em xóa Cookie đi reset Modum vào làm acc khác.Khác Mail khác LR or WMR.1 acc làm Chrome 1 acc làm FF .active số điện thoại khác thì ok hả Bác :binhsua15:
Vì em thấy mấy bác bị Ban acc hoặc bị phạt bỏ acc đó vẫn lập acc làm đc thì mình làm thế này có sao ko bác nhê?:binhsua10:

hoàn toàn ko bị làm sao đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week