Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Sao mình click vô mấy link job đều hiện ra : Это задание недоступно для выполнения.
В бюджете задания недостаточно средств для новых исполнителей. ???
Tức là job đấy đã die hả ?

Sao mình click vô mấy link job đều hiện ra : Это задание недоступно для выполнения.

job hết tiền, chờ chủ job nạp tiền vào thì bạn lại làm được chứ chưa die.

Ơ cái đệch :binhsua85:
GG nó chêu mình ah???Đêm qua làm chả sao.Sáng nay dậy làm 3 cái nhiệm vụ Ads GG ko thấy như trước nữa.
Ví dụ nhiệm vụ này :
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=140569&cnt=4ac3439d2e1d7bb9910e7ef490763ade
Và 2 cái nữa vừa làm xong toàn gặp cái quảng cáo này của VN :
http://www.zalora.vn/women/trang-phuc/do-ngu/

Chỉ nguyên 1 cái Banner quảng cáo.Thử mở các Tap khác vẫn Banner của bọn zalora.vn này.Có ai bị như em ko???:binhsua80:

Quảng cáo của vn ko phải là quảng cáo à. Nó cũng là ads gg, chứ nó là cái gì?

Mình Active cái tài khoản mãi mà nó chẳng gửi code gì cả. Mình dùng mạng Viettel. Ai biết giúp mình với. :binhsua72:

mình chơi 4 acc trên google, có sao đâu

Bạn chiến 1 acc xong là ra tắt mở modem rồi vô del cookie chrome và làm tiếp à,bạn del = ctrl shift del hay == ccleaner thế,với bạn chơi thế bao lâu rồi,có bị nộp phạt chưa :binhsua112:

Mình làm 2 trình duyệt mỗi trình duyệt 1 acc khác nhau có được ko nhỉ :D ( làm liền 1 lúc trùng 1IP ) nó có band hem ta :(

Được bạn à,nhưng sẽ chỉ có 1 acc dc trả tiền job,còn acc kia thì bị cấm vì trùng IP,chứ thằng SEO thì nó ko phát hiện ra và bắt nộp phạt đâu :binhsua87:

mod nào ra nhập hội seo đây

- - - Updated - - -

job hết tiền, chờ chủ job nạp tiền vào thì bạn lại làm được chứ chưa die.
đại gia HYIP lại chơi seo rồi ah ;))

Háhá bị phạt rồi. Lại phải tìm sim =))

Mình cũng đã bắt đầu chiến dịch chơi 4 acc ;))

Chơi sao thế bác hà ơi! ;))

Chơi trên 4 trình duyệt,ko đổi ai IP,chỉ reset và clear cookie thôi à! Mà del cookie có dùng phần mềm gì cho chắc ko!
Muốn chơi mà sợ nó ban ac quá! @@ Lr vẫn chưa hết bảo trì!

dần dần mem việt cũng không có job để làm em nó lần lượt ra đi hết

Chơi sao thế bác hà ơi! ;))

Chơi trên 4 trình duyệt,ko đổi ai IP,chỉ reset và clear cookie thôi à! Mà del cookie có dùng phần mềm gì cho chắc ko!
Muốn chơi mà sợ nó ban ac quá! @@ Lr vẫn chưa hết bảo trì!

chơi 1 list jobs ở 4 trình duyệt, 4 acc, ip khác nhau ( giống nhau nó cũng ko ban tài khoản đâu, chỉ là giống nhau thì ko làm jobs cũ dc thôi) 4 trình duyệt thì ko cần xóa cookie, nhớ là 1 acc 1 trình duyệt

chơi 1 list jobs ở 4 trình duyệt, 4 acc, ip khác nhau ( giống nhau nó cũng ko ban tài khoản đâu, chỉ là giống nhau thì ko làm jobs cũ dc thôi) 4 trình duyệt thì ko cần xóa cookie, nhớ là 1 acc 1 trình duyệt
dùng 1 trình duyệt chrome hk dc hả bạn mỗi lần đổi acc xóa cookie reset máy dùng HMA fake IP dc hk nhỉ
chắc làm thử cái này

bác hà chơi có fake ip = hma không ? hay dùng ip việt , dạo này thấy mấy nhiệm vụ toàn từ chối vn
Xài hma cho lành câu ơi. Khỏi cần check xem nó có cấm VN không. :binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week