Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
vậy giờ còn cách này thử xem có được không: gửi tin nhắn có nội dung ID: xxxxxx (với xxxxxx là mã ID của bạn, xem góc trên bên phải màn hình sau khi đăng nhập) đến số +380679430752, cái nick đầu tiên tớ veri bằng cách này đã ok, giờ không biết nó còn cho không

Mình làm soạn rồi,làm từ 2 ngày trước mà đến giờ vẫn chưa thấy được bạn ah?

Mình làm soạn rồi,làm từ 2 ngày trước mà đến giờ vẫn chưa thấy được bạn ah?

Thử số mobi 11 số đi cậu,mình dùng 3 sim viettel để active 2 acc ko dc,chuyển qua 2 sim mobi 11 thế là ngon lành cành đào,chỉ trong 1s là có sms :binhsua90:

dạo này active sim VT 11 số vẫn ko được

Tự nhiên hôm nay vào bị phạt 30rup, nói là quy phạm dự án gì đó, chẳng biết tại sao.. Có ai bị vậy không? Không biết lý do ức quá!!!!!!!!!!!

Số bạn đen vl......@@

Có ai bị giống mình không? Mình theo đường dẫn tìm đến trang web này.
http://newspro-estate.ru/
Nó báo lỗi Forbide 403.
Nếu làm được thì chỉ cách mình làm cho nhanh còn không chắc né cho đỡ mất tg:binhsua85:

có bác nào có bookmark lại các job ko? cho tớ xin với :binhsua80:

hôm quá đến giờ chưa làm dc việc nào? newbie sao khổ quá.

Có ai bị giống mình không? Mình theo đường dẫn tìm đến trang web này.
http://newspro-estate.ru/
Nó báo lỗi Forbide 403.
Nếu làm được thì chỉ cách mình làm cho nhanh còn không chắc né cho đỡ mất tg:binhsua85:

site nó die còn làm sao đc nữa

Bác thớt giúp em chút đc ko???
TeamView hoặc Bác có sim mobi để very thì giúp em với.Em very bằng Sim VT suốt mấy hum ko đc :binhsua80:

Как хватает сил на выполнение 100 заданий?Если не секрет?

Đêm khuya có thằng gửi thư hỏi mình như vậy,chắc nó thấy mình 1 ngày toàn làm ~ 110 job nên hỏi,chắc tại vừa rút 330rub = LR nên nó thấy :binhsua10:

ID: 1115145

Last edited by a moderator:
Đêm khuya có thằng gửi thư hỏi mình như vậy,chắc nó thấy mình 1 ngày toàn làm ~ 110 job nên hỏi,chắc tại vừa rút 330rub = LR nên nó thấy :binhsua10:

ID: 1115145
Bạn làm job gì hàng ngày mà tb 1job/3 rub cao thế, chia sẻ kn cho ae với:binhsua166:
Có 1 vấn đề muốn tham khảo với ae.Sử dụng cách nào reset moderm thì tiện và nhanh nhất?
P/S: làm job nó có hiện ra yêu cầu này
[h=1]Цифра возле кнопки после вашего нажатия.
Dịch gg thì nó ghi là con số bên cạnh con số bạn nhấn chuột.Vậy là sao có ai giải thích giùm mình với

[/h]

Last edited by a moderator:
nay vào làm job gặp một vấn đề là có mấy cái job nó chỉ ra chung 1 banner quảng cáo của một ad, mỗi job đã thử mở cả chục trang và f5 vài lần là tính ra vài job vài chục trang khác nhau nhưng chỉ hiện ra đúng 1 cái banner đó nên chỉ click được 1 nhát
anh em nào có kinh nghiệm xử lý trường hợp này share mình với
thanks

Bạn làm job gì hàng ngày mà tb 1job/3 rub cao thế, chia sẻ kn cho ae với:binhsua166:
Có 1 vấn đề muốn tham khảo với ae.Sử dụng cách nào reset moderm thì tiện và nhanh nhất?
P/S: làm job nó có hiện ra yêu cầu này
[h=1]Цифра возле кнопки после вашего нажатия.
Dịch gg thì nó ghi là con số bên cạnh con số bạn nhấn chuột.Vậy là sao có ai giải thích giùm mình với

[/h]

Đâu có cậu,330 rub của mình là làm 1 tuần mới dc nhiu đó đó :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,694
171,784
Latest member
iwin68bid
Back