Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Sao nó cấm IP VN nào nhiều thế.Chán :binhsua117:
Nó còn nói thẳng là Cheat nhiều quá :binhsua122:Site http://www.vip-prom.net còn thậm tệ hơn.Hầu như 10 nhiệm vụ click thì 8 cái cấm IP VN.Chán quá quay về SEO vậy :binhsua140:
Bác thớt có nhiệm vụ gì ngon ngon dễ làm mà nhiều tiền ko?Anh em chia sẻ đi :binhsua141:Ah mà cho em hỏi sao nhiệm vụ nhiều cái nó cứ lặp lại nhê?Em vừa làm xong sang Page khác lại gặp đúng cái đấy :binhsua113:

Nó còn nói thẳng là Cheat nhiều quá :binhsua122:Site http://www.vip-prom.net còn thậm tệ hơn.Hầu như 10 nhiệm vụ click thì 8 cái cấm IP VN.Chán quá quay về SEO vậy :binhsua140:
Bác thớt có nhiệm vụ gì ngon ngon dễ làm mà nhiều tiền ko?Anh em chia sẻ đi :binhsua141:Ah mà cho em hỏi sao nhiệm vụ nhiều cái nó cứ lặp lại nhê?Em vừa làm xong sang Page khác lại gặp đúng cái đấy :binhsua113:

Ngon + dễ + lắm tiền ( ko có cái nào mà ngon như thế đâu nhá ). Tự tìm tự làm tự pro.

Ngon + dễ + lắm tiền ( ko có cái nào mà ngon như thế đâu nhá ). Tự tìm tự làm tự pro.

như thế này thì mới mau thành pro.

m lam gi ma bi tieng xau the nhe?:binhsua129:

bạn làm sai nhiều nhiệm vụ, bị âm điểm nhiều quá ( -10) nên thế.

không phải lặp lại đâu mà là chính nhiệm vụ đó, vì nhiệm vụ khác up lên thì nhiệm vụ đó down xuống :p

làm mãi được tùng này

vip-prom.net bị -3 điểm danh tiếng là hết rút tiền dc rồi

mấy hôm nay chrome và google ì ạch như ma làm nên hiệu quả làm việc thấp quá, làm mãi mới xong được 1 job
cậu xài mạng vnpt đúng ko
vnpt thì lỗi chug mà cậu, hình như đứt cáp quang biễn thì phải, nhà mềnh cáp quang phòng nét mà còn nan~ nữa

cậu xài mạng vnpt đúng ko
vnpt thì lỗi chug mà cậu, hình như đứt cáp quang biễn thì phải, nhà mềnh cáp quang phòng nét mà còn nan~ nữa

mới đứt đây giờ lại đứt nữa à, làm chậm quá năng suất giảm trông thấy

Các bác làm nhiệm vụ bấm vào quảng cáo GG đã bao giờ ra trang web VN quảng cáo chưa?Em gặp mấy lần rồi :binhsua113:

Cho em hỏi sao làm nhiệu vụ gặp cái quảng cáo GG nó lập đi lập lại hoài ( quảng cáo Việt nam hình cái Đồng Hồ belling... hay là cái qc Đà lạt; HCm,,), làm nhiệm vụ nào cũng gặp nó hết.. có ai có cách giải quyết không. Thanks!

Cho em hỏi sao làm nhiệu vụ gặp cái quảng cáo GG nó lập đi lập lại hoài ( quảng cáo Việt nam hình cái Đồng Hồ belling... hay là cái qc Đà lạt; HCm,,), làm nhiệm vụ nào cũng gặp nó hết.. có ai có cách giải quyết không. Thanks!

Bạn bấm qc Google từ link khác mở ra từ trang web của nó ấy, thấy link nào có qc google khác thì click vào đó. Mình làm thế và nó vẫn chấp nhận

Bạn bấm qc Google từ link khác mở ra từ trang web của nó ấy, thấy link nào có qc google khác thì click vào đó. Mình làm thế và nó vẫn chấp nhận

chụp cái màn hình hướng dẫn đi cậu, có lúc tớ phải mở cả chục link web của nó mới tìm được GA mới

bữa nay seo có $ liên tục anh em ơi

Date: 2012-15-08 08:18:46
Batch: 107409494
From Account: U7755870
Amount: $2.47
Memo: Payment of SEOSPRINT: Order 1693708, User 962518

load lại web cho tới khi thấy nó ra quảng cáo khác thì thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,879
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week