Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
nè cậu

thank you
loay hoay mãi không thấy đâu thế là gửi báo cáo không có ad này và bảo nó tao ở trên web của mày hơn 10 phút tìm mà không thấy có, mong là nó chấp nhận
cũng có một vài job không có wmlink hoặc people group nên đã dùng cách này và nó chấp nhận :D

Last edited by a moderator:
thank you
loay hoay mãi không thấy đâu thế là gửi báo cáo không có ad này và bảo nó tao ở trên web của mày hơn 10 phút tìm mà không thấy có, mong là nó chấp nhận
cũng có một vài job không có wmlink hoặc people group nên đã dùng cách này và nó chấp nhận :D

chắc chắn nó sẽ bắt làm lại cậu à,vì job này lúc trước mình quên click begun thế là nó bắt click.Mình cũng từng bỏ qua 3 cái ads wmlink hay people group như cậu nói nhưng đó chỉ đúng khi web ko còn 3 cái quảng cáo đó thôi thì nó mới chấp nhận,chứ nếu có quảng cáo mà ko click thì nó bắt cậu click cho = được mới thôi:binhsua28:

mạng chậm vãi tè
vào google cứ như rùa bò :binhsua28:

Mình mấy hôm nay có làm đâu mạng chậm nên làm tốn điện bây giờ khá ổn

bọn chủ job bây giờ cũng chặt chẽ thật, ngày trước làm job chán ko sao, bi h cứ làm ẩu 1 tý là nó đánh sai. Nhằng cái là -6 rồi, nản thật.

Các bạn chú ý nhiều thằng chủ job đểu lắm nhé, ví dụ hôm nay mình làm thì ok, xong lẽ ra mai phải được nhận tiền, nhưng mai vào thì nó hết tiền, 2 ngày sau lại làm lại được job đó, rồi lại lặp lại như ngày 1. Như thế nó vẫn ăn được tiền của google vs ko phải trả tiền cho mình.

bác chủ thớt xem lại ID của mình nhé.
CHÀO MỪNG
Name: phongtran2704
ID: 1105330, Tiêu đề: làm việc

Alexander [ID: 1055976]
Tiền thưởng từ giới thiệu (RCB) Cài đặt 7% thu nhập của bạn
Danh tiếng của bạn trong các bài tập: 4
Số lượng giới thiệu Cấp I: 0
Số lượng của các giới thiệu Cấp II: 0
Tổng cộng bạn đã kiếm được: 72,39 rúp.
- Bao gồm giới thiệu từ cấp độ I: £ 0,00.
- Bao gồm giới thiệu từ cấp II: £ 0,00.
Tổng suy ra (trả tiền): 72,38 rúp.
bạn đã bán ID của mình cho người khác, chưa nhận đc rub nào cảu chủ thớt về bouns và RB đã bán rồi

Các bác ơi sao em rút tiền nó cứ báo -24 h cái gì thê?:binhsua85:
Hay nó hết tiền để chuyển qua LR rồi :binhsua72:

Các bác ơi sao em rút tiền nó cứ báo -24 h cái gì thê?:binhsua85:
Hay nó hết tiền để chuyển qua LR rồi :binhsua72:

cậu active chua. cái này là 24h rút một lần hwa cậu rút mấy giờ thi dợic qua 24h đã

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,950
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week