Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Vào chỗ nào để yêu cầu thanh toán thế các bác ơi !!!
Ai chỉ em cách rút tiền với :binhsua155:

Last edited by a moderator:
Dòng nào hả bác :binhsua155:
Bên trên số tiền là : số dư của tôi mà :binhsua58:.Hay chưa kích hoạt bằng điện thoại nên ko rút đc nhỉ.Em nhơ vẫn rút đc mà???
Chưa kích hoạt điện thoại thì cứ 10 ngày mới rút được 1 lần,đồng thời danh tiếng ko bị âm nhé!
Còn rút tiền thì bạn vào link này http://www.seosprint.net/withdraw.php

Cảm ơn bác nhiều.Sao em bấm vào link của bác là đc mà sao em tìm trên site thì ko thấy nó đâu nhê?:binhsua166:

Bạn chuyển qua tiếng Nga,nó nằm ở chỗ mình đánh dấu

Bạn chuyển qua tiếng Nga,nó nằm ở chỗ mình đánh dấu

Chuẩn luôn :binhsua119:.Cảm ơn bác nhiều.Bác nhiệt tình quá.Thả nào nhiều khi em cũng hay thắc mắc.Cái này giống cái bên trên để làm job.Nếu để dich chỉ có 3 dòng.Ko có dòng thứ 4 để bấm.Cái này dịch nó cũng mất luôn :binhsua117:
Ah mà sao nhiệm vụ bây giờ toàn thấy :
-IP VN ko chấp nhận
-Ko thanh toán nếu là IP VN :binhsua123:.
Bác có cái yahoo ko?Cho em theo làm đệ với :binhsua113:

Chuẩn luôn :binhsua119:.Cảm ơn bác nhiều.Bác nhiệt tình quá.Thả nào nhiều khi em cũng hay thắc mắc.Cái này giống cái bên trên để làm job.Nếu để dich chỉ có 3 dòng.Ko có dòng thứ 4 để bấm.Cái này dịch nó cũng mất luôn :binhsua117:
Ah mà sao nhiệm vụ bây giờ toàn thấy :
-IP VN ko chấp nhận
-Ko thanh toán nếu là IP VN :binhsua123:.
Bác có cái yahoo ko?Cho em theo làm đệ với :binhsua113:
fake ip đi bạn . nói thật ai mà share list job là nất hết nen dù là ref thì cũng khó lắm . chỉ có cách fake IP mà lằm

YM của mình nằm dưới chữ ký.Đa số anh em giờ toàn fake IP để làm job,nhưng mấy ngày gần đây fake IP lại rất khó vào(tình trạng chung vì bị đứt dây cáp) nên lại phải ngồi lọc ra 1 list nv cho phép VN mà làm thôi

fake ip đi bạn . nói thật ai mà share list job là nất hết nen dù là ref thì cũng khó lắm . chỉ có cách fake IP mà lằm

Ko cần share thì nó cũng tự nát, hồi trước cái list cũng gần 100 nv, mà giờ chỉ còn 20,30 nv là làm đc thôi..................:binhsua23:

cậu mở thêm nhiều trang khác trong web của nó hoặc f5 vài lần mấy trang cậu đã mở là sẽ thấy thôi,job này mình làm hằng ngày mà :binhsua119:

lúc nào cậu làm thì chụp hộ cái màn hình đưa lên xem quảng cáo này nó nằm ở chỗ nào phát, tớ mở hơn chục trang và f5 gần chục phát vẫn chưa thấy nó đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,879
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week