Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Sac,em bảo câu trả lời hay chứ em có hỏi gì đâu.
Bác nào tìm dùm em cái link site ở nv này với ạ,nv dễ mà tìm mỏi mắt ko thấy site đâu
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=138599&cnt=328f45168cc2c5445b96aac709203d75
vậy tớ chỉ thêm cho cậu kinh nghiêm của tớ vậy .
1-từ lúc làm seo đến giờ tớ gặp rất nhiều job ở seo không tìm ra dc trang web nên gặp những trường hợp như vậy cậu đừng cố làm gì bỏ đi mà làm cái khác . đỡ mất thời gian .

còn cái job này cậu dùng GOOGLE.RU tìm là ra ( nhớ lấy cái này sau gặp trường hợp tương tự thì vận động 1 chút :D

chúc cậu kiếm dc nhiều $$$$$$$$$$$$$$$

Last edited by a moderator:
dạo này rút LR ngon quá, không bị lỗi gì. anh em vào rút về tiêu xài nhé.

Выплата успешно произведена!
Спасибо за вашу работу.

Пожалуйста, оставьте свой отзыв
о проекте «SEO sprint» в WM Advisor

google và chrome hôm nay bị sao ấy nhỉ? chạy thua cả con rùa, ngồi mãi mới làm được cái, có ai bị như mình không?

google và chrome hôm nay bị sao ấy nhỉ? chạy thua cả con rùa, ngồi mãi mới làm được cái, có ai bị như mình không?
mạng google bị dos thì phải

mới được có tý mà chị :m131:
hnay ko hiểu sao mạng load ko được
nản !!!!!!

được tý nào cho mượn tý đấy :binhsua146:
do HMA thì phải em ah, lúc chiều tầm 2h chị log ip US load mãi ko được, còn ip UK vẫn vào bình thường.h thì bình thường rồi thì phải.
đừng cho, chị còi ko biết làm đâu, hỏng list đới :binhsua08:

này này,:binhsua122: còn em nữa nhé, người yêu đi chưa? để còn tổng hợp cho chị xin cái list nào, dạo này bận đi chơi suốt ngày chẳng tổng hợp cho chị xin ít làm ăn gì cả :m003: :binhsua10:

này này,:binhsua122: còn em nữa nhé, người yêu đi chưa? để còn tổng hợp cho chị xin cái list nào, dạo này bận đi chơi suốt ngày chẳng tổng hợp cho chị xin ít làm ăn gì cả :m003: :binhsua10:

nàng đến tháng 9 mới sang Nga chị ạ :D

Fake Ip + Reg 10 acc (ko ref cho nhau). Lọc ra 40 job, 10acc chiến hàng ngày. 40 nhiệm vụ làm quen rồi thì lướt tý là xong. Liệu khả thi ko bác svalmta :X

Fake Ip + Reg 10 acc (ko ref cho nhau). Lọc ra 40 job, 10acc chiến hàng ngày. 40 nhiệm vụ làm quen rồi thì lướt tý là xong. Liệu khả thi ko bác svalmta :X

hay đó, nhưng mà ko ref cho nhau hay ref cho nhau nó phát hiện có 2 acc ở 1 máy cũng bị phạt bạn ạ. Dùng trình duyệt khác nhau + xóa cookie sạch sẽ bằng CCleaner chơi nhé.

sau mot time tim hieu, hoc hoi?, may mo`, tim toi gio thi ta da~ biet lam :binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162:

khả năng tự học hỏi rất cao, ai cũng như bạn này thì mình khỏi phải trả lời những câu hỏi vớ vẩn.

bắt chước bạn này reg 5 acc thôi tầm 20job 1rub là dc rồi haha mai tiến hành

hay đó, nhưng mà ko ref cho nhau hay ref cho nhau nó phát hiện có 2 acc ở 1 máy cũng bị phạt bạn ạ. Dùng trình duyệt khác nhau + xóa cookie sạch sẽ bằng CCleaner chơi nhé.
trình duyệt kím đâu ra mà 10 cái ghê rứa @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week