Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Newbie làm seo có vài điều thắc mắc mong đc pro giải thích giúp, mình có tìm hiểu nhiều topic rồi mà vẫn chưa đc rõ lắm. Do mới làm nếu có câu hỏi nào ngớ ngẫn mong các bác bỏ qua cho :"> :kobiet:
1) chỉ số danh tiếng ảnh hưởng thế nào đến các job mình làm và tiền kiếm đc?
2) mình thấy nhiều topic share job danh tiếng hình như làm đc 1 job thì đc 1 danh tiếng vậy còn các job làm hằng ngày thì tính danh tiếng thế nào?
3) tương tự về chỉ số rating, kiếm đc thế nào và nó giúp ra sao?
4) nghe nói có nhiều job có yêu cầu danh tiếng mới làm đc, nếu mình làm từ list job của các bài share list job thì có cần phải nhận biết các job đó ko hay đơn giản là vào link job đó nó sẽ thông báo mình ko đủ danh tiếng để làm? Tương tự về nhận biết job cấm ip Việt Nam?
5) nếu dùng HMA để face ip làm thì tất nhiên phải chịu load chậm hơn bình thường và với việc phải mở nhiều link liên tục thì ảnh hưởng càng nhiều hơn. Vậy các pro tư vấn giúp mình về năng suất làm khi dùng HMA với.
6) site Vip-prom là site tương tự seosprint, cùng admin(bác svalmta nói ở #1) thế nó cùi hơn site này hay sao ko thấy ai nói làm site này vậy?
7) chưa đủ post để thấy nút thank nên chỉ viết thanks các bác vậy thôi :D

-10 thì ko đc làm nv nữa. Chỉ còn click đc ads. đọc mail
2) mình thấy nhiều topic share job danh tiếng hình như làm đc 1 job thì đc 1 danh tiếng vậy còn các job làm hằng ngày thì tính danh tiếng thế nào?
JOB làm hàng ngày thì không đc tăng danh tiếng, nhưng làm sai thì vẫn bị trừ danh tiếng.
Mỗi ngày vào 6h30 sáng sẽ xuất hiện quả táo màu đỏ. Click vào đó sẽ đc 0.20 rating. Rút tiền đc + rating. 10rub=0.20rating
4) nghe nói có nhiều job có yêu cầu danh tiếng mới làm đc, nếu mình làm từ list job của các bài share list job thì có cần phải nhận biết các job đó ko hay đơn giản là vào link job đó nó sẽ thông báo mình ko đủ danh tiếng để làm? Tương tự về nhận biết job cấm ip Việt Nam?
vd như job này. http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=120930&cnt=1d4cd20fd42f1f4b8d93c09feaacb306
Không chấp nhận việc làm của người sử dụng:

1. Trong đó danh tiếng của nghệ sĩ biểu diễn - trừ đi <<<<<< Đó nó đây.
2. người nhấp vào quảng cáo liên kết khác nhau
3. người nộp báo cáo mà không có một liên kết từ một công cụ tìm kiếm

6) site Vip-prom là site tương tự seosprint, cùng admin(bác svalmta nói ở #1[/COLOR]) thế nó cùi hơn site này hay sao ko thấy ai nói làm site này vậy?
Cái này ko rõ. Nhưng theo mình chắc do ýt nhiệm vụ để làm. Ngày nào mình cũng kiếm thêm từ vip-prom 0.2$ :D làm 15 job

Last edited by a moderator:
Newbie làm seo có vài điều thắc mắc mong đc pro giải thích giúp, mình có tìm hiểu nhiều topic rồi mà vẫn chưa đc rõ lắm. Do mới làm nếu có câu hỏi nào ngớ ngẫn mong các bác bỏ qua cho :"> :kobiet:
5) nếu dùng HMA để face ip làm thì tất nhiên phải chịu load chậm hơn bình thường và với việc phải mở nhiều link liên tục thì ảnh hưởng càng nhiều hơn. Vậy các pro tư vấn giúp mình về năng suất làm khi dùng HMA với.
6) site Vip-prom là site tương tự seosprint, cùng admin(bác svalmta nói ở #1) thế nó cùi hơn site này hay sao ko thấy ai nói làm site này vậy?
7) chưa đủ post để thấy nút thank nên chỉ viết thanks các bác vậy thôi :D

1) điểm danh tiếng sẽ giúp bạn được làm job hay không,một số chủ job có thể yêu cầu điểm danh tiếng >= bao nhiêu đấy thì mới được làm job ===> về điểm danh tiếng bạn chỉ cần để nó không âm là được.
2)job danh tiếng thực chất là job làm một lần (job chỉ làm được 1 lần duy nhất, không được làm lại),khi bạn làm đúng 1 job thì bạn được cộng 1 điểm danh tiếng, còn job làm hàng ngày là những job có thể làm nhiều lần ( nghĩa là bạn có thể làm lại được hàng ngày). khi bạn làm sai 1 job, bất cứ loại nào (job làm 1 lần hay nhiều lần) (job bạn làm bị chủ job từ chối),thì sẽ bị trừ 1 điểm danh tiếng.
3) điểm rating giúp bạn nhận được % từ tiền ref kiếm được, bạn vào đây để xem mỗi điểm rating khác nhau thì % hưởng khác nhau thế nào và cách kiếm điểm rating: http://www.seosprint.net/status.php
4)về job yêu cầu danh tiếng thì khi bạn không đủ điều kiện nó sẽ không hiện đối với acc của cậu nên không cần lo, còn đối với job cấm ip VN thì bạn phải để ý trong job, chủ job nó có viêt như "VN không trả tiền" hoặc "VN không khóc"....
5) về HMA thì tốc độ còn tùy thuộc vào tốc độ mạng của bạn nữa, cứ làm bình thường thôi. nếu bạn có ý định dùng HMA thì nên dùng nó từ lúc đăng ký.
6) site vip-prom.net cùng admin với site seosprint nhưng nó ra đời sau seosprint, nên ít nhiệm vụ hơn seosprint nên ít người làm, và cũng vì làm nhiệm vụ bên seo cũng đã không hết rồi nên không cần qua vip-prom.

Last edited by a moderator:
bạn nào có list job danh tiếng có thể share cho mình dc ko, list job làm việc được thì càng tốt
thanks trước :)

bạn nào có list job danh tiếng có thể share cho mình dc ko, list job làm việc được thì càng tốt
thanks trước :)
job danh tiếng nhìu topic có lắm bạn à!!! lên chỗ tìm kiếm tìm các nhiệm vụ vk.com mà làm

dấu hiệu để nhận biết và tìm nv tăng danh tiếng xem ở đâu hả bạn ?
Còn tìm nv thì dịch sang việt rồi chọn phần : trên Website URL
rồi gõ chữ vk hoặc facebook ra cả đống.

em được chuyển sang upline khác chưa? :m003:

Vẫn đó đây chị @@.

Ваш реферер: Phi Ha [ID: 795144]

Количество рефералов I уровня: 22
Количество рефералов II уровня: 2
Khá phết đấy chứ. Bán em chắc cũng có giá ấy nhỉ :m003:
Mỗi ngày chiến 65 job. Tiền vẫn tăng đều theo thời gian :m209:

Vẫn đó đây chị @@.

Ваш реферер: Phi Ha [ID: 795144]

Количество рефералов I уровня: 22
Количество рефералов II уровня: 2
Khá phết đấy chứ. Bán em chắc cũng có giá ấy nhỉ :m003:
Mỗi ngày chiến 65 job. Tiền vẫn tăng đều theo thời gian :m209:

hihif, tại hôm trước chị thấy em được rao bán với giá tương đối, hôm qua lại ko thấy đâu, nên cứ tưởng em được bán rùi, :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week