Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Tool ???:binhsua53:
Em sợ tool lắm rồi.:binhsua21: Trước em chơi 3acc mãi chả sao.Đợt sau dùng tool của bác Namit đúng vào cái đợt tuyển Ref...60 Ref Rating hơn 70 :binhsua46:.Ra đi ko lời từ biệt rồi chị ah.
Giờ lại quay về thời 2-3 acc chiến đều :m003: May mà vẫn có 10Ref :binhsua123:

tool dùng cho web-ip cũng được mà em,chiến thêm web-ip nữa, chị có cái acc web-ip mà lâu lắm ko làm :m003:

tool dùng cho web-ip cũng được mà em,chiến thêm web-ip nữa, chị có cái acc web-ip mà lâu lắm ko làm :m003:
Thồi giờ em làm 2 acc với chiến PTC đã chiếm hết thời gian rồi chị ah :m003:
May mà PTC auto còn có thời gian chơi ko thi mệt chết mất :m003:

đang hóng cái tool của bạn gì đấy xem có làm ăn được gì không, lần trước chị hóng mãi mà cuối cùng ko dùng được, hichic :m003:

- - - Updated - - -

ahf, hôm nay chị vào forum của bọn seo, thấy thằng admin nó bảo, vài ngày nó mới nạp tiền LR vào một lần, chứ ko phải nó hết LR đâu, vì hầu hết những người rút tiền qua LR là người Việt, mà chủ yếu làm nhiệm vụ, không phát triển được dự án gì đấy ,hic hic :m003:

@@ Hự! Thế thì cũng oải đây! :)) Đêm qua em ngồi làm job với rút tiền dc! ;)) Chả biết pót nhầm bài up rút cho mọi ng bên thớt nào! =))

ACE nào giúp em với, em bị như thế này..

Вы не можете выполнять задания.
У вас плохая репутация исполнителя

Bây h em phải làm sao?

Bây h em phải làm sao?

bạn đã bị -10 điểm danh tiếng, vì làm sai job nhiều quá, bi h muốn làm seo tiếp thì phải bỏ acc đó đi, xóa cookie, reset modem, tạo acc khác với các thông tin khác, số điện thoại khác nhé

Bây h em phải làm sao?

Đơn giản hả! Ngồi xem lại rốt cục mình làm sai job như nào! Sau đó tổng kết để lập 1 ac mới ko bị vậy nữa! @@ Chứ cứ bị âm danh tiếng 10 xong lập acc rồi lại bị âm... mà chả biết sai ở đâu! Chịu khó nhé bạn! Mới chơi thì cố gắng dùng crom dịch lại các job share! Chứ làm cái này ko ngồi ăn sẵn dc đâu! ~~

bạn đã bị -10 điểm danh tiếng, vì làm sai job nhiều quá, bi h muốn làm seo tiếp thì phải bỏ acc đó đi, xóa cookie, reset modem, tạo acc khác với các thông tin khác, số điện thoại khác nhé

Còn tiền trong đó rút về được không anh ?

Còn tiền trong đó rút về được không anh ?
rút được nếu đã very phone

- - - Updated - - -

mấy bro cho hỏi tý. h mình fake ip thì có cần lập acc khác không. hay vẫn acc đã đk thông tin là việt nam làm lun :binhsua123:

Xem danh tiếng ở đâu??
Có phải phía trên cùng, bên cạnh nickname không anh..
Em được 2.. không có -10

đấy là điểm rating, bạn click vào cái avatar bên góc phải, bạn sẽ nhìn thấy điểm danh tiếng

- - - Updated - - -

rút được nếu đã very phone

- - - Updated - - -

mấy bro cho hỏi tý. h mình fake ip thì có cần lập acc khác không. hay vẫn acc đã đk thông tin là việt nam làm lun :binhsua123:

bạn nên lập acc khác fake ip ngay từ lúc đăng ký mà làm, vì nhiều thằng chủ job khó tính nó sẽ không chấp nhận fake ip thế

đấy là điểm rating, bạn click vào cái avatar bên góc phải, bạn sẽ nhìn thấy điểm danh tiếng

- - - Updated - - -

bạn nên lập acc khác fake ip ngay từ lúc đăng ký mà làm, vì nhiều thằng chủ job khó tính nó sẽ không chấp nhận fake ip thế

-11 anh à...
ức chế thật..
có cách nào tăng lên không anh ?

-11 anh à...
ức chế thật..
có cách nào tăng lên không anh ?

-11 thì hình như bạn vẫn rút được tiền đấy, đã -10 rùi thì ko còn cách nào để cải thiện nữa rồi, bạn lập acc mới chú ý và tìm hiểu kỹ làm các job để ko bị âm điểm danh tiếng nữa thôi

cho mình hỏi, cứ lâu lâu ads của GG nó lại chuyển thành link amazon. Lúc đó mình nên làm thế nào, click nó có trả tiền không vì tất cả các trang có ads GG đều thành link đó.

cho mình hỏi, cứ lâu lâu ads của GG nó lại chuyển thành link amazon. Lúc đó mình nên làm thế nào, click nó có trả tiền không vì tất cả các trang có ads GG đều thành link đó.

mình chưa bị thế này bao giờ, bạn cứ thử làm 1 job xem nó có trả tiền ko, nếu no ko trả thì lần sau tránh ra thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week