Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Ai giải thích dùm với :

1. làm 2-3 perhoda Site trì hoãn 20-30 giây trên mỗi trang : dịch ra vẫn không hiểu nó nói gì :-s

2.Sao mình làm đúng hết nhiệm vụ mà vào xem điểm danh tiếng -1 kì vợi :m003:

các pro cho hỏi các link GA chỉ đc click 1 lần / day rồi mai lại làm bình thường hay link nào click rồi là phải né luôn?
mỗi khi mở tool làm nó có restart từ đầu ko hay các link GA đã check nó sẽ lưu suốt?
và pro nào có list job update mới chỉ có các job IP việt nam làm đc ko share với
thanks.........:binhsua156:

các pro cho hỏi các link GA chỉ đc click 1 lần / day rồi mai lại làm bình thường hay link nào click rồi là phải né luôn?
mỗi khi mở tool làm nó có restart từ đầu ko hay các link GA đã check nó sẽ lưu suốt?
và pro nào có list job update mới chỉ có các job IP việt nam làm đc ko share với
thanks.........:binhsua156:
GA nó cho một IP click 1 lần 1 ngày, bởi vậy hôm nay click rồi mai click lại nếu chỉ dùng 1 IP, còn nếu IP động mà sáng làm đến trưa tắt modem đi thì chiều vẫn click lại được GA đó vì sau khi tắt bật modem nó sẽ đổi sang 1 ip khác.
Job cho IP VN có đầy ra đấy, chịu khó bỏ thời gian ra lọc sẽ có 1 list mà dùng, muốn kiếm $ mà còn ngại những việc đó thì khỏi làm gì luôn đi cậu. List nào share cũng chỉ được một thời gian ngắn rồi mở ra thấy bao nhiêu job đang làm ngon bỗng quay ra cấm IP VN. Vãi lái...

bởi vì đơn giản người ta bỏ tiền thuê nhưng giá click từ VN bèo + một số newbie làm chưa đúng cách, bọn chủ nó chả sợ google ban lắm chớ.. Nên tốt nhất ae mua một con HMA mà chiến. job tăng tiền, một tiếng làm 30 job 1 rub có phải hơn là làm 60 job 0,5 rub ko? ai mua chung thì pm mình nhé. thật ra có $4 thôi nhưng mình ko dùng nhiều nên mua chung cho đỡ phí.

oạch! Tình hình là thấy nản cái QC Tak roài đây! Ấn vào nó toàn load đến trang chủ rồi báo là:
Переход по рекламной ссылке был заблокирован,
деньги остались на аккаунте рекламодателя.Прямая ссылка на сайт рекламодателя: Кликните Здесь

Mọi người bảo phải làm sao giờ đây

oạch! Tình hình là thấy nản cái QC Tak roài đây! Ấn vào nó toàn load đến trang chủ rồi báo là:
деньги остались на аккаунте рекламодателя.Прямая ссылка на сайт рекламодателя: Кликните Здесь

Cái dòng đỏ đỏ kia nó dịch ra có nghĩa là Bấm vào link này để đến trang quảng cáo : .........
Sao ko bấm còn hỏi :m003:

sao với trăng cái giề, bấm vào cái chữ in đậm ở cuối cùng sau dấu 2 chấm ấy, nó ra cái link của quảng cáo đó

Cái dòng đỏ đỏ kia nó dịch ra có nghĩa là Bấm vào link này để đến trang quảng cáo : .........

cái đó là thằng tak.ru nó hỏi có muốn đến trang chủ của wed đó không,vì ip của bạn đả bị chặn, Переход по рекламной ссылке был заблокирован, chứ nó không thông qua tak.ru thì phải, nên nó không trả tiền cho chủ job, lúc trc mình bị từ chối mấy lần nên không bắm nửa:m133:

sao với trăng cái giề, bấm vào cái chữ in đậm ở cuối cùng sau dấu 2 chấm ấy, nó ra cái link của quảng cáo đó

:)) Biết là nó bảo bấm vào! Nhưng mà dịch ra nó cũng có nghĩa là chủ QC đó hết tiền! Vậy thì bên chủ job có chấp nhận ko chớ! @@ Ko cứ làm rồi IP VN lại bị ban thì oải lắm! Toàn job 1-2 rup nên ko dám liều!

cái đó là thằng tak.ru nó hỏi có muốn đến trang chủ của wed đó không,vì ip của bạn đả bị chặn, Переход по рекламной ссылке был заблокирован, chứ nó không thông qua tak.ru thì phải, nên nó không trả tiền cho chủ job, lúc trc mình bị từ chối mấy lần nên không bắm nửa

Cũng nghĩ giống bác nên là mới đem hỏi! Bất quá ko dc đành để làm lại sau!

Last edited by a moderator:
:)) Biết là nó bảo bấm vào! Nhưng mà dịch ra nó cũng có nghĩa là chủ QC đó hết tiền! Vậy thì bên chủ job có chấp nhận ko chớ! @@ Ko cứ làm rồi IP VN lại bị ban thì oải lắm! Toàn job 1-2 rup nên ko dám liều!

bấm đi cậu, ăn chơi sợ gì mưa rơi :))
tớ ngày nào chả phải bấm hàng chục nhát như vậy, một tháng cũng có đôi ba lần có job bị chủ nó yêu cầu sửa với lý do không có tak.ru, thì sau đó sửa thôi :))

bấm đi cậu, ăn chơi sợ gì mưa rơi :))
tớ ngày nào chả phải bấm hàng chục nhát như vậy, một tháng cũng có đôi ba lần có job bị chủ nó yêu cầu sửa với lý do không có tak.ru, thì sau đó sửa thôi :))

:)) Dc đấy! Mà thoai! Ngay lần đầu t đã bị trả roài! =))

Me too :m003: ...

đang hóng cái tool của bạn gì đấy xem có làm ăn được gì không, lần trước chị hóng mãi mà cuối cùng ko dùng được, hichic :m003:

- - - Updated - - -

ahf, hôm nay chị vào forum của bọn seo, thấy thằng admin nó bảo, vài ngày nó mới nạp tiền LR vào một lần, chứ ko phải nó hết LR đâu, vì hầu hết những người rút tiền qua LR là người Việt, mà chủ yếu làm nhiệm vụ, không phát triển được dự án gì đấy ,hic hic :m003:

vãi chưỡng, không rút được tiền ức chế quá! mấy trăm điểm rồi! huhu...

cấp nhật thêm tool kick ad đi. Ai chưa có pm tui nè!

YM: kelangthang781980

Last edited by a moderator:
đang hóng cái tool của bạn gì đấy xem có làm ăn được gì không, lần trước chị hóng mãi mà cuối cùng ko dùng được, hichic :m003:

- - - Updated - - -

ahf, hôm nay chị vào forum của bọn seo, thấy thằng admin nó bảo, vài ngày nó mới nạp tiền LR vào một lần, chứ ko phải nó hết LR đâu, vì hầu hết những người rút tiền qua LR là người Việt, mà chủ yếu làm nhiệm vụ, không phát triển được dự án gì đấy ,hic hic :m003:

Tool ???:binhsua53:
Em sợ tool lắm rồi.:binhsua21: Trước em chơi 3acc mãi chả sao.Đợt sau dùng tool của bác Namit đúng vào cái đợt tuyển Ref...60 Ref Rating hơn 70 :binhsua46:.Ra đi ko lời từ biệt rồi chị ah.
Giờ lại quay về thời 2-3 acc chiến đều :m003: May mà vẫn có 10Ref :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week