Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Âm danh tiếng... -10 không làm job được nữa.... -12 không rút được tiền nhé bạn.... Nhưng vẫn có cách khác để rút tiền :binhsua11:

- - - Updated - - -

Job danh tiếng là job chỉ làm được một lần nhé bạn.......

http://mmo4me.com/showthread.php?78923-NewbiePRo-SEO-SO-RIN-boi-het-vao-day

UPdate cái tuyển ref.... ae nào cần hỗ trợ thì pmmm yahoo nhé :binhsua02:Ae ủng hộ.....

Vậy xem ở đâu để biết vậy cậu ?
Có phải là:
Đạt được 1 / 0

Là job danh tiếng đúng không ?

Vậy xem ở đâu để biết vậy cậu ?
Có phải là:

Là job danh tiếng đúng không ?

Job danh tiếng là job bên trên... Job hàng ngày là job bên dưới nhé bạn.....

Xem danh tiếng thì bạn vào mục Thống Kê ở SEO để xem nhé.....

Last edited by a moderator:
View attachment 17552
Job danh tiếng là job bên trên... Job hàng ngày là job bên dưới nhé bạn.....

Xem danh tiếng thì bạn vào mục Thống Kê ở SEO để xem nhé.....

Mình nhìn ở hình đính kèm thấy 2 cái này không khác gì nhau ngoài:
1 cái 2rup
1 cái 0.42
:binhsua10:

Vậy nghĩa là job nào giá 2rup là job danh tiếng ?
Các xem job nào là job danh tiếng xem chỗ nào vậy :binhsua09:

Mình nhìn ở hình đính kèm thấy 2 cái này không khác gì nhau ngoài:
1 cái 2rup
1 cái 0.42
:binhsua10:

Vậy nghĩa là job nào giá 2rup là job danh tiếng ?
Các xem job nào là job danh tiếng xem chỗ nào vậy :binhsua09:
Job ở trên ko có hàng rào chắn ở cuối=>job danh tiếng
Job ở dưới có hàng rao chắn ở cuối=>Job ko danh tiếng

làm seo giờ khó quá, các nhiệm vụ cấm IP VN khó quá, đang tính mua phần mềm easy hide Ip hoặc VPN để chiến, ko biết ntn????

bạn xóa job của nó đi thì nó sẽ không hiện với acc của bạn nữa ( bạn tích và dấu X bên cạnh hình ngôi sao ở mỗi job ấy)

cách này chỉ có tác dụng với 1 job đó thôi chứ không tác dụng với tất cả các job của nó đâu, tớ muốn hỏi có cách nào để tất cả các job nó đã lập và cả những job mà trong tương lai nó sẽ lập cũng không hiện ra nữa, vì xóa job cũ nhưng sau đó nó lập job mới mình vẫn bị nó lừa như thường.

- - - Updated - - -

thằng đó là thằng nào, bồ ko nói tên lun để bọn mình tẩy chay ko làm job nó

cậu này hồi mới tập tọe tớ cho 1 cái video và hướng dẫn cách làm đó, giờ làm được 1$/1h chưa?

cách này chỉ có tác dụng với 1 job đó thôi chứ không tác dụng với tất cả các job của nó đâu, tớ muốn hỏi có cách nào để tất cả các job nó đã lập và cả những job mà trong tương lai nó sẽ lập cũng không hiện ra nữa, vì xóa job cũ nhưng sau đó nó lập job mới mình vẫn bị nó lừa như thường.

- - - Updated - - -

cậu này hồi mới tập tọe tớ cho 1 cái video và hướng dẫn cách làm đó, giờ làm được 1$/1h chưa?

Ko thể pót đc link ảnh mới ức.
Xem qua đây nhé. http://nq8.upanh.com/b3.s30.d2/e5a6...54d9_49385308.nhchupmanhinh20120923152402.png

cái này tớ cũng biết rồi, tuy nhiên như đã nói là muốn cho chủ job vào blasklist để tất cả job của nó không hiện ra với mình nữa chứ theo cách này của cậu giả sử hôm nay sau khi disable hết job của nó nhưng mai nó lập job mới mà mình sơ ý không để ý tên chủ job thì vẫn bị dính.

vừa thấy có cái job 0.2R của cậu, định ủng hộ nhưng không biết có cấm ip VN ko nhỉ :D

cái này tớ cũng biết rồi, tuy nhiên như đã nói là muốn cho chủ job vào blasklist để tất cả job của nó không hiện ra với mình nữa chứ theo cách này của cậu giả sử hôm nay sau khi disable hết job của nó nhưng mai nó lập job mới mà mình sơ ý không để ý tên chủ job thì vẫn bị dính.

vừa thấy có cái job 0.2R của cậu, định ủng hộ nhưng không biết có cấm ip VN ko nhỉ :D

Ừ! thế thì ko có thể loại blasklist rồi :D. Thỉnh thoảng bị nó chơi xỏ thôi! kệ nó đi bạn :D

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=157539&cnt=0622b58a88228561b424071a71338d3d
AE thích thì cứ làm. Mình tạo job cho ref mà :D. Nhưng ai bị chặn qc thì k chấp nhận nhé :D

Bác này cho em hỏi tẹo.
SAO ở tài khoản tak.ru em có trong tài khoản là 2rub nhưng lúc rút lại rút đc có 1 tẹo. Mà ko phải là 2rub.
WMlink thì có 0.87 mà rút thì nó ghi là có thể rút bằng 0.
Sao vậy bác ơi.

Bác này cho em hỏi tẹo.
SAO ở tài khoản tak.ru em có trong tài khoản là 2rub nhưng lúc rút lại rút đc có 1 tẹo. Mà ko phải là 2rub.
Sao vậy bác ơi.

UP cho ai prồ vào trả lời giúp với.

Bác này cho em hỏi tẹo.
Sao vậy bác ơi.
Wmlink và takru khi rút nó chỉ cho rút số tiền mà bạn kiếm được trước đó 48h.Tức là số tiền trong vòng 48h thì nó sẽ giữ lại trong tài khoản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week