Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
các bờ rồ làm seo cho tớ hỏi làm thế nào để cho tất cả job của một thằng chủ job nào đó sẽ không bao giờ hiện ra nữa nhỉ? Có một số thằng chuyên đi lừa ip VN bằng cách nó lập cả đống job mà không thông báo cấm VN nhưng đến lúc nó duyệt toàn không trả tiền, muốn cho tất cả job của nó không bao giờ hiện ra nữa cả job cũ và mới luôn

các bờ rồ làm seo cho tớ hỏi làm thế nào để cho tất cả job của một thằng chủ job nào đó sẽ không bao giờ hiện ra nữa nhỉ? Có một số thằng chuyên đi lừa ip VN bằng cách nó lập cả đống job mà không thông báo cấm VN nhưng đến lúc nó duyệt toàn không trả tiền, muốn cho tất cả job của nó không bao giờ hiện ra nữa cả job cũ và mới luôn

bạn xóa job của nó đi thì nó sẽ không hiện với acc của bạn nữa ( bạn tích và dấu X bên cạnh hình ngôi sao ở mỗi job ấy)

thằng đó là thằng nào, bồ ko nói tên lun để bọn mình tẩy chay ko làm job nó

http://www.mediafire.com/?rg659blfl3qiabg
update cái tool. về chức năng thì y chang chỉ rút gọn lại 1 xíu. nút CL thay cho clear ads trước đây. bỏ bớt chữ ko cần thiết. có gì cần pm tại topic ko pm y!m.
p/s: thử màu sắc 1 tí nhưng nhìn kinh quá nên cứ trắng đen :))

all phiên bản tại mediafire.com/dinhbuu144

bác có thể chỉnh cái phần check link GA lại để nó không phân biệt chữ in hoa với chữ thường đc ko, mình hay bị nhầm hoài.
VD: Untherock.com> có lúc nó để vầy UnTheRock.com lick cái dính chấu liền.

Nó bảo trì từ lúc mấy giờ thế các bác. Sáng nay em có chuyển vào LR vài $, nhưng do bận lên chưa check được. Nó mà bảo trì từ sáng thì chắc mất $ rồi :binhsua04:

cho mình hỏi tí có phải bị âm danh tiếng ko rút tiền đc đúng ko :(
Vẩn rút bình thường thôi nhưng đến -10 là đành bỏ acc đó ah

cho mình hỏi tí có phải bị âm danh tiếng ko rút tiền đc đúng ko :(

Âm danh tiếng... -10 không làm job được nữa.... -12 không rút được tiền nhé bạn.... Nhưng vẫn có cách khác để rút tiền :binhsua11:

- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi. Làm sao để biết job là là job danh tiếng !

Job danh tiếng là job chỉ làm được một lần nhé bạn.......

http://mmo4me.com/showthread.php?78923-NewbiePRo-SEO-SO-RIN-boi-het-vao-day

UPdate cái tuyển ref.... ae nào cần hỗ trợ thì pmmm yahoo nhé :binhsua02:Ae ủng hộ.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week