Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
hihif, tại hôm trước chị thấy em được rao bán với giá tương đối, hôm qua lại ko thấy đâu, nên cứ tưởng em được bán rùi, :m003:

Em pm kêu xóa, mà lại bán à. :binhsua140:. Đi tìm mấy cái job tiền to làm ref cho họ rồi kiếm ýt
Em đc bán với giá bao nhiêu thế!.

Giờ mới rating 74 :m003: ref toàn là newbie tuần nay chả thấy ai rút tiền. :binhsua144:

Last edited by a moderator:
thêm một job tăng danh tiếng, giá 1Rub ( thanh toán rất nhanh, vừa làm xong được 5 phút đã thấy nó thanh toán)

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=125714&cnt=0cf71b4326840e18bbeb293483e07952

đăng ký, click ít nhất 15 nhấp chuột được trả tiền (lướt web, hoặc đọc mail)
gửi báo cáo : tên và ID ở site đăng ký (chú ý, site đăng ký chứ không phải site seosprint nhé)

- - - Updated - - -

Em pm kêu xóa, mà lại bán à. :binhsua140:. Đi tìm mấy cái job tiền to làm ref cho họ rồi kiếm ýt
Em đc bán với giá bao nhiêu thế!.

Giờ mới rating 74 :m003: ref toàn là newbie tuần nay chả thấy ai rút tiền. :binhsua144:

mà hình như không bán nữa rồi, chị ko thấy nữa, :m003:

thêm một job tăng danh tiếng, giá 1Rub ( thanh toán rất nhanh, vừa làm xong được 5 phút đã thấy nó thanh toán)

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=125714&cnt=0cf71b4326840e18bbeb293483e07952

đăng ký, click ít nhất 15 nhấp chuột được trả tiền (lướt web, hoặc đọc mail)
gửi báo cáo : tên và ID ở site đăng ký (chú ý, site đăng ký chứ không phải site seosprint nhé)

- - - Updated - - -

mà hình như không bán nữa rồi, chị ko thấy nữa, :m003:

Дмитрий [ID: 474916] :m043: Nhờ xóa mà đi bán.

thế là sang upline khác rồi hả :m003:

Vâg! sang rồi. Thế là chủ ref đc thêm vài đồng. Giàu mà còn thế, nhờ xóa để đi tìm job tuyển ref to kiếm chút ýt mà bị ăn mất rồi.

có tự bán mình được không hả các cậu? Hình như upline của tớ bị ban acc thì phải, thấy có dòng chữ màu đỏ dịch ra là đang chờ loại bỏ :))

sao em không bảo xóa em để tìm upline kiếm ít tiền, chắc em ấy ko biết :m003:

Em pm thư:
online Xóa dùm id: 1061937 đc ko ạ?
Thanks
sao the ban ? hien tai 2 tuan roi anh Ha ko thay online va dang nho minh vao quan ly ho tai khoan anh ay.
Mình cũng pm yahô anh ý rồi. Mong bạn có thể xóa dùm. Đấy là yêu cầu từ phía ref, mong đc hồi đáp.
Lí do ko muốn hợp tác.
minh goi cho anh ay anh ay noi la tuan sau moi online duoc ban a. ban ko hop tac nua co the lap tai khoan moi ma choi, chu minh ko dam xoa. hoac ban cho anh Phi Ha online roi giai quyet nhe

Xong pm yahoo:
Lúc nào anh online xóa dùm em cái ID 1061937 nhé
thanks

KẾT QUẢ CHUNG CUỘC LÀ BÁN REF K NÓI 1 LỜI.

bác thớt có tuyển ref ko ạ, e đang định đổi upline vì ng e ref h ko chơi nữa :((

có tự bán mình được không hả các cậu? Hình như upline của tớ bị ban acc thì phải, thấy có dòng chữ màu đỏ dịch ra là đang chờ loại bỏ :))
mình ko tự bán mình được, chờ thằng upline nó bị xóa, mình bơ vơ thì tìm job nào nó tuyển ref trả tiền cao cao một chút mà làm ref cho nó thôi

- - - Updated - - -

Em pm thư:
online Xóa dùm id: 1061937 đc ko ạ?
Thanks

Mình cũng pm yahô anh ý rồi. Mong bạn có thể xóa dùm. Đấy là yêu cầu từ phía ref, mong đc hồi đáp.
Lí do ko muốn hợp tác.

Xong pm yahoo:
Lúc nào anh online xóa dùm em cái ID 1061937 nhé
thanks

KẾT QUẢ CHUNG CUỘC LÀ BÁN REF K NÓI 1 LỜI.

em tuyển ref thì lập một cái topic bên này nữa mà tuyển, chứ lập bên mmo4you cũng ít hơn, chị thấy bên này cũng còn nhiều bạn muốn làm mà, :m003:

mình ko tự bán mình được, chờ thằng upline nó bị xóa, mình bơ vơ thì tìm job nào nó tuyển ref trả tiền cao cao một chút mà làm ref cho nó thôi

- - - Updated - - -

em tuyển ref thì lập một cái topic bên này nữa mà tuyển, chứ lập bên mmo4you cũng ít hơn, chị thấy bên này cũng còn nhiều bạn muốn làm mà, :m003:

Tuyển bên kia đc 25 ref. Trong đó 80% là newbie pm yahoo sup suốt rồi chả thấy ai làm :m003:
Bên này có mấy topic tuyển rồi mà chả thấy ai lên ko lập :D. Giờ mà kiếm đc 10 người như chị là có tí chút cháo rồi :D

- - - Updated - - -

Hơ cái món này mới này chị này :binhsua58:
Em có 2 acc bơ vơ 1 cái RaTing 20 có 14Ref
1 cái RaTing 4 đã chiến hơn 100 Rup :binhsua90:.Giờ muốn làm Up life của ai trả tiền nhiều nhiều thì làm sao hả chị :binhsua146:

Hơ cái món này mới này chị này :binhsua58:
Em có 2 acc bơ vơ 1 cái RaTing 20 có 14Ref
1 cái RaTing 4 đã chiến hơn 100 Rup :binhsua90:.Giờ muốn làm Up life của ai trả tiền nhiều nhiều thì làm sao hả chị :binhsua146:

em vào mục nhiệm vụ ấy, tìm xem thằng chủ job nào nó tuyển ref seosprint mà trả tiền cao cao một tý, thì làm ref cho nó, nhưng nhớ để ý xem thằng chủ ref nó có hẳn hoi ko nhé, ko có gặp phải thằng đểu, nhận nó làm upline rùi mà nó ko trả tiền thì khổ

có thằng này trả 20Rub để làm ref cho nó nè em :http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=106364&cnt=f2296628d97d25f528e59a2113915221

- - - Updated - - -

Tuyển bên kia đc 25 ref. Trong đó 80% là newbie pm yahoo sup suốt rồi chả thấy ai làm :m003:
Bên này có mấy topic tuyển rồi mà chả thấy ai lên ko lập :D. Giờ mà kiếm đc 10 người như chị là có tí chút cháo rồi :D

newbie mà, có cái tật ko chịu đọc gì cả, chị dạo này có làm gì đâu, hic hic :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week