Tutorial Kiếm 15$-150$/ day với trafficmonsoon.

Status
Not open for further replies.
Nghi vấn site nát hoặc không chiến được nữa mới pub lên lấy tiếng đây mà, đâu ra tốt lành thế :p, nếu còn chiến được tại sao bạn thớt lại "nghỉ chiến" thế

Nghi vấn site nát hoặc không chiến được nữa mới pub lên lấy tiếng đây mà, đâu ra tốt lành thế :p, nếu còn chiến được tại sao bạn thớt lại "nghỉ chiến" thế
Đã làm thử và đã bị lock khi vừa click cho thới dc ăn tiền ref!

cái gì post trên mmo4me cũng sợ nát = ))

trong khi google thì ra cả đống bài hướng dẫn trước đó, và nhiều bài chia sẻ ở nơi khác = ))

mmo thì vô vàn cái có thể kiếm ra tiền, cứ nghiên cứu sẵn hết, nhiều khi chưa ăn để đó sau ăn mà bị thằng khác nó ăn trước :rolleyes:

cái gì post trên mmo4me cũng sợ nát = ))

trong khi google thì ra cả đống bài hướng dẫn trước đó, và nhiều bài chia sẻ ở nơi khác = ))

mmo thì vô vàn cái có thể kiếm ra tiền, cứ nghiên cứu sẵn hết, nhiều khi chưa ăn để đó sau ăn mà bị thằng khác nó ăn trước :rolleyes:
bác này style đẹp quá :D

pay acc phụ thế nào vậy bác ??

chia sẻ đồ nghề reset modem
và tool chiến đi các thím cho ae kiếm tí cháo :D

Có tool reset modem nè bạn. Captcha này cũng có cách auto được. Có điều login vào 1 acc sau đó reset modem rồi log acc thứ 2 rồi reset modem log acc 3... acc 10. Thì hoá ra khi click ads thì cả 10 acc dùng chung 1 ip à, chỉ khác nhau ở lần login thôi sao. Chưa hết,khi login vào 1 acc rồi reset modem ra thì cái acc đó cũng tự signout ra rồi mà.

reset modem viết tool bằng imacro cũng làm dc quá đơn giản :rolleyes:

ừ cậu. làm ăn nhiều thì k ns, chứ ăn ít thì 100 acc ngày, hồi trc làm tầm 1h hơn . acc chính cũng đc 8,9$, acc phụ cũng đc chừng ấy. thật ra thì vs nhiều người 15$/day rất dễ, nhưng còn nhiều người vẫn cày từng ngày để kiếm 5$/ngày, nhất là mấy bạn làm thuê. pub lên cho ae ăn, mình cũng chả đc lợi lộc gì, mà k ngờ bị ném đá ghê thế, chắc phải pub cả tool lên ae mới ưng :D

Nhiều bác lạ đời quá rồi đấy, chưa làm mà đã sợ người khác ăn hết phần :D Kiểu như mua vé số chưa trúng mà đã mua két sợ trộm rồi ấy :oops:
nhưng nói thật mình ko tin lắm, cái kiểu cheat ptc tự ref rồi ăn xưa quá rồi. giờ này mà còn áp dụng

Last edited:
Cái này ngoài cheat còn phải dùng VPN nữa. cheat thì ko đánh lừa được bọn nó đâu.

Cheat và cheat , hôm nay là band acc , ngày mai band luôn country thì tèo :D

Nhờ mấy bác như thớt mà em login bằng 3g cứ account locked vì trùng IP suốt. Toàn phải dùng VPN mới vào acc được :oops::oops:

ối zời ơi! ssh, vpn, cheat sẽ bị ban thôi

biết cách cheat vẫn ăn ầm ầm, điển hình là thánh cheat PTC nè... @king1013111

reset modem viết tool bằng imacro cũng làm dc quá đơn giản :rolleyes:
Bạn chỉ mình cái modem cáp quang của việt teo đi, k tìm thấy nút disconnect

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858