Tutorial Kiếm 15$-150$/ day với trafficmonsoon.

Status
Not open for further replies.
Thằng thớt đi lừa trẻ con à. Cái trò mèo này a chơi lâu r nhé. Reset modem cũng từ 30s đến 1 phút, reset liên tục như thế thời gian còn lâu hơn, có khi hỏng mẹ cái modem,
Chơi 2k acc vẫn có thể nhưng ko thể dùng cack đấy.
Nhìn cái kiểu cheat mà thấy buồn cười, eo thể tin nổi.
Nói chung là ăn ko nổi nữa mới lên đây ăn tiền ref, 100% cơ mà.

Cho em cái prof với :p Hahaha! Mấy thánh nào ăn được nói là ăn trang này suốt thì cho em cái prof 15$ hay 10$ coi, rồi cho cái History xem có phải Ref cày hok ! ?????

Thật sữ em cũng chẳng biết là mấy bác dùm imacro reset thế nào, ấy nhưng mà tool thì mấy bác cứ reset hết 15 acc rồi tính mấy phút nha! :D !

có tut reset modum phải hok ta. lót dép hóng pro shảrre :)
mạng ktx e ko vào quản lý cái modem dc đâu, nếu muốn thử tôol này thì dùng decom đi, mà cách này mình biết từ lâu rồi mà còn hóng j nữa @@

Thằng thớt đi lừa trẻ con à. Cái trò mèo này a chơi lâu r nhé. Reset modem cũng từ 30s đến 1 phút, reset liên tục như thế thời gian còn lâu hơn, có khi hỏng mẹ cái modem,
Chơi 2k acc vẫn có thể nhưng ko thể dùng cack đấy.
Nhìn cái kiểu cheat mà thấy buồn cười, eo thể tin nổi.
Nói chung là ăn ko nổi nữa mới lên đây ăn tiền ref, 100% cơ mà.

thứ nhất . ai ns maỳ reset moden là cứ phai nhan nut.
thứ 2 : may tin thi tao cung cha co them xu nao.
thư 3, kiêm tien ref :)) kiem tien ref ma tao chi? may` k nen click ads chinh a.

@gui all, ai tin thi lam theo, lam theo minh cung cha dc gi :)), k tin thôi, muc dich minh chi share thoi, dung cham toi nhieu nguoi nen chac nhieu nguoi ghet :)).

thứ nhất . ai ns maỳ reset moden là cứ phai nhan nut.
thứ 2 : may tin thi tao cung cha co them xu nao.
thư 3, kiêm tien ref :)) kiem tien ref ma tao chi? may` k nen click ads chinh a.

@gui all, ai tin thi lam theo, lam theo minh cung cha dc gi :)), k tin thôi, muc dich minh chi share thoi, dung cham toi nhieu nguoi nen chac nhieu nguoi ghet :)).
ai nói nhấn nút?
vì những thằng đầu đất như mày mà cái gì cũng nát.

Ngồi hóng hớt cái proof mãi mà thằng thớt cứ lãng tránh trả lời nhỉ . show cái lịch sử rút chính chủ xem nào

:))) tao thich the day :)) . roi sao, dung cham mieng an cua may a :))
tao chẳng cần cheat site này. tao chỉ thấy cách cheat của mày nó đầu đất thôi. chém gió thì chém nó vừa thôi, nhin ngứa mắt lắm.

bỏ 0.3$/con ssh pri, mua 1k ssh hết 300$, download tool SmartBoostTraffic về tạo 30 cái profile trên firefox, mỗi profile ứng với một con ssh và 1 user agent riêng biệt làm kiểu này chắc có ăn đấy các pro!

cheat mới, k cần vps, k cần reset modem, k cần bỏ tiền ra mua bất cứ cái gì cả bởi vì newbie thì k có vốn, chỉ hơi tốn t.g :))
1 ngày đc khoảng 20 acc, do k có t.g nhìu nên mới thử 5acc thôi
newbie 2 tháng trời hỏi k ai hướng dẫn, cuối cùng cũng biết rồi

Share thì tốt chứ sao mọi người vào ném đá dữ, dù tut đó ăn đc hay ko có shảre vẫn tốt hơn chả làm gì ngoài việc ném đá
4rum này là để share cách kiếm tiền mà.

giờ còn ăn thằng này :D.đợt trc gần 1k acc ko hiện ads trong 2 tuần ,chỉ có acc chính có ads.bỏ luôn ngồi mất công thâm ass

:))) tao thich the day :)) . roi sao, dung cham mieng an cua may a :))
sao bác lại dùng acc phụ để rồi hướng dẫn anh em đi vào con đường tội lỗi còn bác ngồi không được tiền! Log vào acc chính mà nói chuyện đi!:p

Cái này ai chả nghĩ ra, có điều làm thì chả bao giờ được, giống như tính cua trong lỗ vậy. Thớt xàm quá nâng cấp lên thành tut rồi rộng lòng share.

thằng này share cách để newbie ngồi cho nát mông, còn nó thì hưởng tiền ref đó hiều chưa??? Nó có tool nhưng k hề share chỉ share cách mà bạn làm rồi bạn sẽ cảm nhận!!!
lấy nick chính ra mà comment, cần gì phải clone thế.
Ai mà chả biết Tfm này ăn ref 100%, chủ yếu người ta có ref hay ko thôi.
Nhưng mà b clone nick vào cm thế càng chứng mình bặn share nói đúng ... đụng phải miếng ăn của b rôi.
Tôi cho nát ass luôn :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week