Tutorial Kiếm 15$-150$/ day với trafficmonsoon.

Status
Not open for further replies.
mượn proof của bac king gì đó. mình k up proof vi nhiêu nguyen nhân, chủ yếu là nhượng lại cho thằng em chơi. mà nó ăn cháo đá bát nên pub lên cho anh em. giờ acc nó câm, nói thật proof minh nhieu hơn bác king này gấp mấy.

Cái này f12 là được thì phải. Not proof

Tao phải gọi mầy là gì đây thằng mất dạy hay thằng ngu, thấy đúng thì làm đi! Tao k cản còn mấy sủa gâu gâu thì tao thiến đem đút cho mấy ăn có phải vậy mầy mới hết nứng k>>??:mad::p
Con đĩ mẹ mầy:cool:

Cái thứ k não của nó là vậy mà:)
hjxhjxacec Sir.NamTuoc
banned thể loại này gấp dùm đi 2 mod

mượn proof của bac king gì đó. mình k up proof vi nhiêu nguyen nhân, chủ yếu là nhượng lại cho thằng em chơi. mà nó ăn cháo đá bát nên pub lên cho anh em. giờ acc nó câm, nói thật proof minh nhieu hơn bác king này gấp mấy.

hoá ra là vậy. thế bác phải pub cả tool lên cho hả giận bác à :D

Chờ tí fake cái proof up đỡ buồn, kaka

mày cứ yên tâm là tao sẽ up topic này tới lúc nào mạng nhà tao hư, máy tính nhà tao không còn sài được nữa :)
toàn f12 thần thánh. proof chính chủ thì ko có.
chỉ sợ mày ko up dc nữa thôi.
mời các mod vào làm đúng luật 4rum đi . cheat choác khôn thế này thì VN nổi tiếng là phải.
@hjxhjxacec , @Sir.NamTuoc

@steve194 baned 7 ngày

Thớt có lòng tốt share, ai kiếm dc thì kiếm, biết rồi hay chưa biết thì cũng like thank tinh thần 1 cái, các bác cứ gạch đá mai mốt ai dám share nữa.

tất cả ai về nhà mình tự suy nghĩ cách chiến đi, khỏi share xiết gì nữa, thớt rút kinh nghiệm cho lần share sau và kìm chế lời nói lại nhé.

Topic close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week