Tutorial Kiếm 15$-150$/ day với trafficmonsoon.

Status
Not open for further replies.
lấy nick chính ra mà comment, cần gì phải clone thế.
Ai mà chả biết Tfm này ăn ref 100%, chủ yếu người ta có ref hay ko thôi.
Nhưng mà b clone nick vào cm thế càng chứng mình bặn share nói đúng ... đụng phải miếng ăn của b rôi.
Tôi cho nát ass luôn :))
có khi diễn đàn cũng phải thêm cái rule là 1ip 1 tài khoản thôi ý( giống các site PTC hay các site khác ), chứ ko bây h nạn clone nhiều quá

Mình cũng góp vui 1 acc chính trong số n acc chính :)

mình cũng góp vui acc chính.....trước giờ mới hư có 19 con chuột,50 cái 3g với 100 sim sinh viên

Tao phải gọi mầy là gì đây thằng mất dạy hay thằng ngu, thấy đúng thì làm đi! Tao k cản còn mấy sủa gâu gâu thì tao thiến đem đút cho mấy ăn có phải vậy mầy mới hết nứng k>>??:mad::p
đụng miếng ăn của mấy kon chó nó sủa ghê quá .

nghi vấn f12 thần thánh :D:D:D:D

lấy nick chính ra mà comment, cần gì phải clone thế.
Ai mà chả biết Tfm này ăn ref 100%, chủ yếu người ta có ref hay ko thôi.
Nhưng mà b clone nick vào cm thế càng chứng mình bặn share nói đúng ... đụng phải miếng ăn của b rôi.
Tôi cho nát ass luôn :))
mình thật sự k hiểu mấy bạn ở đây có não k nữa :) mình đã nói rõ 2 vấn đề về ref.thứ nhất theo cũng đc k theo cũng chả sao, thứ 2 dù bạn có theo mình, nhưng trong tut có hướng dẫn là k nên click acc chính, mình đc cái gì nếu k click acc chính. edit link bài viết cho mấy thánh khỏi nói này nói nọ :)

1 máy 1 acc cũng còn nhiêu khê lắm , lúc thì có ads , lúc thì không, lúc thì load dc , ngồi đấy mà tính 1+1 = 2 , thực tế 1 chút

Up được cái này chắc chắn kiếm được nhiều lắm rùi. Up proof đi ")

bỏ 0.3$/con ssh pri, mua 1k ssh hết 300$, download tool SmartBoostTraffic về tạo 30 cái profile trên firefox, mỗi profile ứng với một con ssh và 1 user agent riêng biệt làm kiểu này chắc có ăn đấy các pro!
bác mua ssh pri ở đâu mà có 0,3$/con thế? loại này live dc 4-5 tháng ko bác?

Up được cái này chắc chắn kiếm được nhiều lắm rùi. Up proof đi ")

mượn proof của bac king gì đó. mình k up proof vi nhiêu nguyen nhân, chủ yếu là nhượng lại cho thằng em chơi. mà nó ăn cháo đá bát nên pub lên cho anh em. giờ acc nó câm, nói thật proof minh nhieu hơn bác king này gấp mấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week