• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm 1$/ngày

maimoilap

Junior
Reactions
15
MR
0.065
Insuree Balance
0
Như title ạ. Cần 1 công việc kiếm được khoảng 600k-700k/tháng, là khoảng 1$/ngày ạ.
Mình online được khoảng 4-5 tiếng/ ngày.
Bạn nào có công việc gì giới thiệu cho mình với.
Cám ơn các bạn . À loại việc gõ captcha nhé. Cái đấy mắt mình k chịu được.híc.

linhdung mà cần sư phụ, chọc tớ hoài :))))
Tớ nói thật mà, tớ đã tham gia HYIP bao giờ đâu, bây giờ chỉ mỗi ăn rồi bán thẻ + trung gian thôi :(

Upvote 0
captcha kiếm vốn rồi off hay HYIP hay INVEST, hay thậm chí là bet :binhsua07:

Upvote 0
Tớ nói thật mà, tớ đã tham gia HYIP bao giờ đâu, bây giờ chỉ mỗi ăn rồi bán thẻ + trung gian thôi :(

Ờ thích thì yahoo chém gió tí, có thể giúp cậu mấy site ngon chiến thoy :D

- - - Updated - - -

captcha kiếm vốn rồi off hay HYIP hay INVEST, hay thậm chí là bet :binhsua07:

éo hỉu sao em cúa lao đầu vô bet là lại trắng máu... hay âu là cái số :v

Upvote 0
Upvote 0
Nhận em làm đệ tử đi sư phụ ;))
HYIP dễ lắm cậu, chỉ việc quăng tiền vào rồi đợi nó SCAM thôi @@! đùa chứ cứ trung gian vầy ổn định hơn HYIP đó! :binhsua15:

Upvote 0
HYIP dễ lắm cậu, chỉ việc quăng tiền vào rồi đợi nó SCAM thôi @@! đùa chứ cứ trung gian vầy ổn định hơn HYIP đó! :binhsua15:

chí phải chí phải :binhsua06:

Upvote 0
Tại tớ đang muốn tìm học 1 lĩnh vực nào đó trong MMO để làm, chứ lâu giờ toàn lên forum chém gió ko chứ có làm gì đâu?

Upvote 0
Đơn giản nhất là bán phút autohits.urani.vn và surf mấy site ptp. ngày xưa mình đi lên từ đấy.

Upvote 0
Tại tớ đang muốn tìm học 1 lĩnh vực nào đó trong MMO để làm, chứ lâu giờ toàn lên forum chém gió ko chứ có làm gì đâu?
cậu cứ trung gian có vốn rồi theo mấy pro Matrix Investment trong 4rum là ngon rồi :binhsua141:

Upvote 0
sao ước mơ nhỏ nhoi thế? cậu nên chơi android đi. ko phải bỏ vốn. nếu thiếu socks thì pm mình cho ít ssh

Upvote 0
Cám ơn mọi người đã trả lời mình ạ. Không phải mình lười hay há miệng chờ sung gì đâu. Captcha mình nói rõ là mình gõ rất chậm mà. híc. 4-5 tiếng 1k captcha. thật sự đau mắt dã man vì nhìn liên tục vào màn hình.
còn cái PTC mình cũng đang thử với trang neobux nhưng mà quảng cáo ở đấy ít dã man @@. Mỗi ngài được khoảng 0.015$ @@. Không biết PTC thì còn trang nào uy tín như neobux nữa không các bạn nhỉ?
Cám ơn các bạn. Mình mới tập chơi MMO. Có gì không đúng các bạn bỏ qua.Hì.

Upvote 0
captcha thằng cánh bay xa

Upvote 0
Như title ạ. Cần 1 công việc kiếm được khoảng 600k-700k/tháng, là khoảng 1$/ngày ạ.
Mình online được khoảng 4-5 tiếng/ ngày.
Bạn nào có công việc gì giới thiệu cho mình với.
Cám ơn các bạn . À loại việc gõ captcha nhé. Cái đấy mắt mình k chịu được.híc.
kinh doanh bán thẻ cào điện thoại đi bạn!! ngày có thể trên 20k rồi.keke
mình đang kinh doanh về lĩnh vực này!!!!!!!!!

Upvote 0
Cám ơn mọi người đã trả lời mình ạ. Không phải mình lười hay há miệng chờ sung gì đâu. Captcha mình nói rõ là mình gõ rất chậm mà. híc. 4-5 tiếng 1k captcha. thật sự đau mắt dã man vì nhìn liên tục vào màn hình.
còn cái PTC mình cũng đang thử với trang neobux nhưng mà quảng cáo ở đấy ít dã man @@. Mỗi ngài được khoảng 0.015$ @@. Không biết PTC thì còn trang nào uy tín như neobux nữa không các bạn nhỉ?
Cám ơn các bạn. Mình mới tập chơi MMO. Có gì không đúng các bạn bỏ qua.Hì.

Nếu gõ máy chậm thì bạn có thể chiến Seosprint. Ngày tầm 3h với newbei thì được khoảng 1-1,5$.
Nhưng mới thì hơi khó khăn tí vì chưa quen tiếng Nga.

Nếu cần bạn có thể vào box Other kiếm 2pic bác svalma để làm.

Upvote 0
adsurb.biz
treo vps đó, cũng tầm 0.5$/vps/ngày

vps là gì thế bạn ơi @@. Với cả mình cũng không vào được trang kia.híc

sao ước mơ nhỏ nhoi thế? cậu nên chơi android đi. ko phải bỏ vốn. nếu thiếu socks thì pm mình cho ít ssh

cậu ơi cụ thể là như nào thế. Ước mơ nhỏ nhoi mà chưa thực hiện được này.hì.

- - - Updated - - -

Nếu gõ máy chậm thì bạn có thể chiến Seosprint. Ngày tầm 3h với newbei thì được khoảng 1-1,5$.
Nhưng mới thì hơi khó khăn tí vì chưa quen tiếng Nga.

Nếu cần bạn có thể vào box Other kiếm 2pic bác svalma để làm.

mình cũng đang thử trang wmmail.ru. công nhận khó khăn phết. xài chrome có dịch ra nhưng mà vẫn khó hiểu.híc.Cám ơn bạn nhé.

Upvote 0
vps là gì thế bạn ơi @@. Với cả mình cũng không vào được trang kia.híc

cậu ơi cụ thể là như nào thế. Ước mơ nhỏ nhoi mà chưa thực hiện được này.hì.

- - - Updated - - -

mình cũng đang thử trang wmmail.ru. công nhận khó khăn phết. xài chrome có dịch ra nhưng mà vẫn khó hiểu.híc.Cám ơn bạn nhé.
Wmmail.ru chỉ là trang kiếm thệm khi chơi seosprint thôi mà. Seosprint thì h 4' mình kiếm được 1rub = 0.03$. mình nghĩ thích hợp với cậu đấy
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Upvote 0
Chơi PTU + Offers :binhsua57:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec