Network Kiếm 1 ngày $400 với Adsterra (CPC, CPM, POP, Adult)

Bọn này sp chán lắm, của mình mất chỗ support nhắn tin trên page bảo hỗ trợ thì vài ngày mới được reply 1 tin nhắn nhưng cũng ko giải quyết được rồi mất tiêu, mình có page đề xuất kéo traffic 1 tuần vào link direct được 300$ mà nó ko tổng cho luôn nên nghỉ chơi

Để pay khó, nó kiểm tra kỹ, bọn này phải uy tín lần đầu, ai bị ban thì đổi ip rùi chơi lại
đã pay nha bro
xin chúc mừng tài khoản của bạn đã bị ban.....:popo_big_smile::popo_big_smile:
huhu :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Bọn này sp chán lắm, của mình mất chỗ support nhắn tin trên page bảo hỗ trợ thì vài ngày mới được reply 1 tin nhắn nhưng cũng ko giải quyết được rồi mất tiêu, mình có page đề xuất kéo traffic 1 tuần vào link direct được 300$ mà nó ko tổng cho luôn nên nghỉ chơi
1 tháng tổng 2 lần vào ngày 1 và 16, pay sau ngày tổng 15 ngày mà bro, còn khung chat support cuối tuần thứ 7,cn nó hay mất, bọn này châu âu nên canh 5-6 h chiều bên mình chat sp nó rep nhanh

Kiếm ly cafe thôi :)))

Attachments

150.3 KB · Views: 385
đã pay nha bro

1 tháng tổng 2 lần vào ngày 1 và 16, pay sau ngày tổng 15 ngày mà bro, còn khung chat support cuối tuần thứ 7,cn nó hay mất, bọn này châu âu nên canh 5-6 h chiều bên mình chat sp nó rep nhanh
Em được nó mở, cứ đến kỳ thanh toán đủ 100$ là Pay luôn, không Hold 2 tuần nữa. Acc này acc cổ em chơi từ năm 2015 tới giờ nên bao đảm bảo. Bác nào có traffics thì PM hợp tác với em nhé

Rate Banner của em:

đã pay nha bro

Mình làm đăng ký tk làm từ hôm 8 tháng 8 thì ngày 15,16 tháng 8 nó phải tổng chứ B, đây mình ko được tổng ạ, chẳng hiểu luôn ,cũng ko chat được vs support ạ🙄

đã pay nha bro

Giỏi ghê vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back