Kiếm $1 Cực Kỳ Đơn Giản Mỗi Ngày Với Cash Reward

Bạn đã xem quá nhiều quảng cáo mà không click.
Sau khi click vào popup hiện ra, bạn click thêm 1 cái vào popup nữa. Sau đó mọi chuyện sẽ lại như ban đầu ^^
Nếu vẫn hiện ra thông báo như vậy, lại áp dụng cách trên.

Goodluck!
không click ở đây ngĩa là sao bác? còn xem quá nhiều quảng cáo mà k click nửa chứ @@ k click sao xem đc quảng cáo

không click ở đây ngĩa là sao bác? còn xem quá nhiều quảng cáo mà k click nửa chứ @@ k click sao xem đc quảng cáo
Bạn chỉ cần làm theo cách mình hướng dẫn là được:
1/ click popup
2/ sau khi popup hiện lên, click vào điểm bất kỳ trên cái popup ấy để nó mở ra 1 trang web, đợi trang web load xong, bạn quay lại cash rewards làm bình thường.
3/ nếu vẫn báo lỗi trên, tiếp tục làm lại 2 bước trên cho đến khi không thông báo như vậy nữa.

mình về PP 2 lần đều thành công
AMZ không có fee nên nó bà điên vậy đó

Last edited:
Ad cho hỏi tý, nếu chơi trên 2 cái đt cùng địa chỉ ip được không. Đến khi đủ pay thì pay cùng địa chỉ Paypal được không nhỉ

Ad cho hỏi tý, nếu chơi trên 2 cái đt cùng địa chỉ ip được không. Đến khi đủ pay thì pay cùng địa chỉ Paypal được không nhỉ

tuy không có 2 cái để thử nhưng theo suy nghĩ thì được :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mình đang rảnh rỗi, bài posst của bạn rất tốt cho mình, vừa có thể kiếm $, vừa có thể là giải trí, thanks nhé chủ thớt

Quả đậm nhất của mọi người là bao nhiêu?
3 4 lần j đó đc 74 điểm

ôi! bựa vãi cái hình to đùng :eek::eek::eek: ... ôi! bựa luôn tên post :eek::eek::eek:

tên post hình bị mấy lần "invalid..." rồi vậy!? :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,675
171,744
Latest member
ROK
Back
Top Bottom