Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.

thienthan

Newbie
Reactions
91
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình đâu có nói shares, hỏi xem giống các pro ko thôi, còn các pro chiến cái khác nữa thì xin gia nhập thôi

daibo777

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Die rùi à . Mấy hnay bận mấy việc quá nên giờ ms vào topic . Bạn nào có site nào tương tự FMF thì inbox mình . Mình sẽ chỉ cho cách kiếm 1 acc 18$ trong 45' như thế nào :D

làm như cậu thì chẳng có cái nào trụ đc quá 1thang.....:binhsua85:
1 tháng vừa rồi mình kiếm hơn 4k . Thế là đc rồi . Quan trọng k phải là nát off , mà quan trọng là site nó fix . Ko pay nữa . Còn tiền mình làm nó vẫn ăn của network . Quan trọng là con off nó chưa die tức là mình cheat nhà quảng cáo nó vẫn chấp nhận đc . Thế là ổn chứ gì . Còn bạn cứ thử search các post của mình xem mình ăn có kín ko là biết :))

1 tháng vừa rồi mình kiếm hơn 4k . Thế là đc rồi . Quan trọng k phải là nát off , mà quan trọng là site nó fix . Ko pay nữa . Còn tiền mình làm nó vẫn ăn của network . Quan trọng là con off nó chưa die tức là mình cheat nhà quảng cáo nó vẫn chấp nhận đc . Thế là ổn chứ gì . Còn bạn cứ thử search các post của mình xem mình ăn có kín ko là biết :))
4000$ ak. Kinh thế bác . Kiếm từng đó là có vốn làm ăn rồi

huynhvantuan

Senior
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
cho cái yahoo tớ hỏi tí nào :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week