Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
1 tháng vừa rồi mình kiếm hơn 4k . Thế là đc rồi . Quan trọng k phải là nát off , mà quan trọng là site nó fix . Ko pay nữa . Còn tiền mình làm nó vẫn ăn của network . Quan trọng là con off nó chưa die tức là mình cheat nhà quảng cáo nó vẫn chấp nhận đc . Thế là ổn chứ gì . Còn bạn cứ thử search các post của mình xem mình ăn có kín ko là biết :))

bá đạo quá nhỉ ...thật hay đùa đó bợn...hơi lạnh vì gió rùi đó..:binhsua85:

1 tháng vừa rồi mình kiếm hơn 4k . Thế là đc rồi . Quan trọng k phải là nát off , mà quan trọng là site nó fix . Ko pay nữa . Còn tiền mình làm nó vẫn ăn của network . Quan trọng là con off nó chưa die tức là mình cheat nhà quảng cáo nó vẫn chấp nhận đc . Thế là ổn chứ gì . Còn bạn cứ thử search các post của mình xem mình ăn có kín ko là biết :))

thật show cái xem nào....:binhsua76:

- - - Updated - - -

Newbie. Hôm nay nó paid cho 1$ đầu tiên.:binhsua79:

pro nè....vẫn pay nhá....:binhsua95:

bá đạo quá nhỉ ...thật hay đùa đó bợn...hơi lạnh vì gió rùi đó..:binhsua85:
ak . Có trừ đi tiền đầu tư :)) . quên . 1 cái payment 18$ thì mất chừng 2.5-3$ tiền đầu tư . Thỉnh thoảng đen đen thì 1 acc chỉ đc 11$ cũng có . Còn gió hay ko tùy bạn . Ai ko tin mình thử làm 1 acc FMF , chụp cái số invite code của acc . Rồi 45 phút sau mình chụp lại xem cho có phải 45' đc 18$ ko :))

FMF scam nhé:binhsua72:nhìn cái proof cũ không hiểu sao hiện lên chưa đọc, má nó add mail thì báo mail add rồi:binhsua72:

ak . Có trừ đi tiền đầu tư :)) . quên . 1 cái payment 18$ thì mất chừng 2.5-3$ tiền đầu tư . Thỉnh thoảng đen đen thì 1 acc chỉ đc 11$ cũng có . Còn gió hay ko tùy bạn . Ai ko tin mình thử làm 1 acc FMF , chụp cái số invite code của acc . Rồi 45 phút sau mình chụp lại xem cho có phải 45' đc 18$ ko :))

cho yahoo team cái coi.....:binhsua85:

có phải daibo bên VNC k nhỉ
cc lên 2,5-3$ 1 nhát rồi cơ à :-s

FMF scam nhé:binhsua72:nhìn cái proof cũ không hiểu sao hiện lên chưa đọc, má nó add mail thì báo mail add rồi:binhsua72:

hehe....có mail về là tốt rồi...:binhsua76:

- - - Updated - - -

pro thì khong sợ nắng....cho xem cái :binhsua79:..hay chỉ là gió mùa đông bắc.

ko bít hay sao còn hỏi thằng galaxy nó mới add mail vào ngày nào thì tiền nhảy thấy ngày đó vậy mà cũng hỏi. công nhận nó chém kinh thật :binhsua76:

Rút kinh nguyệt từ đây :-j. Cứ thé thé thôi mà ăn....
Fmf thì bán scam rồi nhớ...

Hjhj, bác Chắc sẽ khó nói mẹo.

anh em làm quả collection mind suy luận ngược tìm cách đee
-bác làm được nhìu như vậy : phải làm survey, hoặc làm con netflix
Làm con netflix thì cần card :d có thể dùng card UG :))
Làm mấy con survey, anh em hay bị vướng phần verify mobile phone, nhưng cái này cũng có thể giải quyết được

Cả 2 cách này đều cần lâu thời gian hơn cho mỗi acc ;)
Nhwnv 4000/30 ngày, tầm bác làm 10- 15 acc pp
Nên có chờ lâu hơn, bình thường 3usd/acc mất 30p thì h chắc18usd/acc mất 1 tiếng :D

ko bít hay sao còn hỏi thằng galaxy nó mới add mail vào ngày nào thì tiền nhảy thấy ngày đó vậy mà cũng hỏi. công nhận nó chém kinh thật :binhsua76:
cần fake proof fake cho trăm cái:binhsua72:má nó mừng hụt làm add mail, chắc ấn nhầm nên nó thế quá bực mình:binhsua72:nhóm chiến site mới nhé(trong Group nhé có rules rồi)

có phải daibo bên VNC k nhỉ
cc lên 2,5-3$ 1 nhát rồi cơ à :-s
Nick cậu là gì bên vnc thế :D . ak ko . 1.2-1.5 thôi . Nhưng mà 2 con mới đủ 1 acc mà . Với cả ko phải hàng của thằng seller nào cũng qua . Nên phải bù trừ thế

cần fake proof fake cho trăm cái:binhsua72:má nó mừng hụt làm add mail, chắc ấn nhầm nên nó thế quá bực mình:binhsua72:nhóm chiến site mới nhé(trong Group nhé có rules rồi)
mi pm yahoo ta nào cưng :binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week