Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Mình đâu có nói shares, hỏi xem giống các pro ko thôi, còn các pro chiến cái khác nữa thì xin gia nhập thôi

Die rùi à . Mấy hnay bận mấy việc quá nên giờ ms vào topic . Bạn nào có site nào tương tự FMF thì inbox mình . Mình sẽ chỉ cho cách kiếm 1 acc 18$ trong 45' như thế nào :D

Die rùi à . Mấy hnay bận mấy việc quá nên giờ ms vào topic . Bạn nào có site nào tương tự FMF thì inbox mình . Mình sẽ chỉ cho cách kiếm 1 acc 18$ trong 45' như thế nào :D

tham thì thâm có thì tự chiến thôi k nên nói ......:binhsua83:

đang có 1 đống site tuơng tự fmf, chỉ ko có time chơi, với đang chờ proof thoai, oai, công việc ngập đầu

Dạo này đi làm nhiều lười nghiên cứu quá . Hợp tác đôi bên cùng có lợi thôi . Còn cứ đều đều ngày 100-200$ thì chả có ai là ko tham cậu ak :))

làm như cậu thì chẳng có cái nào trụ đc quá 1thang.....:binhsua85:

Dừng topic thôi....
Anh em đừng rep nữa để nó lăn luôn đi...:binhsua85:

làm như cậu thì chẳng có cái nào trụ đc quá 1thang.....:binhsua85:
1 tháng vừa rồi mình kiếm hơn 4k . Thế là đc rồi . Quan trọng k phải là nát off , mà quan trọng là site nó fix . Ko pay nữa . Còn tiền mình làm nó vẫn ăn của network . Quan trọng là con off nó chưa die tức là mình cheat nhà quảng cáo nó vẫn chấp nhận đc . Thế là ổn chứ gì . Còn bạn cứ thử search các post của mình xem mình ăn có kín ko là biết :))

1 tháng vừa rồi mình kiếm hơn 4k . Thế là đc rồi . Quan trọng k phải là nát off , mà quan trọng là site nó fix . Ko pay nữa . Còn tiền mình làm nó vẫn ăn của network . Quan trọng là con off nó chưa die tức là mình cheat nhà quảng cáo nó vẫn chấp nhận đc . Thế là ổn chứ gì . Còn bạn cứ thử search các post của mình xem mình ăn có kín ko là biết :))
4000$ ak. Kinh thế bác . Kiếm từng đó là có vốn làm ăn rồi

cho cái yahoo tớ hỏi tí nào :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week