Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Post lên cũng chả có nghĩa lý gì nên ko muốn post thôi bác à . Ai làm được thì ăn thôi

Cãi nhau hoài cũng mệt . Để time kiếm tiền sướng hơn :)

Nhưng bác muốn xem thì có đây . Tuy nhiên FMF t.toán ko ngon như trước nữa

Ko biết bạn này có được paid thật hay ko? Cái Proof này có thể thật , nhưng ko có nghĩa là FMF vẫn paid :) . Lại đói dài dài rồi :|

Các Bác có vẻ không hiểu gì cả. Tất cả các site các bác đang chiến đều xuất phát từ môt nguồn đó là những nhà quảng cáo ơ Us. Tất cả các app các bác dow về và run. hồi trước là 0.25$.bây giờ do số người chơi đông nên giảm là 0.2$ 1app + các offer có thể kiếm nhiều $ hơn... Các site này sẽ cùng chết 1 lúc . Nếu các nhà Quảng cáo bên Us ngưng cái event ngiên cứu của mình. Việc lúc xuất hiện nhìu app. hay ít app cũng là các nhà Quảng cáo quyết định. Các site chúng ta đang chiến la trung gian cả. tình hinh hiện nay có rất nhiu site tương tự FmF,whaff..mới ra ..các bạn co thể tim kiếm rất nhiều..và thử nó. không phải xin share gì đâu. Vì vậy các bac cứ yên tâm mà chiến tiếp cho đến khi các nhà Quảng cáo ngừng quảng bá. khi đó các site trung gian có thể scam ỏ thanh toán nốt số tiền các bạn đã làm và cũng chết hết thôi. Góp ý nho nhỏ cho các bạn. Các bạn nào co thể kiếm trên 100usd 1 ngày co thể pm mình trao đổi thêm knih nghiệm để giúp nhau kiếm nhiều hơn hehe. nickyh: kuro_pro29 ^^

Các Bác có vẻ không hiểu gì cả. Tất cả các site các bác đang chiến đều xuất phát từ môt nguồn đó là những nhà quảng cáo ơ Us. Tất cả các app các bác dow về và run. hồi trước là 0.25$.bây giờ do số người chơi đông nên giảm là 0.2$ 1app + các offer có thể kiếm nhiều $ hơn... Các site này sẽ cùng chết 1 lúc . Nếu các nhà Quảng cáo bên Us ngưng cái event ngiên cứu của mình. Việc lúc xuất hiện nhìu app. hay ít app cũng là các nhà Quảng cáo quyết định. Các site chúng ta đang chiến la trung gian cả. tình hinh hiện nay có rất nhiu site tương tự cắt chym...của ta ..các bạn co thể tim kiếm rất nhiều..và thử nó. không phải xin share gì đâu. Vì vậy các bac cứ yên tâm mà chiến tiếp cho đến khi các nhà Quảng cáo ngừng quảng bá. khi đó các site trung gian có thể scam ỏ thanh toán nốt số tiền các bạn đã làm và cũng chết hết thôi. Góp ý nho nhỏ cho các bạn. Các bạn nào co thể kiếm trên 100usd 1 ngày co thể pm mình trao đổi thêm knih nghiệm để giúp nhau kiếm nhiều hơn hehe. nickyh: kuro_pro29 ^^

Dài dòng lắm mồm :binhsua85:

Các Bác có vẻ không hiểu gì cả. Tất cả các site các bác đang chiến đều xuất phát từ môt nguồn đó là những nhà quảng cáo ơ Us. Tất cả các app các bác dow về và run. hồi trước là 0.25$.bây giờ do số người chơi đông nên giảm là 0.2$ 1app + các offer có thể kiếm nhiều $ hơn... Các site này sẽ cùng chết 1 lúc . Nếu các nhà Quảng cáo bên Us ngưng cái event ngiên cứu của mình. Việc lúc xuất hiện nhìu app. hay ít app cũng là các nhà Quảng cáo quyết định. Các site chúng ta đang chiến la trung gian cả. tình hinh hiện nay có rất nhiu site tương tự FmF,whaff..mới ra ..các bạn co thể tim kiếm rất nhiều..và thử nó. không phải xin share gì đâu. Vì vậy các bac cứ yên tâm mà chiến tiếp cho đến khi các nhà Quảng cáo ngừng quảng bá. khi đó các site trung gian có thể scam ỏ thanh toán nốt số tiền các bạn đã làm và cũng chết hết thôi. Góp ý nho nhỏ cho các bạn. Các bạn nào co thể kiếm trên 100usd 1 ngày co thể pm mình trao đổi thêm knih nghiệm để giúp nhau kiếm nhiều hơn hehe. nickyh: kuro_pro29 ^^
Nó là offers on mobile thôi mà :m020:

Bạn này nói chuẩn mà ... FMF ra đi, mất đi 1 thói quen ... Mọi khi chỉ vào xem các PRO chém .... :D

Nhờ cái topic này mà sắp lên được senior member :binhsua85:
Chuẩn bị lập cái mới đê, giật tip: Fmf - Một thời để nhớ nghe cho nó sến :m146:

die. la die toàn bộ, 1site ko pay, thì hầu như đi hết.....
chuẩn bị quay về với nghề ăn ngủ...:binhsua101:

Last edited by a moderator:
có nên share site mới ko nhỉ? Thấy FMF nhìu ae ăn được cũng ko ít tiền mà chả ai bấm nút THANK :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week