Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Trc giờ toàn down, giờ bác giúp sắm mồi off cái nha, thank nhiùe nhìu lun :binhsua09:

cùng ý với với bác này :D
trước mình xài yourunistall + cclean tất cả nhưng ko đc phải tạo user mới
cảm ơn bác nhiều
theo tút bác thienthan nói thì ok nhưng mỗi acc làm 1$ phí thgian 1 vòng quay 1acc quá nên muốn thu thêm kinh nghiệm tăng thu nhập trên 1 acc :binhsua19:
đã thử theo tut bác ancunhan share nhưng hình như bị fix
-cái prepaid card làm theo nhưng nó báo sai địa chỉ ko chấp nhận - sau đó mình thử vào http://www.fakenamegenerator.com/ lấy cũng ko đc chấp nhận
-cái ondevice bước cuối nó hỏi có giữ app lại trên adroid ko mình chọn NO ko biết có phải vì vậy hay ko mà cũng ko thấy có point
2 cái này sơ sơ đã 15k point rồi ko biết các bác còn ai ăn đc 2 off này nữa ko :binhsua10:

+ xin hỏi mọi người đag xài bản blue stack trên trang chủ down hay bản share trên mmo4vn có link vietnamese j j đó ko nhớ nữa
vì mình thấy có 2 khác biệt sau
bản trang chủ khi chạy app ''FlavMonsters'' là bị dis ra ngoài ko chơi đc > ko có 5k point nhưng phần cash thì có Amazon
bản share trên mmo của bác leehienlong thì phải chạy đc app ''FlavMonsters'' nhưng phần cash ko có Amazon dù mình chỉnh size rồi reset blue đủ kiểu
bác nào biết chỉ e cách fix mà chạy đc ''FlavMonsters'' + cash Amz đc thì e biết ơn nhiều lắm

vì newbie đến sau nên mình cũng kiên trì đọc hết page ngâm cứu hết tut đc share rồi nguồn vpn các kiểu và mình cũng đã kiếm đc 1$/acc dù nhỏ nhoi nhưng vẫn thầm cảm ơn mấy bác đi trước đã share (hiếm có) :D
ko phải mình nhác lười mà vì chuyên ngành ko biết ci đến offer chưa từng trải qua nên mong muốn đc các bác hảo tâm share ít offer cơ bản cho newbie thì tốt quá
rất cảm ơn vì đã đọc và rất mong nhận đc câu trả lời :binhsua19: :D

Gomcash toàn giấu nghề pm thì nói nghỉ chơi cả tuần rồi. có ai chơi whaff ko. app nó download đc nhiều tiền hơn mà

cùng tâm sự với bác thanhbe37.ai cũng một thời newbie:binhsua09:

cùng ý với với bác này :D
trước mình xài yourunistall + cclean tất cả nhưng ko đc phải tạo user mới
cảm ơn bác nhiều
theo tút bác thienthan nói thì ok nhưng mỗi acc làm 1$ phí thgian 1 vòng quay 1acc quá nên muốn thu thêm kinh nghiệm tăng thu nhập trên 1 acc :binhsua19:
đã thử theo tut bác ancunhan share nhưng hình như bị fix
-cái prepaid card làm theo nhưng nó báo sai địa chỉ ko chấp nhận - sau đó mình thử vào http://www.fakenamegenerator.com/ lấy cũng ko đc chấp nhận
-cái ondevice bước cuối nó hỏi có giữ app lại trên adroid ko mình chọn NO ko biết có phải vì vậy hay ko mà cũng ko thấy có point
2 cái này sơ sơ đã 15k point rồi ko biết các bác còn ai ăn đc 2 off này nữa ko :binhsua10:

+ xin hỏi mọi người đag xài bản blue stack trên trang chủ down hay bản share trên mmo4vn có link vietnamese j j đó ko nhớ nữa
vì mình thấy có 2 khác biệt sau
bản trang chủ khi chạy app ''FlavMonsters'' là bị dis ra ngoài ko chơi đc > ko có 5k point nhưng phần cash thì có Amazon
bản share trên mmo của bác leehienlong thì phải chạy đc app ''FlavMonsters'' nhưng phần cash ko có Amazon dù mình chỉnh size rồi reset blue đủ kiểu
bác nào biết chỉ e cách fix mà chạy đc ''FlavMonsters'' + cash Amz đc thì e biết ơn nhiều lắm

vì newbie đến sau nên mình cũng kiên trì đọc hết page ngâm cứu hết tut đc share rồi nguồn vpn các kiểu và mình cũng đã kiếm đc 1$/acc dù nhỏ nhoi nhưng vẫn thầm cảm ơn mấy bác đi trước đã share (hiếm có) :D
ko phải mình nhác lười mà vì chuyên ngành ko biết ci đến offer chưa từng trải qua nên mong muốn đc các bác hảo tâm share ít offer cơ bản cho newbie thì tốt quá
rất cảm ơn vì đã đọc và rất mong nhận đc câu trả lời :binhsua19: :D
prepaid card tớ làm bình thường
ondevice chưa bao giở thử
tớ đang xài bản trên trang chủ nhưng chưa bao giờ làm con FlavMonsters
Cậu để lại YH tớ hướng dẫn làm con prepaid card
:binhsua11:đừng quên thanks nếu giúp được bạn:binhsua11:

Cũng đang mún thử là off thế nào, con Ondevice thì làm ăn bt rùi, bác HD dùm con prepaid với nhé. Yahoo mình: yui_fans :), đã thank cho bác

sư huynh chỉ mình với nha
yahoo : arthurconandoyle_e
thanks sư huynh

Cũng đang mún thử là off thế nào, con Ondevice thì làm ăn bt rùi, bác HD dùm con prepaid với nhé. Yahoo mình: yui_fans :), đã thank cho bác
Xong:binhsua22::binhsua22::binhsua22:

sẫn hướng dẫn luôn tớ nha bạn con prepiad card ấy :)
YH: [email protected]
con ondevide làm tới bước cuối nó không cho permit vào trang sign up =.=

có pro share hết rồi mà..mấy bạn chịu khó đọc lại trước đi

hic, dual core 2GZ, RAM 2G, onboard 256M, win XP , làm kiểu gì giờ :binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993