Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Cố gắng lên cậu ạ. lúc quen rồi thì nhanh lắm, chủ yếu là khâu khởi động lại máy và cài đặt lại bluestack thôi

bác này nhiệt tình ghê ^^ giừ thì mình đã được 10$/ ngày không biết tiền nông về thế nào :D

bác này nhiệt tình ghê ^^ giừ thì mình đã được 10$/ ngày không biết tiền nông về thế nào :D
cậu là được sắm cả cần câu lẫn mồi ngon trước khi đi câu cá nhé, giờ chỉ việc đợi cá nó cắn cái rộp thế là cậu hốt xác nó đem đi bán lấy tiền uống rượu và chơi gái thôi :))

cậu là được sắm cả cần câu lẫn mồi ngon trước khi đi câu cá nhé, giờ chỉ việc đợi cá nó cắn cái rộp thế là cậu hốt xác nó đem đi bán lấy tiền uống rượu và chơi gái thôi :))

giừ off cứ NO NO NO mãi thế là có point :D

Cố gắng lên cậu ạ. lúc quen rồi thì nhanh lắm, chủ yếu là khâu khởi động lại máy và cài đặt lại bluestack thôi
Thanks bác động viên (e ko thấy nút thank nên thank miệng vậy)
E làm trên win7 lại dùng vpn free nên làm khá lâu, có lúc lại ko download đc trong play store nên thỉng thoảng cũng thấy hơi nản

Thanks bác động viên (e ko thấy nút thank nên thank miệng vậy)
E làm trên win7 lại dùng vpn free nên làm khá lâu, có lúc lại ko download đc trong play store nên thỉng thoảng cũng thấy hơi nản
có LR không? anh va chú mua chung cái HMA

CÁI NẦY TÙY TÂM TRẠNG OFF CÓ ACC OFF NÀO DƯỚI 20K CŨNG ĂN CÓ ACC K ĂN ĐC OFF KHỈ NÀO :binhsua12:

sao mấy con off ở #6 lam hoai ko đc nhỉ. Làm tới chổ thanksyou rồi mà cũng ko có điểm. mới rút acc whaff mà ko biết có về ko

có LR không? anh va chú mua chung cái HMA

bác ơi,1 cái HMA xài đc nhiều email hay mỗi mail phải đầu tư 1 cái vậy :binhsua10:,nếu xài đc cùng thì em với bác mua chung:binhsua10:

Có mỗi wmz thôi bác ạh, mua chung cần bao nhiu $$ vậy bác, có gì mai em đổi luôn qua LR của bác
Mỗi anh em lúc đầu bỏ ra tầm 6LR. mua qua link aff dùng hết 1 tháng người bán sẽ refback lại LR cho mình, tính gia mình chỉ mất 4$ (Mỗi người 2$) thôi cậu ạ

- - - Updated - - -

bác ơi,1 cái HMA xài đc nhiều email hay mỗi mail phải đầu tư 1 cái vậy :binhsua10:,nếu xài đc cùng thì em với bác mua chung:binhsua10:
Nghe cái pro nói thì hình như nó phụ thuộc vào số lượng Login cùng 1 lúc thôi. 1 acc dùng 2 máy ok ko vấn đề gì đâu. mình mua acc của họ thôi chứ mail chắc ko có liên quan gì đâu

Mỗi anh em lúc đầu bỏ ra tầm 6LR. mua qua link aff dùng hết 1 tháng người bán sẽ refback lại LR cho mình, tính gia mình chỉ mất 4$ (Mỗi người 2$) thôi cậu ạ

- - - Updated - - -

Nghe cái pro nói thì hình như nó phụ thuộc vào số lượng Login cùng 1 lúc thôi. 1 acc dùng 2 máy ok ko vấn đề gì đâu. mình mua acc của họ thôi chứ mail chắc ko có liên quan gì đâu

6LR thì hiện tại bây h mình chưa có vì vừa rút hết về bank rồi, nếu cần gấp thì bác mua chung với DakForest trước đi

Trc giờ toàn down, giờ bác giúp sắm mồi off cái nha, thank nhiùe nhìu lun :binhsua09:

topic hot quá nhỉ =p~

pro offers 1 thời lẫy lừng sống gió ở MMO4 đây mà đi singapo giờ vào chém gió ae à. mi về vn lại chưa dẫn ta đi uống cafe chém gió nào cưng.:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week