Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
không fai mình quan tâm mà mình buộc phải quan tâm vì mình tự là ref cho mình luôn chứ không phải acc này làm ref cho acc kia, vì làm như vậy dể bị điều tra bà fmf nó không pay. Với lại mình mà chơi nhiều máy ảo sẻ bị trùng ip lắm và cũng không pay. Tốt nhất nên chơi 1 máy và mình tự ref cho mình là hợp lý nhất, còn cách tự ref cho mình thì các bạn tự nghiên cứu đi cái đó không khó.

ref 3 chai point tiền vẫn về acc phụ nhé bạn ko bị gì cả bt hết á @@. ko sao hết nhưng có điều nó pay cái acc tiền mình làm ref thui tiền 3 chai point để đó ngắm ko rút dc rút đúng 1 lần 5$ rồi thôi nó ko cho rút nữa mà point nó nằm ở cái tần thứ 2 ko thể cho nó đi đc xuống tần thứ 3.

còn vụ auto thì mình xin nhắ lại 1 lần nữa thì các pro đã nhảy vào viết và nhảy ra tại auto phát triển từ auto offers còn auto này làm trên giả lập android lại hoàn toàn khác nữa. => có auto làm thằng này xin đi = đầu fucck you tại thằng đó là siêu nhân tất cả ai nói làm đc auto trên thằng này đều là ngụy miệng cả tại chưa có auto nào khôn tới mức đó đâu. chém thì chém vừa phải học php autoit đc nhiêu mà nói viết đc. auto thử nghiệm mới làm đc đúng off download là nó tạch ko thể nhận diện đc những con mới và khi ko thấy con off có trong list do bị black list thì nó tạch đứng im chạy rất năng chuyện reset dump ram như cơm bữa. tại auto it nó chỉ nhận diện đc theo tọa độ và tên con off theo thời gian hoàng thành mà con off nó hoàng thành trể thì auto tạch =)).

ở đây ko có ích kích động mọi việc ném gạch thì mình chịu. chứ bỏ FMF đc 1 tuần rồi làm việc khác tại trong topic nói chuyện thấy ghét nhảy vào nói và khuyên câu chân thành vậy thôi. chủ thớt đã pm và mình đã giải thích rõ ràng là ko hề auto đc. nếu viết đây đc thì auto làm offers thằng nào viết đc giàu từ lâu rồi :binhsua10: hãy suy nghỉ trc khi nói.

thời gian chém bão cũng làm dc thêm vài acc rồi đới :m020: rảnh vãi cả lồng

Mặc xác ai thích chém thì chém ta đi kiếm chút cháo ăn đây :))

nếu ko xài máy ảo mà chỉ xài trên 1 máy thật thì 1h kiếm dc bao nhiêu vậy ? dùng win XP dc ko ? và cái này thì làm ban ngày dc ko hay phải ban đêm ?

Dùng XP ngon lành. :m020: Thường thì request trước 7 - 8h tối thì hôm sau paid ngay còn request sau thì đợi hôm sau nữa mới paid :m020:

thời gian chém bão cũng làm dc thêm vài acc rồi đới :m020: rảnh vãi cả lồng

mi ko chỉ ta làm ta quay về đg tà đạo ngày kiếm 500$/h làm 1h giờ đang ngồi uống cafe vào đây rãnh chém gió chứ làm gì.
còn các bạn nào bị tình trạng lỗi card màn hình hay màn hình quá yếu ko làm cái này đc thì mình tư vấn luôn tại mình làm kĩ thuật 1 thời nên test đc. máy bàn thì ráp khoảng 5 tới 6 triệu nếu ráp AMD http://online9999.com/forums/showthread.php?4021-Phúc-Khang-báo-giá-tổng-hợp/page9 vào đây sẽ đc tư vấn sài loại socket FM1 card màn hình onboard lên 2gb chạy vèo vèo ráp cạp ram 4g. còn muốn mua laptop thì mình có sell hàng trên 5giay.vn chuyên laptop cũ sll ai quan tâm thì pm mình sẽ tư vấn. và list hàng đang có nhé. nói chung lap thì core i3 đổ lên là làm ngon lành mà phải card mành hình rời. còn ai đang có con dell xps M1330 thì sài rất good để làm cái này. máy này cũ rồi nhưng dc cái trâu rẽ tiền tầm 4.5 triêu hoặc 5 triệu làm tốt chán.

mi ko chỉ ta làm ta quay về đg tà đạo ngày kiếm 500$/h làm 1h giờ đang ngồi uống cafe vào đây rãnh chém gió chứ làm gì.
còn các bạn nào bị tình trạng lỗi card màn hình hay màn hình quá yếu ko làm cái này đc thì mình tư vấn luôn tại mình làm kĩ thuật 1 thời nên test đc. máy bàn thì ráp khoảng 5 tới 6 triệu nếu ráp AMD http://online9999.com/forums/showthread.php?4021-Phúc-Khang-báo-giá-tổng-hợp/page9 vào đây sẽ đc tư vấn sài loại socket FM1 card màn hình onboard lên 2gb chạy vèo vèo ráp cạp ram 4g. còn muốn mua laptop thì mình có sell hàng trên 5giay.vn chuyên laptop cũ sll ai quan tâm thì pm mình sẽ tư vấn. và list hàng đang có nhé. nói chung lap thì core i3 đổ lên là làm ngon lành mà phải card mành hình rời. còn ai đang có con dell xps M1330 thì sài rất good để làm cái này. máy này cũ rồi nhưng dc cái trâu rẽ tiền tầm 4.5 triêu hoặc 5 triệu làm tốt chán.

mi quay về con đường tà đạo đê :m206: mi có chỉ ta cái gì đâu

còn các bạn nào bị tình trạng lỗi card màn hình hay màn hình quá yếu ko làm cái này đc thì mình tư vấn luôn tại mình làm kĩ thuật 1 thời nên test đc.

chỉ cho mình đi bạn,con máy ở nhà cùi quá,hàng celeron:binhsua23::binhsua23:

Thánh galaxy87 (samsung :m146:) mất dạng rồi ta

chém gió lộn ng nó baye mất dạng rùi e. anh chơi PP từ 5 6 năm nay chưa dám nói ko bị bị limit mà nó dám nói ko bao giờ bị limit mới ghê trc giờ limit chắc cũng 300 400 cái PP :binhsua23:.

Thánh galaxy87 (samsung :m146:) mất dạng rồi ta

Từ từ rồi cháo sẽ nhừ . Lâu lâu lên chém với các đồng chí xíu thôi . Time toàn ngồi add mail

Ko như bác gomcash nói . Mình biết cách add mail PP nhanh , và có 1 số pro trong này đã biết :D

P/S : Còn tool thì như mình nói sau khi FMF die , sẽ post lên cho ae xem :D ( video đã có rồi nha ) .

Tool này nhóm mình tự nguyên cứu thêm bên UG và viết lại nhé :D Version 2

Còn 800acc/ngày là chạy nhiều CPU đó bác
:binhsua26: Làm theo nhóm nữa nhé :binhsua146:
Lâu lâu phải làm phải làm cho cái topic thêm chút bão chứ :D Mấy bác mắc gì phải xoắn ( vui là chính mà )
:binhsua146:

Last edited by a moderator:
Mình mua cách đây 3 năm là 999 $ từ US đấy . Thời đấy con này rất hót :D vẫn đang dùng nè

Bỏ ra mấy chuc nghìn chạy ra quán nét làm tha hồ mà phá máy ;))

- - - Updated - - -

Add nhiều email nhanh phải chăng là cách này: dot tricks, + tricks
Lấy địa chỉ email của gmail, ví dụ [email protected], ;), với google thì cũng như là con.chimxanh, hay conchim.xanh hay conchimxanh+1 v.v. Với paypal vaFMF thì là các email khác nhau.
Add một lượt vào paypal, chờ một lúc, thấy một loạt mail gửi về, mở ra confirm
,e làm, vẫn được trả ạ

UG là forums nào đấy bác ơi?
cho cái link UG xem với nào

Last edited by a moderator:
Add nhiều email nhanh phải chăng là cách này: dot tricks, + tricks
Lấy địa chỉ email của gmail, ví dụ [email protected], ;), với google thì cũng như là con.chimxanh, hay conchim.xanh hay conchimxanh+1 v.v. Với paypal vaFMF thì là các email khác nhau.
Add một lượt vào paypal, chờ một lúc, thấy một loạt mail gửi về, mở ra confirm
,e làm, vẫn được trả ạ

UG là forums nào đấy bác ơi?
làm thế sợ thằng adm nó k pay thì chết toi đời cu tèo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member