Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
mình dùng vpn free :D chơi mấy nock vào #1 vẫn bt :D

Tớ xài VPN HMA nhưng ko vào được :( Cậu hướng dẫn tớ cách sử dụng VPN Free được ko ? :D

- - - Updated - - -

Mình muốn hỏi các bro
1, mình fake IP USA
+nếu fake IP xong mới add account PP thì loading rất lâu mà ko dc , nên mình phải add lúc IP VN, như thế có dc ko
+mình chơi xong 1 email,Clear = CC ,rồi mình add tiếp email khác vào chơi tiếp hay phải gỡ BS đi cài lại
+ khi mình tải trò chơi về rồi open thì nó toàn báo lỗi kết nối đến SV, mỗi lần như thế mình lại back lại rồi down trò khác như thế này có dc ko :-s
+ khi mình fake IP thì ko thấy điểm đâu cả bị lag mất, mình dùng IP VN thì nhìn thấy điểm , có cách nào khắc phục ko nhỉ, mình thử nhiều IP lắm rồi :-<
Thank các bro, mình mới chơi hôm nay nên mù tịt :))

Cậu bị giống y như tớ :binhsua36:

Bó tay các bác thật bao nhiêu cái để làm ăn thì public lên hết haìz... :), còn newbie nhiều ng vào đọc k kỹ topic thì bới đi bới lại cái cũ @.@, mấy người chiến FMF này họ cũng phải tự thân mày mò tim hiểu để mà tìm ra cách chiến thôi nên khuyên các bạn 1 cách chân thành nên tự mình tìm hiểu kỹ topic thì hãy post bài hỏi, kiếm tiền cũng phải bỏ công bỏ sức ra @.@, site này public ra nhiều mỗi ngày lại càng khó chiến hơn, chưa kể mấy port HMA giờ bị quái gì cũng chả log vào đc tiêu mất mấy port =.= đôi lời tâm sự thôi gạch đá xin các bác nhẹ tay :)

Mình muốn hỏi các bro
1, mình fake IP USA
+nếu fake IP xong mới add account PP thì loading rất lâu mà ko dc , nên mình phải add lúc IP VN, như thế có dc ko
+mình chơi xong 1 email,Clear = CC ,rồi mình add tiếp email khác vào chơi tiếp hay phải gỡ BS đi cài lại
+ khi mình tải trò chơi về rồi open thì nó toàn báo lỗi kết nối đến SV, mỗi lần như thế mình lại back lại rồi down trò khác như thế này có dc ko :-s
+ khi mình fake IP thì ko thấy điểm đâu cả bị lag mất, mình dùng IP VN thì nhìn thấy điểm , có cách nào khắc phục ko nhỉ, mình thử nhiều IP lắm rồi :-<
Thank các bro, mình mới chơi hôm nay nên mù tịt :))
ko nhận dc $ nếu bạn chưa vào game chơi 1 ít tầm 10- 30s
Không nhìn thấy point là do nó chưa load xong. bạn đợi chút nó sẽ nhìn thấy
Vừa phải gỡ Blu ra. vừa dùng clean và dùng email mới nữa

- - - Updated - - -

Tớ xài VPN HMA nhưng ko vào được :( Cậu hướng dẫn tớ cách sử dụng VPN Free được ko ? :D

- - - Updated - - -

Cậu bị giống y như tớ :binhsua36:
tìm lậi mấy bài trước tầm trang 13? mấy ý. có nhiều mà cậu :D

mình open để chơi nhưng nó cứ thông bao connectting to network một luc rồi thông báo lỗi kết nối đến SV,thấy mọi người chơi 8 email/ 1 acc PP mà,nếu chơi xong 1 email mà gỡ BS đi thì khi cài lại BS mình ko add lại dc acc PP cũ nữa nó thông báo có rồi :-s

mình open để chơi nhưng nó cứ thông bao connectting to network một luc rồi thông báo lỗi kết nối đến SV,thấy mọi người chơi 8 email/ 1 acc PP mà,nếu chơi xong 1 email mà gỡ BS đi thì khi cài lại BS mình ko add lại dc acc PP cũ nữa nó thông báo có rồi :-s

ngta lập 8 mail. add vào 1 paypal chính. 8 mail đó mang đi chơi FMF nha bạn

mình cài game xong nó cứ load mãi k vào game là sao nhỉ... mà 1 acc log nhiều ip có bị lsao k mọi ng

Last edited by a moderator:
mấy bác cho em hỏi là 1 acc hôm nay chuyển về PP hôm sau dùng acc khác chuyển tiền cũng về PP đó có đc ko nhỉ . PP đc add 7 mail mà chả lẽ dùng hết 7 mail roòi phải đi add lại ah

Hi mấy bạn
Hôm qua thì phải mình có pub lên mấy cái off dễ ăn cho ae bít, một số bạn vẫn ko làm được.
Mình hay giúp ai là giúp đến cùng, mình kím được tiền thì sao ko giúp người khác kím ít tiền chứ, tiền này đâu phải của mình,cũng ko phải của bạn, chẳng của riêng ai, tiền này của USA cho mà.
Mình cũng bít mấy bạn tham gia MMO đa số là SV, mình cũng từng là SV như mấy bạn, ăn cơm bụi 5 năm trời luôn nè. SV thì cần tiền....tiền, nhất là trong thời buổi gạo châu củi quế khốn nạn như hiện nay.
Nãy h tranh thủ làm cái tút hd ae bằng hình, ae cứ làm như hình là được hơn 1,5$ rồi, down cái j đó 5k point là có 2$, ngày 2 phát 4$, tháng 4*30=120$ =2chai4 rồi,ngon.
LINK HERE: http://upfile.vn/1M0q
Ae nhớ quét virus nha, mình quét thử có cả keylog,trojan đầy trong đó,kakakakakkakaka.
P/S: Một trò mèo để lấy thêm điểm từ FMF
ở #1 có mấy cái down:blood brother, flavor monsters 5k point.Các bạn vô # 1 để down 2 cái đó,khi 1mobile market đang download thì vô #3 tìm blood brother 4k point và flavor monsters 2.5k point down 2 cái này (nó ko chạy thêm 2 file download nữa đâu,đừng lo), vô phần history # 3 thấy pending là okie.
Bạn down 2 file có 10k mà được tới 16.5k (có thêm cái bingo bash mình làm lúc được lúc ko nên ko dám)

Last edited by a moderator:
Hi mấy bạn
Hôm qua thì phải mình có pub lên mấy cái off dễ ăn cho ae bít, một số bạn vẫn ko làm được.
Mình hay giúp ai là giúp đến cùng, mình kím được tiền thì sao ko giúp người khác kím ít tiền chứ, tiền này đâu phải của mình,cũng ko phải của bạn, chẳng của riêng ai, tiền này của USA cho mà.
Mình cũng bít mấy bạn tham gia MMO đa số là SV, mình cũng từng là SV như mấy bạn, ăn cơm bụi 5 năm trời luôn nè. SV thì cần tiền....tiền, nhất là trong thời buổi gạo châu củi quế khốn nạn như hiện nay.
Nãy h tranh thủ làm cái tút hd ae bằng hình, ae cứ làm như hình là được hơn 1,5$ rồi, down cái j đó 5k point là có 2$, ngày 2 phát 4$, tháng 4*30=120$ =2chai4 rồi,ngon.

Ae nhớ quét virus nha, mình quét thử có cả keylog,trojan đầy trong đó,kakakakakkakaka.
ở #1 có mấy cái down:blood brother, flavor monsters 5k point.Các bạn vô # 1 để down 2 cái đó,khi 1mobile market đang download thì vô #3 tìm blood brother 4k point và flavor monsters 2.5k point down 2 cái này (nó ko chạy thêm 2 file download nữa đâu,đừng lo), vô phần history # 3 thấy pending là okie.
Bạn down 2 file có 10k mà được tới 16.5k (có thêm cái bingo bash mình làm lúc được lúc ko nên ko dám)
thanks bác nhiều ,bác có yahoo ko cho em học hỏi tí

Hi mấy bạn
LINK HERE: http://upfile.vn/1M0q
tks, nhưng dự tính site sập nhanh hơn dự kiến:-s

Hi mấy bạn

nói thật, giúp người giúp cũng vừa thôi, thật sự thì muốn kiếm tiền thì phải động cái đầu mà làm, theo như mình theo dõi thì nhiều cái đã rành rành ra đó mà vẫn hỏi lại, có ai quăng tiền mà ko động não đâu =))

Hay chinh vi choi gan tram acc tren 1 IP nen moi bi limit acc paypal bac ui :binhsua43:

pp đâu mà đăng nhập nhiều như thế chứ:binhsua38:

Ai có vps cho mượn test trên vps phát được sẽ quay video cho anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt