Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Chán quá . Làm đủ mọi cách nhưng vẫn ko mở được #1 :binhsua32:

CCleaneclear - Fake IP khác - Cài lại Win ==> Tất cả đều ko được :binhsua36:

Tớ xài VPN HMA nhưng ko mở được & Lúc nhập code cũng ko vào :binhsua32:

PRO nào teamview giúp iem với :binhsua37:

Last edited by a moderator:
Theo mình cash không phụ thuộc vào sock thì phải, nó phụ thuộc vào thời gian Pay của FMF thôi. cậu mà cash vào buổi tối thì có nhanh thì 2 ngày sau mới nhận được chứ hôm sau sẽ không nhận được.

- - - Updated - - -

acc chính đó bị lock lâu rồi..đựoc gần 200k point mà éo cho rút
Share tớ mấy con Info làm offer với cậu

Theo mình cash không phụ thuộc vào sock thì phải, nó phụ thuộc vào thời gian Pay của FMF thôi. cậu mà cash vào buổi tối thì có nhanh thì 2 ngày sau mới nhận được chứ hôm sau sẽ không nhận được.

- - - Updated - - -

Share tớ mấy con Info làm offer với cậu

đâu có. hum trước tớ cash vào lúc 11h đêm. đến đêm hum sau tầm 10h là có $ về rồi :D

- - - Updated - - -

Chán quá . Làm đủ mọi cách nhưng vẫn ko mở được #1 :binhsua32:

CCleaneclear - Fake IP khác - Cài lại Win ==> Tất cả đều ko được :binhsua36:

Tớ xài VPN HMA nhưng ko mở được & Lúc nhập code cũng ko vào :binhsua32:

PRO nào teamview giúp iem với :binhsua37:

tất cả là do VPN (ip) chứ ko phải do máy đâu cậu :D cậu dùng VPN ip UK xem. #1 nhiều app 5k point lắm

chiến tốt..............................................ai làm được thì làm làm ko được qua chơi seo cho lành....................mấy câu hỏi của các bạn phía mấy trang trước đã có câu trả lời...Đừng hỏi lui hỏi tới 1 vấn đề ...mệt

đâu có. hum trước tớ cash vào lúc 11h đêm. đến đêm hum sau tầm 10h là có $ về rồi :D

- - - Updated - - -

tất cả là do VPN (ip) chứ ko phải do máy đâu cậu :D cậu dùng VPN ip UK xem. #1 nhiều app 5k point lắm

Do VPN . Nhưng tớ fake đủ loại IP nhưng ko có cái nào đăng nhập được . Lúc nhập Code là đã ko vào được rồi :binhsua36:

Cách đây 4 hôm thì vẫn làm cách cũ bình thường , fake IP và đăng nhập bt . Nhưng kể từ lúc lag đến bây giờ là ko làm được nữa :binhsua32:

Last edited by a moderator:
Do VPN . Nhưng tớ fake đủ loại IP nhưng ko có cái nào đăng nhập được . Lúc nhập Code là đã ko vào được rồi :binhsua36:
thế thì máy bạn ko có cảm tình với FMF rồi. bạn tạo 1 user mới phân quyền Admin làm thử xem. như cậu nào nói bên trên ý

Cách đây 4 hôm thì vẫn làm cách cũ bình thường , fake IP và đăng nhập bt . Nhưng kể từ lúc lag đến bây giờ là ko làm được nữa :binhsua32:
đổi địa chỉ mac với id.......đôi lúc máy bị blacklist :))

Mình muốn hỏi các bro
1, mình fake IP USA
+nếu fake IP xong mới add account PP thì loading rất lâu mà ko dc , nên mình phải add lúc IP VN, như thế có dc ko
+mình chơi xong 1 email,Clear = CC ,rồi mình add tiếp email khác vào chơi tiếp hay phải gỡ BS đi cài lại
+ khi mình tải trò chơi về rồi open thì nó toàn báo lỗi kết nối đến SV, mỗi lần như thế mình lại back lại rồi down trò khác như thế này có dc ko :-s
+ khi mình fake IP thì ko thấy điểm đâu cả bị lag mất, mình dùng IP VN thì nhìn thấy điểm , có cách nào khắc phục ko nhỉ, mình thử nhiều IP lắm rồi :-<
Thank các bro, mình mới chơi hôm nay nên mù tịt :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week