Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
thành công rồi đó bạn....Còn phần may mắn nữa

may mắn cái gì bạn ? liệu nó có sờ tới k nhỉ ?:binhsua33:

- - - Updated - - -

ai đã chiến theo kiểu cài xong lại remove chưa nhỉ ? nó có pay đều k ta ?:binhsua43:

Hôm nay limit cái acc unver nên pub cho các bạn cách chiến hiệu quả nhất đây: :binhsua11:. CHuẩn bị sẵn 1 VPN nhé(xài leaf hay cyberghost đều ok)
- Để có thể chơi nhiều acc trên máy thật làm như sau: dùng user với quyền Adminstrtor cài BS và kiếm $$ bình thường. Sau đó cash. Dùng C-cleaner xóa sạch và chọn No khi nó hỏi nhé. Tiếp theo vào user manager tạo 1 user tên bất kỳ ( nhớ tick quyền adminstrator nhé). Ok. log off Administrtor ra, log vào acc mới tạo, cài đặt BS và dùng VPN làm tiếp( đảm bảo hiện lại những con download và + point như thường nhé). Sau khi đủ $$$ cash tiếp, rùi lại C-cleaner, lại tạo 1 acc nữa..... cứ vậy mà chiến. 10-15p/1acc có 1$ nhé(download với mình thôi, còn off chắc hơn).
-Vấn đề quan trọng khi cash: dùng Proxier cash nhé, lấy sock 5 vào cash(sock càng ngon càng paid nhanh)

Trên đây là những gì mình tự nghĩ ra và làm thành công nhé.:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

up cho anh em thêm 1 cách chiến

ủa nếu bị limit thì mình dùng visa verify là hết hả bro ?

bị limit thì phải xem nó yêu cầu mình gửi cái gì để nó check, còn add visa vào ko gỡ được limit là mất cái thẻ ah.

// nên verify pp trước khi dùng, verify rồi thì để khoảng 1-2 ngày gì đó thì dùng :)

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng pp trước khi chơi offer nhé. Mình chỉ có 1 acc unver đã add khoảng 30 cái mail mà vẫn chưa có bị sao? có thể là do may mắn nhưng nếu bạn dùng pp đúng cách thì không có lý do gì mà nó limited mình đâu
Mình sử dùng pp như sau (Hàng unver nhé)
1. Không Login quá nhiều lần trong 1 ngày
2. Có tiền mới vào add mail cũng không nên 1 ngày add luôn mấy chục cái, như thế thì nó cho limited ngay
3. Đăng nhập trên 1 địa chỉ IP
4. Bạn nào mà bị limited không gỡ được PM yahoo mình, mình sẽ giúp tìm cách tháo gỡ, thực ra gỡ limited cũng không khó lắm (Trừ trường hợp nó limited forever)
5. Sẽ cập nhật sau....

paypal thì login 3-4 lần trong ngày thôi
tiền về thì ko nên vào xem ngay mà nên để ít nhất nửa ngày
hình như limit cao nhất là 180 ngày mà :D, sau đó cho rút tiền về, còn paypal đó thì ra đi

paypal thì login 3-4 lần trong ngày thôi
tiền về thì ko nên vào xem ngay mà nên để ít nhất nửa ngày
hình như limit cao nhất là 180 ngày mà :D, sau đó cho rút tiền về, còn paypal đó thì ra đi

cùng IP thì ko sao. Login nhiều ip dễ bị limit :m020: .

cũng tùy IP mà có offer khác nhau. ko biết chơi nhiều nick chung 1 ip dc ko nhỉ? :-?

Bình thường mà, ta chơi cả gần trăm acc trên 1 ip thuộc vpn free đó thôi :binhsua39:

Pro NVT nói ở trútpay ấy :binhsua168:

ủng hộ test nào......

Bác thớt lại tuyển các e chân dài rùi nữa kìa :binhsua38:

- - - Updated - - -

oách. mình thấy chơi 3 acc đã mệt lắm ui. Pro là đây :-s

lấy ip để download thôi mà, có gì đâu nhỉ. cash dùng sock cơ mà :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044