Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Clear không sạch được toàn bộ đâu. nó vẫn còn dấu vết của blue trong mục W3. làm 2 acc thì lịch sử của nó vẫn sẽ bị lưu lại tại đó. Để ăn chắc và đảm bảo được Pay đầy đủ thì nên đóng băng ổ cứng lại.

Minh dong bang xong cai lai bluestacks thi bi loi, mo len tu dong tat di :binhsua17:
nhung muh hinh nhu cu binh thuong tien van ve
W3 la gi a?

Mình chiến nick mới ko có off như cũ nữa . chắc no theo IP :(
Tùy theo IP mà lượt ứng dụng nó cho để mình dow nhiều hay ít, offer cũng thế nhé. IP USA sẽ nhiều việc để làm nhất

- - - Updated - - -

Minh dong bang xong cai lai bluestacks thi bi loi, mo len tu dong tat di :binhsua17:
nhung muh hinh nhu cu binh thuong tien van ve
W3 la gi a?
Là mục kiếm tiền thừ 3 trong FMF. nó có lưu lại lịch sử dow của mình ở đó

Tùy theo IP mà lượt ứng dụng nó cho để mình dow nhiều hay ít, offer cũng thế nhé. IP USA sẽ nhiều việc để làm nhất

Anh mình dùng phần mềm gì fake ip anh? dùng VPN được hong a?

Có bro nào OL YH cho mình hỏi chút dc ko, mình ko cài dc blueStack nó báo thiếu card màn hình, mình down file như hướng dẫn về nhưng vẫn ko dc :(

Clear không sạch được toàn bộ đâu. nó vẫn còn dấu vết của blue trong mục W3. làm 2 acc thì lịch sử của nó vẫn sẽ bị lưu lại tại đó. Để ăn chắc và đảm bảo được Pay đầy đủ thì nên đóng băng ổ cứng lại.

cách của mình mà bạn nói lộ mất rồi :-s

cách của mình mà bạn nói lộ mất rồi :-s
Cai nay khong Ro lam nha
minh choi cashking van tra tien deu deu :p. duong nhien la khi check #3 ko co cai cu~ nua
con o FMF, minh toan ko vao duoc cai thu 3 de down nen ko bit hihi! No cu hien blank

Ma moi nguoi dong bang o cung bang soft j vay? Minh dung deep freeze, lamcho bluestacks bi crash hoai :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week