Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
12h đến giờ dc 4$ rùi mệt vãi :binhsua04::binhsua04:

các bác cho em hỏi là sao em cũng cài VPN miễn phí làm xong rút tiền về rồi mà sao 5 ngày rồi chả thấy tiền đâu cả . Cả 3 acc đều ko về , có bác nào chỉ em cách chiến với ko hay là em làm sai bước nào rồi nhỉ ?
ah mà mấy acc paid về 1 paypal có đc ko nhỉ ?

các bác cho em hỏi là sao em cũng cài VPN miễn phí làm xong rút tiền về rồi mà sao 5 ngày rồi chả thấy tiền đâu cả . Cả 3 acc đều ko về , có bác nào chỉ em cách chiến với ko hay là em làm sai bước nào rồi nhỉ ?
ah mà mấy acc paid về 1 paypal có đc ko nhỉ ?
đc , add nhiều mail vào 1 acc đc tuốt :D

Bao giờ nó scam thì anh em lại đói nhỉ? anh em đổ xô vào làm thằng này? mỗi anh em cố gắng kiếm 1k rồi nó scam cũng tạm chấp nhận được :))

cài Bluestacks ko được vì nó thông báo ko có card màn hình, làm theo hướng dẫn nhưng mediafile xóa mất rùi ko down dc, bro nào còn file này ko share mình với :(

Phù phù 14$ rùi:binhsua162:, cài đi cài ;lại kiểu này mệt vãi :binhsua155:, bác gomcash ngày làm mấy trăm $ thì bó tay rùi:binhsua153:

Mọi ng cho mình hỏi . trong 1 buổi chiều mình payout 2 $ nghĩa là 2 lần thì mai nó có về 2$ ko ? hay là mỗi ngày chỉ 1$

cài Bluestacks ko được vì nó thông báo ko có card màn hình, làm theo hướng dẫn nhưng mediafile xóa mất rùi ko down dc, bro nào còn file này ko share mình với :(
cậu đừng có nhấp vào link
copy link rồi dán vào address
nhấp vào là error :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131