Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Phù phù 14$ rùi:binhsua162:, cài đi cài ;lại kiểu này mệt vãi :binhsua155:, bác gomcash ngày làm mấy trăm $ thì bó tay rùi:binhsua153:

bó tay thì ko :binhsua01: cheater mà bó tay thì đâu phải là cheater tại đang ngâm cứu lại cách cheat :) nhé cưng coi cái nào hợp lý òi cheat tiếp :binhsua06:

ancunhan len cho minh xin yahoo nhe, ai ranh giup cach dang ky lam offer cua? no' dang ky mai ko dc :( hix nan cha dc poin nao. Sr may ko co vietkey

Sao mình gỡ ra cài lại bluestacks rồi mà lúc log acc mới vào down app nó vẫn ko cộng điểm nhỉ, xem history thì thấy nó lưu lại điểm của acc trước đó mình đã down :(

Sao mình gỡ ra cài lại bluestacks rồi mà lúc log acc mới vào down app nó vẫn ko cộng điểm nhỉ, xem history thì thấy nó lưu lại điểm của acc trước đó mình đã down :(

câu hỏi của newbie...đề nghị bạn đọc lại các page trước nhá...! khi nào k hiểu thì pm anh có yh là
[email protected]
......anh long ơi có việc cho a rùi.......:binhsua01:

Dùng CCleaner để clear bạn nhé

câu hỏi của newbie...đề nghị bạn đọc lại các page trước nhá...! khi nào k hiểu thì pm anh có yh là
[email protected]
......anh long ơi có việc cho a rùi.......:binhsua01:

Mình có đọc mấy page trước rồi nhưng ko tìm được cách khắc phục :(
Mình cũng gỡ đi cài lại, cclean đầy đủ cả mà vẫn bị nên mới phải làm phiền mọi người :binhsua10:

Mình cũng gỡ đi cài lại, cclean đầy đủ cả mà vẫn bị nên mới phải làm phiền mọi người :binhsua10:
Giờ FMF là nồi cơm riêng rồi cậu à, tự tìm hiểu là chính không PM cậu leehienlong cũng được:binhsua06:

tà tà cứ acc 2$ phứt vài cái off cho lành,., down lâu vãi chưỡng :binhsua02:

Thực ra dù bạn có down C-cleaner bản mới nhất về để xóa BS thì vẫn ko đc, nhưng nếu bạn tự tìm tòi thì sẽ có kết quả bất ngờ đấy. Bật mí cho bạn là cái win 7 nó hay ở chỗ làm việc độc lập mà lại ko độc lập :binhsua02:

siêu chậm chứ k phải chậm

Clear không sạch được toàn bộ đâu. nó vẫn còn dấu vết của blue trong mục W3. làm 2 acc thì lịch sử của nó vẫn sẽ bị lưu lại tại đó. Để ăn chắc và đảm bảo được Pay đầy đủ thì nên đóng băng ổ cứng lại.

Clear không sạch được toàn bộ đâu. nó vẫn còn dấu vết của blue trong mục W3. làm 2 acc thì lịch sử của nó vẫn sẽ bị lưu lại tại đó. Để ăn chắc và đảm bảo được Pay đầy đủ thì nên đóng băng ổ cứng lại.

Cáchh của bác hơi hại ổng cứng đấy :D, a e nào mua lun cái HDD cũ 40GB về chiến thì còn dc :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week