Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
xác nhận mắn nỳ đã về nhé :m020: .............

chơi mấy cũng được miễn là cậu có sức khỏe, bữa nay tầm 3$/1acc là vừa rồi, nên lập acc khác mà chiến

1 PP chứ mấy PP. 1 acc 1PP thôi. Request dc nhiều lần mà bợn :m020:
biết thế rôi nhưng nếu pay làm 3 lần tức là số tiền 1$ sẽ có 1 thanh toán quá 48h của nó. mình có rút 3 lần 1$ về 1 pp thì hôm sau nó chỉ giả thanh toán 1 giao dịch thôi. hôm sau nữa nó mới tiếp tục pay 1$....

thường thì làm đến 8h tối thì paid vào ngày hôm sau luôn. còn muộn hơn thì có thể sẽ paid vào ngày sau nữa :m020: nên cứ bình tĩnh

- - - Updated - - -

biết thế rôi nhưng nếu pay làm 3 lần tức là số tiền 1$ sẽ có 1 thanh toán quá 48h của nó. mình có rút 3 lần 1$ về 1 pp thì hôm sau nó chỉ giả thanh toán 1 giao dịch thôi. hôm sau nữa nó mới tiếp tục pay 1$....

phụ thuộc vào thời gian cậu request nữa mà :m020: thường thì muộn hơn 8h tối là hôm sau nữa mới paid còn sớm hơn thì hôm sau paid luôn :m020:

3$ caaij pay về 1 paypal hay add paypal khác vào để rút
1mail PP rút 5 lần (5$),xong mình chiến acc khác,chứ 1acc mà bạn rút nhìu mail PP thì phí lắm, ngày mình chiến 2 acc chứ mấy, toàn tranh thủ trưa với ăn cơm tối xong.

FMF nhiều lúc nó hâm hâm. mình làm được 4$ trong 1 acc. mình add paypal khác vào acc đó thế mà có lần nó pay toàn bộ, có lần ko giả xu nào :))

1mail PP rút 5 lần (5$),xong mình chiến acc khác,chứ 1acc mà bạn rút nhìu mail PP thì phí lắm, ngày mình chiến 2 acc chứ mấy, toàn tranh thủ trưa với ăn cơm tối xong.
Hôm sau cậu nhận được mấy lần thanh toán trong 5 lần đó

có vẻ như dân VN mình cày cuốc kiếm từng đồng :)
lao động là vinh quanq, thấy mấy bác làm kiếm $ mà cũng thèm gê :))

có vẻ như dân VN mình cày cuốc kiếm từng đồng :)
lao động là vinh quanq, thấy mấy bác làm kiếm $ mà cũng thèm gê :))

phải bỏ công sức thì mới có money chứ. dân nào cũng thế thôi cậu. mmo hay ngoài đời cũng thế thôi :m190:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week