Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
loại đó mới là khó ăn limit đó cậu
fee cho pp nó ngu gì mà cho limit :|
cậu không biết rồi? đó là kiểu nó gửi theo hóa đơn bán hàng nhưng pp nó không xác định được nguồn gốc kinh doanh nên nó sếp vào dạng nghi ngờ đó. whaff nó cũng gửi kiểu đó và đã có nhiều bạn bi limited từ thằng whaff rồi nhé.

cậu không biết rồi? đó là kiểu nó gửi theo hóa đơn bán hàng nhưng pp nó không xác định được nguồn gốc kinh doanh nên nó sếp vào dạng nghi ngờ đó. whaff nó cũng gửi kiểu đó và đã có nhiều bạn bi limited từ thằng whaff rồi nhé.

đúng là có thễ bị limit như thường nên mình toàn chơi acc unver rùi khi nào thấy dc mới send gom lại thui. A e chiến cũng nên dùng unver với loại tính fee này, vì unver hay ver cũng như nhau cả

- - - Updated - - -

show cái coi nào...............:binhsua06:

App mới hoạt động thôi nên cũng chưa dám chắc, chờ vài ngày nữa coi chế độ pay ra sao đã :binhsua10:

đúng là có thễ bị limit như thường nên mình toàn chơi acc unver rùi khi nào thấy dc mới send gom lại thui. A e chiến cũng nên dùng unver với loại tính fee này, vì unver hay ver cũng như nhau cả

- - - Updated - - -

App mới hoạt động thôi nên cũng chưa dám chắc, chờ vài ngày nữa coi chế độ pay ra sao đã :binhsua10:
cho site do vao inbox to test voi nhe............... :m131:

vẫn về em ạ. nhưng đến hôm nay anh nghĩ là ko được nữa rồi. hết cả 6 server rồi. hix
bạn dùng leafy 3 day trial phải ko, vẫn tiền về ah, cái này mình đã dùng
chất lượng ok đúng ko bạn,hàng free mà ngon thôi rồi
mình dùng trước bạn mà h bạn dùng lại vẫn được pay chứng tỏ 1IP nhiều acc vẫn okie
Còn không được pay thì chẳng bít lý do j?

Cài bluestack remove đi ko cần reset lại máy nhé. Tốn time lắm :binhsua04:
HMA hôm nay cả ngày ko vào được nên đi ngủ sớm, mai test lại

có ai chiến thử APP TRAILERS chưa nhỉ, min pay PP 0.15 $

Vừa có gái nhờ giúp. Chấp nhận dại gái phát vậy :m055::m055::m055:

cũng phải từ từ mới về chứ. :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121