Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
dạy e làm mấy cái off cái anh :binhsua06:
Không làm được đâu em ạ. mình làm nhiều acc mà mấy offer đó nó bắt confirm thời gian và nó giả chậm. tốt nhất là cứ cày nhiều acc, mỗi acc 1$ là pay rồi chơi acc khác. ngày làm mấy chục lần là có mấy chục $ :))

Không làm được đâu em ạ. mình làm nhiều acc mà mấy offer đó nó bắt confirm thời gian và nó giả chậm. tốt nhất là cứ cày nhiều acc, mỗi acc 1$ là pay rồi chơi acc khác. ngày làm mấy chục lần là có mấy chục $ :))

Leo teo thi chueyn sang cashking, no tich point cho minh muh, nhung ko ro co bi ban hay ko thoi, minh chua thu cach nay
muh Long cung thay co may apps thui a, hay cung sap bi error rui kkk
thuc ra minh thay cai gio cao diem nhieu apps la khoang 4-8 h chieu cua Mi ^^

Leo teo thi chueyn sang cashking, no tich point cho minh muh, nhung ko ro co bi ban hay ko thoi, minh chua thu cach nay
muh Long cung thay co may apps thui a, hay cung sap bi error rui kkk
thuc ra minh thay cai gio cao diem nhieu apps la khoang 4-8 h chieu cua Mi ^^
Bạn chơi whaff đi. giá nó cũng cao mà nhiều ứng dụng để dow hơn.

tiền vẫn về đều mà chỉ có cái tội là ko vào đc net 1 có net 1 nữa làm đc 2 3$ cash out về 1$ 1 acc hao visa lắm cạch thằng PP =)). tạm thời nghỉ nó mở lại net 1 òi chiến sau đang bảo offers mà.:binhsua06:

chiến bt mà ae cứ hùa nhau làm j vậy nhỉ..,#1 cũng hơi ít lại tí nhưng 4 cái 5k đủ 1$ rùi còn j nữa :) cứ phang cái #1 xog chuyển nhanh cho lẹ còn acc kác :binhsua06:

tiền vẫn về đều mà chỉ có cái tội là ko vào đc net 1 có net 1 nữa làm đc 2 3$ cash out về 1$ 1 acc hao visa lắm cạch thằng PP =)). tạm thời nghỉ nó mở lại net 1 òi chiến sau đang bảo offers mà.:binhsua06:
đây sẽ là biện pháp tốt nhất hiện nay....

FMF thứ 2 đã xuất hiện nhá ae proof mới tinh đây :binhsua11:

FMF thứ 2 đã xuất hiện nhá ae proof mới tinh đây :binhsua11:
Share đi cậu . Cho anh em chiến với .... thèng FMF đang có vấn đề ... đói ăn đến nới rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week