Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Vào sealswithclubs chơi poker đi! Mình kiếm được 60 $ trong 2 tuần mà chẳng nạp đồng xu nào hết...user tanduy007

chủ thớt hướng dẫn mình fix cái lỗi không add được tài khoản google play để insant ứng dụng trong freemoneyfactory với nhé, làm theo hướng dẫn fix lỗi không có maket rồi mà chịu không add được tài khoản vào...

[video=youtube;osqxRDst0vo]http://www.youtube.com/watch?v=osqxRDst0vo&feature=youtu.be[/video]
hôm nay chưa thấy pro nào show proof khủng thế

Theo cái video của chủ thớt hướng dẫn cài google play, thì chỉ những bản BlueStacks < 7. là dùng được còn trên 7. phải dow bản khác trên google nhé

Theo cái video của chủ thớt hướng dẫn cài google play, thì chỉ những bản BlueStacks < 7. là dùng được còn trên 7. phải dow bản khác trên google nhé
dow bản mới nhất của google play cũng không chạy được cậu ạ? cài đặt thì được nhưng nó không hiện lên mục add tào khoản để mình có thể add vào để dow ứng dụng,

site đã paid nhá mấy bạn.................còn vài acc chưa paid...Có lẽ acc nào rút sớm sẽ paid sớm thui...:D

đậu xanh rau má
ko hỉu tai sao mình éo đc pay
trong khi trong fmf của mình thí báo paid rùi

pm njck mjh cai, jup cho

- - - Updated - - -

dow bản mới nhất của google play cũng không chạy được cậu ạ? cài đặt thì được nhưng nó không hiện lên mục add tào khoản để mình có thể add vào để dow ứng dụng,

pm njck, minh thử quydem_89

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,408
172,494
Latest member
marcelbreuerorg

Most discussed of week