Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
http://mmo4newbie.info/2012/09/kiem-1h-voi-free-money-factory/

Show proof hôm nay cho ae an tâm

chủ thớt hướng dẫn mình fix cái lỗi không add được tài khoản google play để insant ứng dụng trong freemoneyfactory với nhé, làm theo hướng dẫn fix lỗi không có maket rồi mà chịu không add được tài khoản vào...

[video=youtube;osqxRDst0vo]http://www.youtube.com/watch?v=osqxRDst0vo&feature=youtu.be[/video]
lúc chọn bạn chọn cái 1 đừng chọn down qua google play :D

Cho mình hỏi cái này dùng đt cũng làm cũng đc đúng ko và nếu dùng Đt làm sao nó pay đc cho mình nhỉ?
Và hình như cá này là Dow game trong CH play trên đt đúng ko ta? hay là khi vào game nó hiện lên mấy cái dow gì đó dow về?
ah mà cái này pay qua gì vậy?

Cho mình hỏi cái này dùng đt cũng làm cũng đc đúng ko và nếu dùng Đt làm sao nó pay đc cho mình nhỉ?
Và hình như cá này là Dow game trong CH play trên đt đúng ko ta? hay là khi vào game nó hiện lên mấy cái dow gì đó dow về?
ah mà cái này pay qua gì vậy?

chính xác là cái này dành cho điện thoại android..Có lẽ làm trên đt sẽ ỉt gặp lỗi hơn :D

bạn ơi, muốn cheat thì chỉ cần fake ip = vpn thôi phải không, có cần phải dùng máy ảo để cheat không ? :binhsua117:

Ngày ngày vẫn đều như vắt chanh

Last edited by a moderator:
app mail pp vào rồi mới pay chứ bạn, đã kiểm tra lại nhập đúng mail trên fmf báo paid rồi mà. ko hiểu sao ko thấy $ về

an vao add accuont, vào phần wen pass xem no có gừi pas về mail đó ko, nếu có thì sẽ nhận dc tiền, siver đang quá tải, có ng hum ni nhận tiền cũg có ng 4 ngày mới nhận dc tiền

bạn nào dc paid nhưg ko nhận dc tiền sup cho nó kèm theo ảnh dc pay khoảng 15 đến 6h nhận dc tiền

Last edited by a moderator:
an vao add accuont, vào phần wen pass xem no có gừi pas về mail đó ko, nếu có thì sẽ nhận dc tiền, siver đang quá tải, có ng hum ni nhận tiền cũg có ng 4 ngày mới nhận dc tiền

bạn nào dc paid nhưg ko nhận dc tiền sup cho nó kèm theo ảnh dc pay khoảng 15 đến 6h nhận dc tiền

Bây giờ còn làm sao xem lại được acc đó nữa, mình chẳng xóa nó đi và cài acc mới rồi, thôi đành mất vậy. Cho mình hỏi luôn 1 acc trong 1 ngày pay được bao nhiêu lần???

Bây giờ còn làm sao xem lại được acc đó nữa, mình chẳng xóa nó đi và cài acc mới rồi, thôi đành mất vậy. Cho mình hỏi luôn 1 acc trong 1 ngày pay được bao nhiêu lần???
Làm được bao nhiêu point thì cứ cash out thôi chứ sao cậu, câu này khó trl @.@

Làm được 5$ Payout mà ko thấy tiền đâu ? :((

Chủ thớt cho cái mail support atmin lên #1 luôn đi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week