Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
vps ko có card màn hình làm gì đựoc đâu mà :D

- - - Updated - - -

ngày 30$ cũng ghê quá nhỉ.............

tha cho ta ngày mà 30$ ta nghỉ còn hơn coi kỉ đi 2 cái acc PP khác nhau đó =)) mắt ko bít có hoa ko nữa. hôm nay chạc tiền 2 cái PP hôm qua làm đó 570$ đủ tiền sài :binhsua01:

nó bị gì vậ yta,bùn quá ...........

tha cho ta ngày mà 30$ ta nghỉ còn hơn coi kỉ đi 2 cái acc PP khác nhau đó =)) mắt ko bít có hoa ko nữa. hôm nay chạc tiền 2 cái PP hôm qua làm đó 570$ đủ tiền sài :binhsua01:

thánh gom ăn nhiều zậy mà ko chỉ thằng em,tới giờ e mới bít vụ này.......

- - - Updated - - -

thánh gom ăn nhiều zậy mà ko chỉ thằng em,tới giờ e mới bít vụ này.......

pro như cậu ko share ae cách chiến thì im im mà ăn đừng hơn suốt ngày show hàng :))

- - - Updated - - -

sao mình k play được game khi dow về nhỉ ? :binhsua10:

game yêu cầu đồ họa> card màn hình> máy bạn ko đáp ứng nên play game đó ko được

Ai có vấn đề gì reply bên site mình trả lời cho nhanh nhá
http://mmo4newbie.info/2012/09/free-money-factory-update-cach-chien-tren-may-ao/

pro như cậu ko share ae cách chiến thì im im mà ăn đừng hơn suốt ngày show hàng :))

- - - Updated - - -

game yêu cầu đồ họa> card màn hình> máy bạn ko đáp ứng nên play game đó ko được

Ai có vấn đề gì reply bên site mình trả lời cho nhanh nhá
http://mmo4newbie.info/2012/09/free-money-factory-update-cach-chien-tren-may-ao/

mình muốn hỏi là thanh toán sử dụng 1 paypal có được ko?hay phải dùng mail phụ....

pro quá chỉ mình làm với , càng ngày càng gà ra :(

vừa add thêm 2 cái mail mới tạo vào PP mà sao nó chưa gởi thử kích hoạt thế cậu :((
cho hỏi hình add hết mail rồi thì mình xóa mail cũ add mail mới vào làm típ được không hả bạn???

mây bác làm sao mà tiền về đều thế , em làm được 1$ mà rút mấy hôm rồi chưa thấy về

vpn cho nhanh..
list VPN FREE cho anh em chơi cai này đây
PPTP Server: usvpn.newfreevpn.com
PPTP Username: free
PPTP Password: 1234

PPTP Server: ukvpn.newfreevpn.com

PPTP Server: cavpn.newfreevpn.com

PPTP Server: getusvpn.com
PPTP Password: 1844

PPTP VPN Server: getukvpn.com
PPTP Username: getukvpn
PPTP Password: 9100

PPTP Server: bestukvpn.com
PPTP Password: 6354

PPTP Server: bestcanadavpn.com
PPTP Password: 1129

cho xin 1 bài hướng dẫn về xài vpn này đi thớt

mấy bạn chiu khó đọc bài tr khi pót câu hỏi, vì toàn mấy câu hỏi đi hỏi lại, sao bị lỗi sao cài vào ko play dc,
tất cà túm lại,
1 có card màn hình nhưg river cũ, úp river mới
2 ko có card màn hình
3 lỗi trog quá trình cài win,( tuy river mới nhưg vẫn ko dc) down win mới về cài win full river mới nhất

- - - Updated - - -

mấy bạn chiu khó đọc bài tr khi pót câu hỏi, vì toàn mấy câu hỏi đi hỏi lại, sao bị lỗi sao cài vào ko play dc,
tất cà túm lại,
1 có card màn hình nhưg river cũ, úp river mới
2 ko có card màn hình
3 lỗi trog quá trình cài win,( tuy river mới nhưg vẫn ko dc) down win mới về cài win full river mới nhất

còn ai chiến thèg này ko, có 1 add #5 kai 444 nó bị lỗi add nên click liên tục sẽ dc cộng pont
vao fmf tới #5 ấn kạ 444 cho loa ra youtube ấn play ấn nút màu xanh ở giữa, rùi vào fmf ấn 444, ko ấn nút múi tên trở lại

Về phần Paypal. Ai trả lời giùm câu này phát
Chờ tiền về paypal rồi mới remove mail phụ đi, hay request bluestack xong, add mail phụ rồi remove mail phụ luôn.

ai share cách cầy ngày đc 50$ với thằng này đi giờ làm chán quá à

Về phần Paypal. Ai trả lời giùm câu này phát
Chờ tiền về paypal rồi mới remove mail phụ đi, hay request bluestack xong, add mail phụ rồi remove mail phụ luôn.

remove dj rụ khoi nhan tiền, vậy cũg hỏi

ai share cách cầy ngày đc 50$ với thằng này đi giờ làm chán quá à
dạo này nó ít offer quá. máy mình thế nào mà ko chạy được cái google play mới đau, mấy cái offer cũng ngon mà nó cứ bắt chạy google play mới được, video hướng dẫn của thớt vẫn chưa hoàn chỉnh với mình vì có tải maket về nhưng lúc instant nó không hiện chỗ để mình add tài khoản google vào nên ko down được, chỉ tải được có mấy cái maket dạng mobile

chủ thớt hướng dẫn mình fix cái lỗi không add được tài khoản google play để insant ứng dụng trong freemoneyfactory với nhé, làm theo hướng dẫn fix lỗi không có maket rồi mà chịu không add được tài khoản vào...

[video=youtube;osqxRDst0vo]http://www.youtube.com/watch?v=osqxRDst0vo&feature=youtu.be[/video]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week