Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
các bạn ơi, muốn cheat thì phải xài máy ảo à ?
hay chỉ cần đổi ip trong vpn là đủ vậy :binhsua04: ?

đã ai pay được chưa vậy ngày hôm nay đợi mãi chẳng thấy tiền về. Cái này chắc sắp tiêu rồi lúc trước app nhiều vô số down về là có tiền giờ ít vô cùng, dạo tất cả ip của các nước mới đủ 2$ pay. Mà lúc trước pay tối tới sáng 7h30 là thấy tiền còn giờ đợi dài cổ luôn không thấy, chẳng biết hôm qua có phải chủ nhật nên nghỉ không nữa.
Ah khuyên các bác khi pay nên để ip nước ngoài đừng để ip VN không pay đâu nó nghi là cheats đó, vì có down hết app ở ip VN thì củng không đủ 1$ mà pay đâu.
Tiền về bt nhá.....rule là chậm nhất 48h đó ...Đừng vội

- - - Updated - - -

http://mmo4newbie.info/2012/09/kiem-1h-voi-free-money-factory/ up hằng ngày proof

Ai hướng dẫn thanh toán về nhiều paypal trong 1 ngày phát. T.T hỏi lần 3 rồi. Chỉ sợ paypal limit...

ai hướng dẫn làm offer trong đó vs tớ làm nó toàn ko cho ko à :((
ủa mà chơi máy ảo làm offer được hả mấy bạn :((

cần bán 8$ trong tài khoản paypal đã bị limit. ( đưa luôn cái account )... Bác nào có thẻ visa mua về nè :(...

bị limit những gì, dc mình xúc cho pm yh để team thử, bán có full mail ko, có jup đỡ thông tin để gỡ hem

Last edited by a moderator:
mình down về cài đặt rồi copy freemoneyfactory bỏ vào thư muc apps .nhưng khi bật bluestack len thi nó ko có free money để làm .bác nào
biết chỉ em với

bạn nên click đúp vào file đã copy vào app để cài đặt nhé.

click đúp vào cái màu đen hay màu vàng cậu

mình click đúp vào cái freemoneyfactory trong mục apps nó ra ntn roi minh lam phải ko cậu

up proof cổ động chủ thớt :binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::m121::m121:
ngày 24/09/2012 cho vui nhà vui cữa
[/url][/IMG]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week