Bác Thi cho e hỏi , em chơi traffic và nhận withdraw về có dễ bị ăn lá mít ko bác ? :)

nguồn từ đâu, sạch tới mấy cũng có thể ăn mít

vấn đề là mít rồi gỡ xong thì acc mới ngon

nguồn từ đâu, sạch tới mấy cũng có thể ăn mít

vấn đề là mít rồi gỡ xong thì acc mới ngon
Bạn cho hỏi mình mua Paypal nhận kiểu personal rồi gửi tiền kiểu thanh toán có phí thì sao?

Last edited:
các bạn cho hỏi? khi mình contact us cho paypal nhờ giải quyết limit thì có ô " case or claim or id dispute" cái này là cái gì mình nhập dạng case: PP-xxx-xxx-xxx thi nó báo chỉ nhập số và chữ mình ko hiểu nữa
mail pp gởi về yêu cầu bổ sung thông tin nó gởi dạng:
Request for additional information PP-XXX-XXX-XXX-XXX RXIxxx. không biết cái RXIxxx phải là case ko, bạn nào từng gởi support giúp mình với

các bạn cho hỏi? khi mình contact us cho paypal nhờ giải quyết limit thì có ô " case or claim or id dispute" cái này là cái gì mình nhập dạng case: PP-xxx-xxx-xxx thi nó báo chỉ nhập số và chữ mình ko hiểu nữa
mail pp gởi về yêu cầu bổ sung thông tin nó gởi dạng:
Request for additional information PP-XXX-XXX-XXX-XXX RXIxxx. không biết cái RXIxxx phải là case ko, bạn nào từng gởi support giúp mình với
Bạn xóa mấy gạch ngang đi là được .

@PhạmThi Anh cho em hỏi. Có thằng tây kia nó kêu là nó gửi tiền thông qua send money to friend and family option no dispute thì sẽ không bị dispute đúng k anh?
Nó kêu gửi thông quá send money for goods and services sẽ bị dispute?

Account of em mới tạo và verify hôm nay thì liệu thứ 7 có nên nhận tiền tầm ~ 200$ và Cn withdraw tiền về không anh? Hay là sang thứ 2? :D

Vậy cái nào là tốt ( Accout of nó verify rùi ) :D

Last edited:
@PhạmThi Anh cho em hỏi. Có thằng tây kia nó kêu là nó gửi tiền thông qua send money to friend and family option no dispute thì sẽ không bị dispute đúng k anh?
Nó kêu gửi thông quá send money for goods and services sẽ bị dispute?

Account of em mới tạo và verify hôm nay thì liệu thứ 7 có nên nhận tiền tầm ~ 200$ và Cn withdraw tiền về không anh? Hay là sang thứ 2? :D

Vậy cái nào là tốt ( Accout of nó verify rùi ) :D

nghi thằng tây đó lắm. haha, gửi kiểu gì cũng dispute dc hết, nhưng gửi kiểu send money for goods and services thì mình sẽ giúp kháng cáo win nó

muốn win dc nó thì pm yahoo mình
mình làm gì cũng tính tiền công hết, cần thì pm

còn limit thì tự tìm hiểu thôi, acc mới khó tránh

nghi thằng tây đó lắm. haha, gửi kiểu gì cũng dispute dc hết, nhưng gửi kiểu send money for goods and services thì mình sẽ giúp kháng cáo win nó

muốn win dc nó thì pm yahoo mình
mình làm gì cũng tính tiền công hết, cần thì pm
còn limit thì tự tìm hiểu thôi, acc mới khó tránh

Bởi thế đoc bài của anh với cách nó nói hoang mang quá. Vẫn đang đợi vài ngày mới nhân tiền chứ ko là dính limit liền :D

bác thi cho e hỏi e làm off của 1 web ko trust lắm ? acc paypal e mới lập 1 tuần sau lần cash uot đầu tiên từ web đã bị limit 21 day và tuần nào e cũng cash uot vậy sau 21 day paypal e có khoảng 500$ em withraw hết luôn về ACB có dễ dính mít và ko rút về đc ko bác ? paypal e đã veri đầy đủ sau khi bi mít 21 day.

bác thi cho e hỏi e làm off của 1 web ko trust lắm ? acc paypal e mới lập 1 tuần sau lần cash uot đầu tiên từ web đã bị limit 21 day và tuần nào e cũng cash uot vậy sau 21 day paypal e có khoảng 500$ em withraw hết luôn về ACB có dễ dính mít và ko rút về đc ko bác ? paypal e đã veri đầy đủ sau khi bi mít 21 day.
Khi nào $ của bạn hết 21 ngày thì withdraw vô tư nhé.

tài khoản của em vầy còn cứu được ko anh ?
Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Jul 19, 2015: We noticed some unusual activity on a credit card linked to your PayPal account.

As a security precaution to protect your account and credit card until we have more details from you, we've place a limitation on your account.
(Your case ID for this reason is PP-004-056-927-377.)

• Jul 19, 2015: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
(Your case ID for this reason is PP-004-056-918-005.)

This limitation cannot be appealed.

tài khoản của em vầy còn cứu được ko anh ?
Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Jul 19, 2015: We noticed some unusual activity on a credit card linked to your PayPal account.

As a security precaution to protect your account and credit card until we have more details from you, we've place a limitation on your account.
(Your case ID for this reason is PP-004-056-927-377.)

• Jul 19, 2015: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
(Your case ID for this reason is PP-004-056-918-005.)

This limitation cannot be appealed.

có cái dòng này This limitation cannot be appealed.

là ko cứu dc roài :)

Vậy là 6 tháng sau mới đc mở lại hả cậu

tk của cậu bị khóa vĩnh viễn rồi ko mở lại dc
sau 6 tháng cậu có thể rút tiền về bank và tk thì vứt đi thôi

nó báo This limitation cannot be appealed. này thì có nhận tiền rufund từ site được không bác nhỉ? với cả của e nó báo ntn ko thấy hiện giao dịch j hết là sao các bác nhỉ ?

nó báo This limitation cannot be appealed. này thì có nhận tiền rufund từ site được không bác nhỉ? với cả của e nó báo ntn ko thấy hiện giao dịch j hết là sao các bác nhỉ ?
Hình như không gỡ được rồi, 180 rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom