• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Lập cái acc pp để bán key game, giao dịch lần đầu gặp thằng khách đểu nó mở dispute, mình cũng cẩn thận kêu nó ghi I will not open díspute rồi mà vẫn bị limit, ca này cứu đc ko bác @PhạmThi chi phí thế nào ạ ?

bạn lập acc mới mà xài cho đỡ tốn
acc mới lập mà gd đầu tiên đã ăn dispute rồi thì mất hết trust rồi, gỡ khó qua lắm

@meoshiro: Cái này info thật hay ảo cậu?

Nếu info thật thì cậu up ID +Proof of Address (Bill Internet hay Statement Ngân Hàng) ấy > hoàn thành 2 step đầu

Step 4 + 6 > là cậu điền thông tin của cậu + giải thích PP về giao dịch đó

Step còn lại Call nhé

Còn nếu info Ảo thì phải nhờ @PhạmThi nha. Chuyên gia Fake Info Documents....Còn nếu làm được mấy step kia thì nhờ @animax1991 call xong khi up nhé

Theo mình nếu cậu gỡ được ca này thì PP cậu hơi bị ngon ấy.

bạn lập acc mới mà xài cho đỡ tốn
acc mới lập mà gd đầu tiên đã ăn dispute rồi thì mất hết trust rồi, gỡ khó qua lắm
vậy $ trong đó mất lun hả bác ? Hay để 180 ngày sau mới rút đc ? :(

vậy $ trong đó mất lun hả bác ? Hay để 180 ngày sau mới rút đc ? :(

tiền sạch thì sau 180 ngày rút về bank ok, tiền bẩn mới sợ thôi bạn

Mấy b cho mình hỏi, hnay nhận 2.5$ của 1 thằng về trạng thái nó ghi HELD, Paypal của nó gửi xong đến tối vào thì bị limit, Paypal của mình thì verify chính chủ rồi, giờ mình phải giải quyết sao đây. Paypal nó có gửi mail về cho mình thế này: Mọi ng giúp mình với

Attachments

50.1 KB · Views: 91
tiền sạch thì sau 180 ngày rút về bank ok, tiền bẩn mới sợ thôi bạn
Anh cho em hỏi hình như nhận tiền từ app này nó chịu phí giúp mình hay sao ấy anh nhỉ? Em thấy cái khung này lạ lạ giống kiểu gửi có phí của mấy site revshare

Bác @Phạm Thi vui lòng cho mình hỏi là trước đây mình vẻify pp bằng visa ảo, giờ vì muốn chơi PTC và fund tiền từ visa lên cho an toàn nên mình định đổi visa thật của acb. Như vậy thì liệu pp của mình có vấn đề gì ko khi thay đổi visa? Xin cảm ơn.

Bác @Phạm Thi vui lòng cho mình hỏi là trước đây mình vẻify pp bằng visa ảo, giờ vì muốn chơi PTC và fund tiền từ visa lên cho an toàn nên mình định đổi visa thật của acb. Như vậy thì liệu pp của mình có vấn đề gì ko khi thay đổi visa? Xin cảm ơn.
Bạn add cả chục visa cũng k sao nhé

Cho mình hỏi sau khi dispute ( đã lên claim ), một thời gian sau seller nó gửi tracking, giờ mình không tìm thấy chỗ để trả lời tiếp, mong mọi người giúp !!!

Vậy là add thêm hay là phải remove cái hiện tại vậy bạn?
add thêm là dc bạn nhé, ko cần xoá cái cũ đâu

Cho mình hỏi sau khi dispute ( đã lên claim ), một thời gian sau seller nó gửi tracking, giờ mình không tìm thấy chỗ để trả lời tiếp, mong mọi người giúp !!!
nó up track là mất cái chỗ đó rồi bạn

add thêm là dc bạn nhé, ko cần xoá cái cũ đâu

nó up track là mất cái chỗ đó rồi bạn
vậy nghĩa là mình chỉ có nước chồ paypal quyết định thôi hả bạn ?

vậy nghĩa là mình chỉ có nước chồ paypal quyết định thôi hả bạn ?

vẫn kháng cáo được bt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom